เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

กระทู้เฉพาะ อ.อ้วน หมอผี เพื่อประกาศศักดิ์ดาให้กระฉ่อนทั่วแผ่นดินนี้ครับ

[คัดลอกลิงก์]
arm2499 โพสต์เมื่อ 19-7-2012 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ลูกอมเหมือนกัน
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
KTI โพสต์เมื่อ 19-7-2012 11:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เวลาขอผมบอกพ่อขุนแผนหมื่นทัพครับ เช่น ตอนผมพาเพื่อนที่มาจากต่างจังหวัดไปเที่ยวผับ ผมง่วงนอนเลยบอกว่า "พ่อขุนแผนหมื่นทัพผมอยากกลับบ้านแล้ว ขอให้ผับปิดตี 1 ด้วยเถอะ" จากนั้น..............

ตี 1 ผับปิดเพลงครับ แต่ไม่ได้เปิดไฟ ทุกคนก็ยังดื่มกันปกติเหมือนไม่มีอะไร ผ่านไป 10 นาทีเพื่อนผมก็ชวนกลับ สรุปผมได้กลับบ้านตอนตี 1 15 นาที นี่เป็นแค่หนึ่งเหตุการณ์ครับ พกคู่กับลูกสวาท อธิษฐานขอสดๆเลย มีอีกหลากเรื่องหลายราวแต่ขออนุญาตไม่เล่าครับ
vkpu โพสต์เมื่อ 19-7-2012 19:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เวลาขอผมบอกพ่อขุนแผนหมื่นทัพครับ เช่น ตอนผมพาเพื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย KTI เมื่อ 19-7-2012 11:59

โอ๊ะหลอกให้อยากแล้วจากไปคนอารายใจดำ
KTI โพสต์เมื่อ 19-7-2012 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ๊ะหลอกให้อยากแล้วจากไปคนอารายใจดำ ...
ต้นฉบับโพสโดย vkpu เมื่อ 19-7-2012 19:19

เล่ามากไม่ได้ครับ...เดี๋ยวผมงานเข้า แต่พกแล้วอธิษฐานขอไปเลยครับแจ่มแจ๋วแน่นอน
vkpu โพสต์เมื่อ 19-7-2012 20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ่มจริงไม่หลอกเขาอีกนะ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 19-7-2012 20:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอประทานโทษครับทุกท่านของอาจารย์อ้วนไม่มีพรายใช่ไหมครับพอดีผมชอบวิตกเรื่องนี้ครับ ขอความกรุณาผู้รู้ทั้งหลายช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบพระคุณครับ
Serman โพสต์เมื่อ 19-7-2012 20:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอประทานโทษครับทุกท่านของอาจารย์อ้วนไม่มีพรายใช่ไห ...
ต้นฉบับโพสโดย jitjumnong เมื่อ 19-7-2012 20:23

ถ้าในส่วนของน้ำมันพราย น่ะ มีพรายครับ  นอกนั้นไม่มีครับ
jitjumnong โพสต์เมื่อ 19-7-2012 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบพระคุณครับท่านSerman ทีนี้จะได้หามาบูชาอย่างสบายใจแล้วครับ
กังฟู โพสต์เมื่อ 24-7-2012 16:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด กังฟู เมื่อ 24-7-2012 16:42

ผมเป็นคนทำอะไรใจร้อน พอมีขุนแผนหมื่นทัพอยู่ที่คอ กลายเป็นคนทำอะไร ใจเย็น สุขุม รอบคอบ

แบบที่ไม่เคยเป็นมาก่อน ทำสิ่งใดก็ลุล่วงผ่านไปได้ด้วยดีมาตลอด

ผิดจากเมื่อก่อนโดยสิ้นเชิงต้องขอบคุณท่านอาจารย์อ้วน

พ่อขุนแผนหมื่นทัพ พลายเพชร พลายบัว

และดวงจิตอันเป็นธาตุทิพย์ จริงๆ ครับ

รู้สึกโชคดีมากๆ ที่ผมมีวาสนาได้บูชาขุนแผนหมื่นทัพและลูกอมหมื่นทัพ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +13 ย่อ เหตุผล
bestpda777 + 2
PHALAT + 11

ดูบันทึกคะแนน

mrchu โพสต์เมื่อ 24-7-2012 17:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นคนทำอะไรใจร้อน พอมีขุนแผนหมื่นทัพอยู่ที่คอ กล ...
ต้นฉบับโพสโดย กังฟู เมื่อ 24-7-2012 16:39

ถูกๆๆต้อง....แล้วครับ 36660_1.gif
ไม่ใช่สิ ถูกใจด้วยครับ 4fa3b51c0bcfc.gif
facebook โพสต์เมื่อ 24-7-2012 19:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองกันรึยังสีผึ้งสาริกา 4 พิธี ปลุกเสกพิธีเดียวกับตะกรุดนะสวาทรุ่น 2 อ.อ้วน แล้วจะรู้ว่าเป็นไง

http://khalong.com/board2/thread-18929-45-1.html
pn-autogas โพสต์เมื่อ 25-7-2012 13:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด pn-autogas เมื่อ 25-7-2012 13:39

ลูกอมหมื่นทัพของอาจารย์
อยู่กลางสร้อยคอที่แขวนประจำร่วมกับพระหลายๆองค์
ขุนแผนแขวนเดียวสร้อยอีกเส้น
ประสพการณ์ ตั้งแต่ได้ของอาจารย์
ดีสุดยอดเลยครับ
มีคนเป็นหนี้ผมาเป็นปีแล้วไม่คิดว่าจะได้คืนก็ได้คืน
การงานที่ร้านก็ดีขึ้นไปเรื่อยๆ ไม่ค่อยเจออุปสรรค์อะไรที่หนักหนา
ที่ร้านมีกุมารและกุมารีของอาจารย์ด้วยบูชาขนม นม ทุกวัน
ขอบคุณครับ
IchimaruGin โพสต์เมื่อ 25-7-2012 14:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ละท่านประสบการณ์ สุดยอดมากครับ
PHALAT โพสต์เมื่อ 25-7-2012 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเงินได้เงิน ของโอกาศได้โอกาศ ขอ ความรักก็ได้ความรัก ... ความรัก นะครับไม่เคยขอกินตับ
ตังแต่ได้ ท่านมา ความราบรื่น ต่างๆในชีวิต แลดูจะไปได้ด้วยดีครับ ที่ผ่านมา ติดๆขัดๆไม่ เรื่องนั้นก้อ เรื่องนี้ ตอนนี้ ดูลงตัวมากๆ กำลังเข้าที่เข้าทาง เจริญรุ่งเรือง. สาธุ
PHALAT โพสต์เมื่อ 25-7-2012 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด PHALAT เมื่อ 25-7-2012 14:50

รบกวน พี่ๆน้องๆ ที่ใช้ ขุนแผนหมื่นทัพอยู่ ผมมีเรือง สอบถาม
ครับลองสังเกต ผมลองสังเกดตัวเองดู และมีข้อสงสัยอยู่ อย่าง
โดยปกติแล้ว ผมแขวน พระหลายองค์ในสร้อยเส้นเดียว นะครับ
พอได้ ขุนแผนหมื่นทัพมาผมแขวน เดี่ยว ด้านหน้า เป็น ขุนแผน ด้านหลังเป็นพระรอดพ่อให้มา
อยู่ไปอยู่มา ด้วยความที่เรามี พระ เราก็อยากใช้อยาก พกพาติดตัว
ผมก้อ นำ แม่ยั่ว แยกอีก1 เส้น  
เหรียญ พระเจ้าตาก + ดวงตรามหาเดช แยกอีกเส้น (ใช้เวลาเดินทางไปคุมงาน)
รวม เป็น 3  ความรู้สึก เหมื่อน ไม่ลง ตัว เท่าไร

ตอนนี้ลอง ลดเหลือ 2 เส้น แม่ยั่ว 1 เส้น
เส้นที่2 ขุนแผนหมื่นทัพ ยืนพื้นเป็นหลักไว้ด้านหลีงเป็นพระตีรมูติ ดูโฟล์ขึ้น (คิดไปเองป่าวไม่รู้)
พอได้ลูกอมหมื่นมัพ มา ผมก้อ กะ ว่า แม่ยั่ว จะขึ้น คอ ตอน เข้าได้เข้าเข็ม
ส่วนขุนแผนลูกอม เป็นเส้นหลัก

ใจจริง ละโมบโลภมาก ครับ อยาก แขวนขึ้นคอทั้งหมด เลย

อยากได้คำแนะนำ น่ะครับว่า เกี่ยวมั้ย ว่า พลังงานด้านเมตตามหาเสน่ห์ของขุนแผน แม่ยั่ว  กับพลังงานด้าน มหาอำนาจ ของเหรีญณ พระเจ้าตากจะ ต้านกัน......... โปรชี้แนะ ด้วยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 06:42 , Processed in 0.254058 second(s), 13 queries , File On.