เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เบี้ยแก้เสาร์๕ จันทร์หอมยุคแรก มหากันจัญไร อ.วิทย์ จันทร์หอม

[คัดลอกลิงก์]
thai23 โพสต์เมื่อ 16-7-2012 12:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของแล้วครับ

หอมมาก ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
PHALAT โพสต์เมื่อ 21-7-2012 11:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าเพิ่งเข้ามาอ่าน ..... อะอยากด้ายอีกแล้ววววว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 23-7-2012 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าเพิ่งเข้ามาอ่าน ..... อะอยากด้ายอีกแล้ววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย PHALAT เมื่อ 21-7-2012 11:48

โอนเงินรับของได้เลยนะคะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 23-7-2012 21:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังเหลือไหมครับท่านช่วงนี้อยากมีเบี้ยแก้ไว้กันอะไร ...
ต้นฉบับโพสโดย jitjumnong เมื่อ 13-7-2012 23:33

รับทราบ ขอบคุณมากครับ . . (ขอบคุณครับพี่ที่ชมผม ^^) ...
ต้นฉบับโพสโดย nuntasak เมื่อ 14-7-2012 09:09

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 23-7-2012 21:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับของแล้วครับ

หอมมาก ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย thai23 เมื่อ 16-7-2012 12:49

pairpairpair โพสต์เมื่อ 23-7-2012 21:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PHALAT โพสต์เมื่อ 23-7-2012 21:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 23-7-2012 21:52

รับแซ๊บบบบ ฮ๊าฟฟฟฟฟ พร้อมมะไรจัดแน่ครับท่าน
vkpu โพสต์เมื่อ 23-7-2012 22:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองคนสวยมีมาอีกแล้ว
คราวนี้ขอกล่องเก็บของขลังแถมด้วย
นะค่ะริ่มสะสมของของเจ้าเมืองนี้แหละเดือนหน้า
คงต้องกินน้ำเปล่าๆๆ
แจม 1 ลูกจ้า พรุ่งนี้โอน
#เทพจำแลงจะได้ยลโฉมเมื่อไรจ๊ะ
vkpu โพสต์เมื่อ 23-7-2012 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เจ้าเมืองคนสวยมีมาอีกแล้ว
คราวนี้ขอกล่องเก็บของขลังแถมด้วย
นะค่ะริ่มสะสมของของเจ้าเมืองนี้แหละเดือนหน้า
คงต้องกินน้ำเปล่าๆๆช
แจม 1 ลูกจ้า พรุ่งนี้โอน
#เทพจำแลงจะได้ยลโฉมเมื่อไรจ๊ะ
attapol โพสต์เมื่อ 23-7-2012 22:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับท่านเจ้าเมือง
เอิร์นขออนุญาตจอง 1 หน่วยครับ
attapol โพสต์เมื่อ 24-7-2012 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับท่านเจ้าเมือง
เอิร์นขออนุญาตจอง 1 หน่วยครั ...
ต้นฉบับโพสโดย attapol เมื่อ 23-7-2012 22:45

สวัสดีครับท่านเจ้าเมืองเอิร์นโอนแล้ววันนี้ เมื่อเวลา 15.41 น. รายละเอียดตาม PM ครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-7-2012 06:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับท่านเจ้าเมืองเอิร์นโอนแล้ววันนี้ เมื่ ...
ต้นฉบับโพสโดย attapol เมื่อ 24-7-2012 16:00

วันนี้น่าจะได้รับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 1-8-2012 10:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 3-10-2012 09:59

เบี้ยแก้จันทร์หอม
มหากันจัญไร
อ.วิทย์ จันทร์หอม
ฆราวาสจอมขมังเวทย์แ่ห่งสมุทรสงครามเซียนเสน่ห์มหานิยมไม่ต้องรอ โอนเงินพร้อมส่งจัดเต็ม!

อีกหนึ่งสุดยอดเครื่องรางมหากันของอาจารย์วิทย์ จันทร์หอมที่เซียนเสน่ห์มหานิยมรุ่นใหม่มักมองข้าม อาจเป็นเพราะสิ่งอัปรีย์ที่เรามิอาจสัมผัสได้ในทางไสยศาสตร์นั้นไกลเกินกว่าที่เราจะคิดว่ามันอยู่รอบตัวเราทุกขณะจิต?

อิทธิคุณของเบี้ยแก้นั้น เซียนพระไม่ว่ายุคไหนต้องมี! ด้วยเพราะเบี้ยแก้นี้ใช้พกติดตัว เพื่อป้องกันสิ่งอัปรีย์ กันเสนียดจัญไร กันอาถรรพ์ยาสั่ง กันลมเพ ลมพัด กันสิ่งอัปมงคลที่ล่องลอยมากระทบเราแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว กันผีตายห่า กันผีตายโหง กันผีพราย กันกระทำย่ำยีของพวกยาสั่ง มนต์ดำ ทั้งนี้หมายรวมไปถึง กันใครจะมาทำเสน่ห์ใส่เราไงหละ..หนุ่มเจ้าชู้ริจะทิ้งสาว สาวแค้นก็เที่ยวหาทำของใส่ ทำของต่ำมนต์ดำส่งเข้าให้ งานเข้าหละทีนี้! นี่คือสิ่งสำคัญที่เซียนเสน่ห์มหานิยมอย่ามองข้าม! เพราะด้วยอิทธิคุณของ 'ปรอท' ในเบี้ยแก้นั้นไวมาก กันสิ่งอัปรีย์ได้ดีเยี่ยมที่สุด เกจิ-อาจารย์ยุคเก่าที่โด่งดังเรื่องเบี้ยแก้นั้นมีมากมาย สนนราคาไปไกลโพ้นเกินเอื้อม ไหนจะต้องคอยลุ้นตัวโก่งกับการตีตราคำว่าแท้..เจอเกจิตัวจริงอย่างอาจารย์วิทย์ จันทร์หอม ช้างเผือกแห่งแดนอัมพวาท่านนี้โปรดอย่ารอช้า! อย่างที่เคยบอกทุกท่านไปแล้วว่าอาจารย์วิทย์ จันทร์หอม ท่านเก่งทุกอย่าง ทำได้จริง ใช้ได้จริง ฤกษ์เสาร์๕ที่ผ่านมาทำไว้ได้เท่านี้ ก็เหมาะสมแล้วสำหรับทุกท่านที่ศรัทธาในสรรพวิชาของท่านได้ครอบครองในราคาเื้อื้อมถึงง่าย!

เคล็ดวิธีการใช้เบี้ยแก้
เบี้ยแก้นั้น อาจารย์ท่านคัดตัวขนาดกำลังดีจะได้พกใช้กันง่ายๆ บรรจุปรอทแล้วปิดสนิทด้วยชันโรง กรอกปรอทเอง ปิดเอง ถักเอง ลงรักเอง จารเอง เสกเอง ทำเองทุกขั้นตอน...เบี้ยแก้เป็นเครื่องรางของขลังประเภทมหากัน ป้องกันเสนียดจัญไร นำแกว่งน้ำทำน้ำมนต์ดื่ม ป้องกัน ขับสิ่งอัปรีย์เสนียดจัญไร ผู้ชายพกพาติดตัวไว้ได้ทุกห้วงขณะ อาทิ ห้อยคอ ห้อยเอว พวงกุญแจ กระเป๋า ติดตัวไว้เถิดมันจำเป็น ส่วนสุภาพสตรีที่พกเบี้ยแก้ของอาจารย์วิทย์นั้น ท่านขออย่าให้ใส่กระเป๋ากางเกง อย่าแขวนเอว ท่านอยากให้ห้อยคอ เหน็บเสื้อได้ เหน็บกระเป๋าถือได้ ของขลังของอาจารย์วิทย์นั้นเป็นพุทธคุณ ไม่ถูกกับผีพราย ใครเคยไปสถานที่แปลกมีสิ่งอัปมงคลเดี่ยวก็รู้ เบี้ยสั่นตุ๊บๆ เตือนให้รู้เลย ส่วนถ้าเรากำลังจะไปในจุดหมายที่กำลังจะเป็นภัย เบี้ยแก้ก็จะสั่นเตือนเหตุเภทภัยเช่นกัน นัยว่าอย่าไปที่นั่นเลยจงหยุดเสีย! จะว่าไปมีเบี้ยแก้ตัวเดียวคนโบราณเขาว่าครบเครื่องแล้ว ลุยไปทุกที่ขึ้นเขาลงห้วยอย่าได้กลัวสิ่งที่น่ากลัวที่เรามองไม่เห็น แต่ถ้าใครเอาไปแล้วไม่สั่นเลย อย่าเสียใจนะคะ..มันดีแล้ว! ประสบการณ์คือไม่มีประสบการณ์ จังหวะชีวิตท่านดีใสๆ มันก็ดีอยู่แล้วมิใช่รึ? ขออย่าได้กังวล เพราะท่านได้ของจริงไปครองแล้ว โชว ชัวร์ไม่มีมั่วนิ่มอยู่แล้ว!

Bht 1,069.- รวมส่งด่วนจี๋

pairpairpair โพสต์เมื่อ 1-8-2012 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 00:08 , Processed in 0.221465 second(s), 4 queries , File On.