เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4611
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

แนะนำตัวครับ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งเข้ามาใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ทักทาย พูดคุยกันได้นะครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
DekNoi + 2

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
DekNoi โพสต์เมื่อ 7-5-2010 03:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีต้อนรับสู่เว็บกาหลง
(เว็บลุงหนวด มาลัยเสี่ยงรัก) ๕๕๕

เริ่ดนะยะ!!
ตั้งกระทู้แนะนำตัวเองเลย อิอิ..

ฝึกเล่นไปเรื่อยๆนะจ๊ะ เดี๋ยวจะติดใจ โดยมิรู้ตัววว เอิ๊กๆ
น้องเด็กน้อยภูมิใจเสนอแล้ว รับรอง..ไม่มีผิดหวัง (:
 เจ้าของ| phapitnus โพสต์เมื่อ 7-5-2010 04:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็ไม่รู้นี่นาาาาาาาาาาาาาาา
cho โพสต์เมื่อ 7-5-2010 06:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ไหน ไหน ท่านก็หลงเข้ามาในเว็บไซด์ เมืองเสน่ห์กาหลงแล้ว.... หลงแล้ว หลงเลย.. ยินดีต้อนรับค่ะ..!

เมืองเสน่ห์กาหลง นครของผู้หลงใหลเครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม และสักยันต์แห่งสยามประเทศ..

ปล. กินข้าวกะอะไรทำไมเท่จัง..

เอกอุ โพสต์เมื่อ 7-5-2010 09:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

พี่โชว ผมไม่เมตาตา มหาเสน่ห์อะ ผมสายคงกระพันเล่นได้เปล่าครับ {:2_31:}  

ยินดีต้อนรับสู่เว็บกาหลงด้วยความจริงใจครับ มีอะไรสงสัยตรงไหนก็สอบถามได้ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 7-5-2010 10:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ขอตอนรับท่านด้วยไมตรีจิตที่ดี
DekNoi โพสต์เมื่อ 7-5-2010 17:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่บอก ชื่อแซ่ แล้วคนเค้าจะรู้จักมั้ยเนี้ยะ ตาแอ็ป!!
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 8-5-2010 00:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาแนะนำตัวด้วยอีกคน...noteครับผม
 เจ้าของ| phapitnus โพสต์เมื่อ 8-5-2010 03:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมชื่อแอ๊ปคับ ผมก็เพิ่งศึกษาเรื่องเหล่านี้ได้ไม่นานเท่าไหร่ ขอคำแนะนำด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบ
pocko โพสต์เมื่อ 8-5-2010 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวีดัด ...สวัสดี ทุกท่านยินดีต้อนรับสู่โลกมายา... กาหลง
chayadaj โพสต์เมื่อ 8-5-2010 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
" สวีดัด - สวัสดี.. ด้วยคนค่ะ..."
saran โพสต์เมื่อ 8-5-2010 20:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
dark โพสต์เมื่อ 10-5-2010 12:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาแนะนำตัวด้วยคนครับ เพราะอยู่ที่นี่มาได้ซักระยะหนึ่งแล้ว แต่ลืมแนะนำตัวเองตามประสาคนใกล้จะแก่ ขี้หลงขี้ลืมกลัวไม่มีใครรู้จัก ประมาณอยากทำตัวเป็นจุดเด่น...เอื๊อก ๆ ...เลยขอมาแนะนำตัวและขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ฝากหัวด้วย เดี๋ยวมองไม่เห็น...
yodrak โพสต์เมื่อ 13-5-2010 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าวใหนๆเค้าก็มีใว้ให้แนะนำตัวและ
งั้นขอแนะนำด้วยล่ะกันน้ะครับ

ผมเอ หรือที่พี่โชว รู้จักในนาม ยอดรัก..บางแค ครับผม

งัยก็ฝากเนื้อฝากตัวฝากหัวใจดวงน้อยๆใว้ด้วยน้ะครับทุกคน
lolimaster โพสต์เมื่อ 13-5-2010 18:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีด้วยคนคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบทุกท่าน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 30-4-2024 06:54 , Processed in 0.225916 second(s), 8 queries , File On.