เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครู - ครอบครู พระลักษณ์หน้าทอง ตำรับหลวงปู่กาหลงเขี้ยวแก้ว

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| บารมี โพสต์เมื่อ 1-6-2012 19:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ศาลาจะอยู่ด้านขวาของพระวิหารครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
steelpony โพสต์เมื่อ 2-6-2012 07:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ช่วงบ่าย จะได้เจอใครบ้างน้อ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 2-6-2012 15:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปกันมาแล้วมาบอกเล่าประสบการณ์กันบ้างนะคร้าบบบบ
pn-autogas โพสต์เมื่อ 2-6-2012 16:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก่อนอื่นต้องขอ
อนุญาติกราบไหว้คารวะ
พระอาจารย์ก่อน

nobi โพสต์เมื่อ 2-6-2012 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปมาแล้วครับ ไปถึงที่วัดตอน 9.00 น. ได้บัตรคิว 222 เลย แต่กว่าจะได้เข้าครอบครูก้ประมาณ บ่าย 2กว่าๆแล้วครับ คนก้เยอะเหมือนกัน ผมว่าพรุ่งนี้น่าจะเยอะกว่าวันนี้ มีคนก่อนหน้าผมคนหนึ่ง พี่เค้าถือพานไหว้ครู(เรียกถูกป่าวไม่รู้)ถือแล้วสั่นมากกจนผมคิดว่าสงสัยมันคงจะหนัก แต่ผมเข้าไปถือบ้างถึงได้รู้ว่าพานนะเบามากๆๆๆ แต่พอพี่คนนี้แกเข้าครอบเศียรพระลักษณ์ อยู่ๆแกก็ส่งเสียงหัวเราะ ออกมาเลย แต่พอเอาเศียรออกแกก็หยุดหัวเราะ ถัดไป ครอบเศียรปู่สิงห์ ตอนนี้ส่งเสียงคำรามออกมา มือเกร็ง  เห็นแล้วก็ตื่นเต้นดีเหมือนกัน อีกอย่างเพิ่งเข้าใจว่าคนของขึ้นมันเป็นแบบนี่นี้เอง วันนี้ทุกคนจัดเต็มกันทุกคนเลย บ้างคนมาห้อยคอมาสิบกว่าองค์ได้ บ้างคนทั้งที่ห้อยคอและที่คาดเอวอีก สุดยอดเลย ตัวผมมีแค่แหวนปลอกมีด ลป.อั้น วัดโรงโค วงเดียว ได้แต่นั้งหลบมุมแอบดูของคนอื่นอยู่เงียบๆๆ
ponkkm โพสต์เมื่อ 2-6-2012 18:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ค่าเข้า400 เขามีแจกวัตถุมงคลอะไรเปล่าครับ แล้วมีวัตถุมงคลที่ทันหลวงปู่กาหลงให้เช่าไหมครับ                                พรุ้งนี้ว่าจะไปตอน8โมงเช้า
bestkrab โพสต์เมื่อ 2-6-2012 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ผมก็ไปมาา ร้อนครับ เตรียมพัดไปหน่อยก็ดีนะครับ 55
ส่วนวัตถุมงคล ของหลวงปู่กาหลง ผมก็เห็นอยู่นะครับ
ตะกรุดพระลักษณ์ นารายทรงครุฑ เศียรพระลักษณ์ ประมาณนี้อะครับ
แล้วก็ผมสงสัยยหน่ะครับ ทำไมเขาครอบหัว แล้วถึง มีอาการต่างๆ
เขาไปสักมา หรือ มีของเก่าติดตัว  มาใช่หรือป่าวครับ..สงสัย..ไม่ทราบจริงๆครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 2-6-2012 21:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลคืออะไรครับปีนี้ มีใครมีภาพบรรยากาศในงานโชว์ไหม อยากชมๆ 5555
 เจ้าของ| บารมี โพสต์เมื่อ 2-6-2012 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลที่เเจกเป็นพระผงปู่ฤาษีเสื่อครับ
Jeanpaul โพสต์เมื่อ 2-6-2012 23:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัตถุมงคลที่เเจกเป็นพระผงปู่ฤาษีเสื่อครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย บารมี เมื่อ 2-6-2012 22:56

มีรูปให้ชมไหมพี่บารมี :-)
คนคอน โพสต์เมื่อ 3-6-2012 19:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อไปครอบครูแล้วควรปฏิบัติยังไงครับ มีข้อห้างอะไรบ้างครับ
คนคอน โพสต์เมื่อ 3-6-2012 21:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปครอบครูมา มีข้อห้ามไรป่าวครับ
 เจ้าของ| บารมี โพสต์เมื่อ 3-6-2012 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปครอบครูมา มีข้อห้ามไรป่าวครับ
ต้นฉบับโพสโดย คนคอน เมื่อ 3-6-2012 21:26

ถือศลี5ครับ
 เจ้าของ| บารมี โพสต์เมื่อ 3-6-2012 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนี้มีลูกศิษย์มาร่วมงานเยอะมากครับ ประมาณ500กว่าคนได้(จำไม่ได้) วันนี้ผมมาถึงวัดตั้งแต่7โมงเช้ามาเช็คคิวบัตรคิวอยุ่ลำดับที่183แล้วคนเยอะจริงๆ พรุ่งนี้วันสุดท้ายแล้วนะครับใครที่ยังไม่ได้ไปร่วมงานอย่าช้านะครับให้ไปเช้าๆนะครับ แล้วอย่าหาว่าไม่เตือน ปล.หลวงปู่บัวท่านไม่ได้มานะครับ ท่านอาพาธเข้ารักษาตัวที่โรงพยาบาลนะครับ*ไม่ได้ถ่ายรูปมาให้ชมนะครับ วันนี้ช่วยงานหลวงปู่อั้รทั้งวันเลยครับ หรือเข้าไปดูรูปของท่านsteelpony ตามนี้นะครับhttp://khalong.com/board2/viewth ... p;extra=&page=1
ponkkm โพสต์เมื่อ 4-6-2012 01:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปตอน6โมงเกือบ7โมงได้คิว70 กับ71  เช่าวัตถุมงคล หลวงปู่กาหลง มันเลย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 01:42 , Processed in 0.143196 second(s), 5 queries , File On.