เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

จองด่วน! เทพจำแลง มหานิยมพลังเทพนารายณ์อวตาร อ.วิทย์ จันทร์หอม

[คัดลอกลิงก์]
nobz00 โพสต์เมื่อ 5-8-2012 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สีแดงยังเหลืออยู่ไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-8-2012 10:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-8-2012 10:05
สีแดงยังเหลืออยู่ไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย nobz00 เมื่อ 5-8-2012 08:13

พร้อมส่ง! แดง 1,260.-
โปรดกดดูอัพเดทที่กระทู้หน้าที่ 61 เป็นต้นไป หรือคลิ๊กลิ้งค์ตามนี้ดูค่ะhttp://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=17798&extra=page%3D2&page=61
nobz00 โพสต์เมื่อ 5-8-2012 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พร้อมส่ง! แดง 1,260.-
โปรดกดดูอัพเดทที่กระทู้หน้าที่  ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-8-2012 10:03

โอนเงินให้แล้วนะครับ โอนเงิน.jpg
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-8-2012 17:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินให้แล้วนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย nobz00 เมื่อ 5-8-2012 11:11

ที่อยู่เดิมนะคะ ได้รับวันอังคาร
nobz00 โพสต์เมื่อ 5-8-2012 18:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่อยู่เดิมนะคะ ได้รับวันอังคาร  ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-8-2012 17:55

ใช่ครับ ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 11-8-2012 19:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เทพจำแลง
สุดยอดมหานิยมแห่งพลังเทพนารายณ์อวตาร

ดั่งถูกมนต์สะกดเป็นมหาจังงัง
ไม่ต้องมาลงนะหน้าทองกับฉันหรอก อ.วิทย์ จันทร์หอม

อีกหนึ่งสุดยอดเทพมหานิยมจากทายาทสืบสานวิชาเทพจำแลง อ.วิทย์ จันทร์หอม ท่านร่ำเรียนวิชาเทพจำแลงมหานิยมของหลวงปู่บ่าย วัดช่องลมมาจนช่ำชอง ถึงเวลาสืบสานวิชานี้ให้คงอยู่ต่อไป เทพจำแลงคือหนึ่งในอวตารภาคของพระนารายณ์นั่นเอง หลายคนอาจเคยได้ยินตำนานพระนารายณ์อวตารภาคมากมาย และนี่เป็นอวตารภาคที่จะส่งอิทธิคุณเรื่องมหานิยมไม่มีที่สิ้นสุด บอกได้เลยว่าวิชานี้อาจารย์วิทย์หวงมาก ท่านว่า นี่เป็นอีกหนึ่งสุดยอดแห่งความภาคภูมิใจในวิชามหานิยมที่ถนัดของฉัน อันว่าเทพจำแลงนี้ มีเคล็ดวิธีการบูชา ส่งผลประหนึ่งอาจารย์วิทย์มาลงนะหน้าทองเต็มสูตรให้ท่านนั่นเอง

หลายคนเชื่อถือเรื่องพิธีกรรมลงนะหน้าทอง เพื่อเสริมสง่าราศี เป็นเสน่ห์มหานิยม เหมือนพระเอกลิเกสมัยก่อนต้องเรียงแถวลงนะหน้าทองก่อนออกโรงให้แม่ยกมานิยมชมชอบ  ยุคนี้ ผู้คร่ำหวอดแวดวงการบันเทิง งานประชาสัมพันธ์ ผู้บริหาร เซลล์แมน หรือนักธุรกิจ พ่อค้า แม่ขาย ต่างเฟ้นหาการลงนะหน้าทองกันเป็นว่าเล่น ไม่ว่าจะเป็นศิลปิน ดารา นักร้อง พริตตี้ ต่างต้องการสิ่งยึดเหนี่ยวจิตใจเพื่อสร้างความเชื่อมั่นก่อนออกงานทั้งนั้น ชาย-หญิงที่ปรารถนาเสริมสง่าราศีเพื่อใบหน้าผุดผ่องดั่งทองไปไหนคนก็รัก เมตตา ผู้ใหญ่เอ็นดู ซื้อง่าย ขายคล่อง ลูกค้ามาอุดหนุนบ่อยๆ เป็นที่รักของทุกคน เพียงบูชาเทพจำแลงของอาจารย์วิทย์ จึงไม่จำเป็นต้องลงนะหน้าทองหรอก!

ล๊อคเก็ตเทพจำแลง

.วิทย์ ย้ำเสมอว่าเทพจำแลงของฉันไม่เหมือนใคร ล็อตเก็ตฉันสร้างตามตำราหลวงปู่บ่าย วัดช่องลม อุดผงเสน่ห์มหานิยมของฉันที่เสกในคืนวันเพ็ญเดือน12 และว่านจันทร์หอม ล็อตเก็ตเทพจำแลงนี้ ถือเป็นล็อตเก็ตองค์แรกของเมืองไทยที่อุดกริ่งด้วย กริ่งเสียงดังกึกก้องกังวานอยู่ในล็อตเก็ต มหานิยมไม่มีที่สิ้นสุด ผู้คนนิยมชมชอบ ไปไหนคนก็รัก มีคนพูดถึง คิดถึงเรา ชื่อเสียงโด่งดังกังวานไกล ครองใจมหาชนที่พบหน้าเรา อธิษฐานให้เขารักเรา หลงเรา เมตตาเรา เข้าหาผู้ใหญ่ให้เขาเมตตาเรา อธิษฐานเอาเถิด ฉันอัญเชิญพลังเทพอันศักดิ์สิทธิ์แห่งพระนารายณ์ไว้ครบเต็มสูตร เทพจำแลงเป็นมหาจังงัง กล่าวคือ ดั่งถูกมนต์สะกด ตลึงงันชั่วครู่ ขณะพบหน้าเรา ไม่หล่อ ไม่สวยเขาก็มองว่าหล่อว่าสวยหละทีนี้

ผ้ายันต์เทพจำแลง

ผ้ายันต์เทพจำแลงทำจากผ้าเช็ดหน้าคอตตอน 100% เย็บขอบเรียบร้อยคุณภาพดี ลงอักขระจากต้นแบบลายมือของอาจารย์วิทย์ จันทร์หอม ผ้ายันต์เทพจำแลงมี  2 แบบ คือ หน้าเทพ และ เทพเต็มองค์  อาจารย์วิทย์ว่า 'ฉันไม่ทำสุกเอาเผากิน หากจะทำทั้งที ให้เขานำไปอธิษฐานใช้กันได้ในชีวิตประจำวันสิ'

เคล็ดวิธีการบูชา เพียงนำผ้ายันต์เทพจำแลง ตบที่กระหม่อมเบาๆ จนทั่วบริเวณใบหน้า แล้วอธิษฐานก่อนออกจากบ้าน พกในกระเป๋าเสื้อ ห้ามต่ำกว่าหน้าอกลงมา พกกระเป๋าถือสตรีได้ ใส่กรอบบูชาไว้บนหิ้ง ติดไว้หน้าร้านค้า เรียกผู้คนเข้ามาซื้อของ ติดไว้หน้าบ้านป้องกันภูติ ผี พราย ไม่ให้มาฉุดกินดวงเราตกต่ำ เคล็ดการใช้เพื่อเพิ่มพลังมหานิยมอีกอย่างคือ นำทองคำเปลวแท้ มาติดที่ผ้ายันต์เทพจำแลง ประหนึ่งอาจารย์วิทย์มาลงนะหน้าทองเพื่อเป็นเสน่ห์มหานิยมให้ท่านทุกวันนั่นเอง
บูชาเทพจำแลงเป็นมหานิยมทุกวัน ทั้งล็อกเก็ต และผ้ายันต์ ประหนึ่งอาจารย์วิทย์มาลงนะหน้าทองเพื่อเป็นเสน่ห์มหานิยมให้ท่านทุกวันนั่นเอง
ถึงว่า..ทำไมอาจารย์วิทย์บอกว่า ไม่ต้องมาลงนะหน้าทองกับฉันหรอก

santos โพสต์เมื่อ 13-8-2012 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง
บูชาล็อคเก็ตเทพจำแลงสีม่วง 1 องค์ครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-8-2012 08:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง
บูชาล็อคเก็ตเทพจำแลงสีม่วง 1 องค์ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย santos เมื่อ 13-8-2012 19:16

โอนเงินพร้อมส่งนะคะ!
santos โพสต์เมื่อ 14-8-2012 22:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 610# cho

โอนแล้วครับ  1,260.14 บาท
    รายละเอียดส่งทาง PM ครับ        
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-8-2012 08:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-8-2012 08:17
ตอบกลับ  cho

โอนแล้วครับ  1,260.14 บาท
    รายละเอียดส่งท ...
ต้นฉบับโพสโดย santos เมื่อ 14-8-2012 22:03

ม่วงพร้อมส่งจ้า!!
guanyu2005 โพสต์เมื่อ 16-9-2012 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่โชวค้าบ เหลืออีกป่าวอ้ะ ช่วงนี้อยากได้สายเสน่ห์พระลักษณ์ แนวๆวิชานารายณ์แบบนี้เนี่ยคับ เหลืออยู่ไหมครับพี่? บูชาพร้อมส่ง้ท่าไหร่คับ ?
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 17-1-2013 17:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มีค่ะ 1260 พร้อมส่ง ว่าง เขียว ม่วง แดง
Phatmee โพสต์เมื่อ 6-12-2013 20:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมืองครับ ยังพอมีเหลืออีกบ้างหรือเปล่าครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 7-12-2013 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Phatmee เมื่อ 6-12-2013 20:29
ท่านเจ้าเมืองครับ ยังพอมีเหลืออีกบ้างหรือเปล่าครับ

มีค่า
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 02:55 , Processed in 0.364739 second(s), 6 queries , File On.