เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9784
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

การสักยันต์บนกระหม่อม ( หัวกระบาล ) นิยมสักยันต์อะไรกันครับ

[คัดลอกลิงก์]
  กราบสวัสดีสมาชิกชาวเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่านครับ
คือผมมีความคิดอยากจะสักยันต์บนกระหม่อม แต่ยังไม่ทราบว่า
ควรจะเป็นยันต์อะไร และพุทธคุณอย่างไร และอาจารย์ท่านใดที่ขึ้นชื่อลือชา
การลงยันต์บนกระหม่อม จึงอยากขอรบกวนสมาชิกทุกท่านช่วยบอกกล่าว เล่าความ
ให้ผม และสมาชิกที่ยังไม่ทราบได้รับทราบเพื่อเป็นวิทยาทานโดยทั่วกันด้วยเถิดครับ  
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
C_MoNPeKa โพสต์เมื่อ 5-4-2012 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยันต์มงกุฎพระพุทธเจ้า
kaineverdie โพสต์เมื่อ 5-4-2012 20:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามข้างบนเน้อ
wawatep โพสต์เมื่อ 5-4-2012 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนบวชเคยเห็นหลวงพี่ท่านนึงสักยันต์ฉมวกเพชรครับ เห็นกะตาว่าแกปีนต้นไม้เอาลูกนกที่ตกจากรังไปคืนรังมัน พอวางนกเสร็จไม่รู้ท่าไหนพลาดหล่นลงมา หัวฟาดพื้นดินที่มีหินโรยดังต้าบใหญ่ๆ แต่หัวไม่ยักแตกแฮะมีแค่ปูดๆโนๆ แต่ดันลืมถามว่าแกไปสักกะใครมาเพราะตอนนั้นผมยังเด็กครับเลยไม่ค่อยได้สนใจเท่าไหร่......ไปหาข้อมูลต่อยอดเอานะครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 5-4-2012 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกทางเลือกนึงก็สักกับสายสาลีโขครับ จะมีการสักยันต์ครูบนหัวเลยครับ อยากได้รายละเอียด ปรึกษาน้อง บอส ดินแดง ได้เลยครับ แกเป็นศิษย์สายสาลีโขอยู่......ขอให้เจอกับคำตอบที่ใช่นะครับ
bassy โพสต์เมื่อ 5-4-2012 22:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมวกเหล้กแบบหลวงพ่อคงวัดวังสรรพรสไงคับ
namtarncaramel โพสต์เมื่อ 6-4-2012 07:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ละสำนักครับ เห็นบ่อยๆก็ยันต์มงกุฏพระพุทที่วัดบางพระนิยมสักยันต์หมวกเหล็กครับ
 เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 6-4-2012 07:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบพระคุณครับ    
ยันมงกุฏพระพุทธเจ้า ผมต้องไปหาภาพดูก่อนครับ
 เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 6-4-2012 07:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามข้างบนเน้อ
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 5-4-2012 20:39

เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 6-4-2012 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อีกทางเลือกนึงก็สักกับสายสาลีโขครับ จะมีการสักยันต ...
ต้นฉบับโพสโดย wawatep เมื่อ 5-4-2012 21:46

ขอบพระคุณครับ ผมเคยอ่านในเว็บนี้ว่า สักสายนี้แล้วห้ามไปสักที่อื่นอีก.
น่าคิดครับ ถ้าจะเป็นยันต์สุดท้ายของผมครับ
 เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 6-4-2012 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมวกเหล้กแบบหลวงพ่อคงวัดวังสรรพรสไงคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย bassy เมื่อ 5-4-2012 22:31

ขอบพระคุณครับ ผมยังไม่เคยเห็นภาพยันต์ เดี๋ยวคงต้องค้นหาใน Google ครับ
 เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 6-4-2012 08:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วแต่ละสำนักครับ เห็นบ่อยๆก็ยันต์มงกุฏพระพุทที่ว ...
ต้นฉบับโพสโดย namtarncaramel เมื่อ 6-4-2012 07:35

ขอบพระคุณครับผม ยันต์หมวกเหล็ก
บอม+++ โพสต์เมื่อ 13-4-2012 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
winai999 โพสต์เมื่อ 26-4-2012 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นแถวล้านนาก็  พุทธา หัวเหล็กครับ เคยได้ยินมะ 5555
 เจ้าของ| นมัส โพสต์เมื่อ 26-4-2012 20:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นแถวล้านนาก็  พุทธา หัวเหล็กครับ เคยได้ยินมะ 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย winai999 เมื่อ 26-4-2012 17:47

ด้วยความเคารพ ไม่เคยได้ยินครับ พอมีภาพให้ชมไหมอ่ะครับ  
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 19:14 , Processed in 0.143304 second(s), 5 queries , File On.