เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ประสบการณ์ อ.เปล่ง

[คัดลอกลิงก์]
mynameiston โพสต์เมื่อ 26-3-2013 17:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมได้อิ้นมาได้ประมาณ2 อาิทิตย์แล้วครับ แรกๆก็กะจะเอาไปแลก พราย59ตน (อยากได้ขุนแผน59ตนห้อยคอมากๆ) แต่ตอนนั้นแลกกับพี่ๆในเว็ป พี่เขามีแต่อิ้นเลยเสนอให้ไม่บวกราคาเพิ่มแต่ ผมก็เสียไปหลายอย่างด้วยกัน พรายดี 2 ตะกรุดพัชชนี 1 องค์ รุ่นธรรมดาจารยันต์ 1 องค์ ตะกรุด500ชู้ 1 ดอก ตะกรุดเรียกทรัพย์ 1 ดอก สีผึ้งพี่จิระ 1 ตลับ ผมอยากได้ของปู่เปล่งมากก็เลยแลกกับพี่เขาไป พี่เขารับประกันประวัติได้มาจากสายตรง แรกๆผมก็ไม่อยากเชื่อไรมาก ใช้มา 1 อาทิตย์เงียบกริบ พอผมเริ่มถวายบุหรี่ ของสด ตกกลางคืนขนลุกวูบๆเหมือนมีใครมาอยู่ปลายเตียงตอนประมาณเที่ยงคืน ไม่ก็ตี 3 ตี 4 พอเจอบ่อยๆก็ชิน ล่าสุดเมื่อคืนรู้สึกได้ว่าพี่แกมาเยอะอยู่ปลายเตียง (ทำไงได้ท้าทายดีนักเรา55+) เลยมั่นใจเลยว่าแท้ร้อยเปอร์ไม่คิดจะแลกกับใครอีกแล้ว ต่อให้เอา 59ตนเนื้อว่านดอกทองมาก็ไม่แลก อิ้นแรงมาก...คุ้มมากครับ ผมทะเลาะมีปากเสียงกับแฟนหลายเดือนแล้วล่ะ ตั้งแต่ใช้อิ้นรู้สึกว่าแฟนโทรมาบอกรักบ่อยๆ โทรมาคุยบ่อยๆมากจากไม่ค่อยโทร คุยกันวันล่ะไม่ถึง2นาที ตอนนี้โทรมาคุยวันเป็นสิบ คุยเป็นชั่วโมง ผมเลยบอกว่าเกรงใจที่ทำงาน ผมทำงานอยู่คุยเยอะไม่ได้....เป็นสิ่งที่แปลกแฮะจริงๆ สุดยอด ขอบคุณพี่ กบS3ทางเว็ปพรายดี ที่แบ่งของดีให้น้องคนนี้ที่ใฝ่ฝันอยากได้ของปู่เปล่งมานาน ฝันว่าอยากได้ขุนแผนพราย 59 ตน แต่ในที่สุดก็มีสิ่งดลใจให้อิ้นมาเป็นของผมจนได้ครับ แลกมีพี่ขอแลกกับพราย 59 ตนแต่เห็นขวดแกบอกไม่เป็นมาตรฐาน ลูกศิษย์ไปบ้านอ.เปล่งแกก็หยิบขวดใกล้ตัวกรอกผงพราย 59 ตนอิ้นใส่ แกเลยกลัวว่าปล่อยต่อยาก แต่ยังไงผมก็ขอบคุณที่พี่คนนั้นไม่ได้อิ้นขวดนี้ผมไป มันทำให้ผมรู้สึกถึงวิญญาณ สิ่งเร้นลับมากๆครับ ขอบคุณปู่เปล่งที่ทำให้ผมเจอของท่านนะครับ
และขอบคุณทุกท่านที่อ่านครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kiddee โพสต์เมื่อ 27-3-2013 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงได้ใจ
tyler โพสต์เมื่อ 27-3-2013 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเค้าเด็ดจริงๆ สมคำร่ำลือ
kiddee โพสต์เมื่อ 29-3-2013 08:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของอาจารย์เปล่งเป็นที่ยอมรับในวงการเลยครับ
devilspeed โพสต์เมื่อ 29-3-2013 16:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้พราย59ตนเหมือนกันคับ หาอยู่เลย
mynameiston โพสต์เมื่อ 7-4-2013 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ.เปล่งในตำนานจริงๆครับ แต่ก็ทำให้ผมใจอ่อนเอาไปแลกพราย 59 ตนมาจนได้555+
bestiiz28 โพสต์เมื่อ 8-4-2013 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาเก็บความรู้  ^o^
steelpony โพสต์เมื่อ 16-4-2013 13:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดไปเลยครับผม
krit59 โพสต์เมื่อ 18-4-2013 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์วันสงกรานต์  
เรื่องมีดังนี้  มีเพื่อนผมคนหนึ่งสักยันต์หนุมาณตัวเก้าอยู่ข้างหลัง ไปมีเรื่องกะพวกที่เล่นสงกรานต์หน้าบ้านพอดีแล้วเผอิญของขึ้นอาการของขึ้นคล้ายๆในทีวีแหละครับคำรามลั่นบ้าน เพื่อนผมอีกคนไปหาน้ำมนต์มาพรมที่คนที่ของขึ้นแต่อาการยังไม่สงบซึ่งใช้เวลานานมาก
ผมเดินไปหยิบขุนแผน 59 อธิษฐาน แล้วจับไปเพื่อนคนนั้น ปรากฎว่า สงบลงเลย แปลกดีครับ ครั้งแรกที่เจอแบบนี้ ส่วนเรื่องหญิงประสบการณ์ (กาม) มากมายครับ ของผมแช่น้ำมันพรายด้วย
yuto โพสต์เมื่อ 7-5-2013 19:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พราย59ตน ใช้แล้วเยี่ยมจริงๆครับ น้องที่ไม่ค่อยคุยด้วยก็คุย คนที่ไม่เคยยิ้มก็ยิ้ม และอื่นๆอีก
neoevil01 โพสต์เมื่อ 7-5-2013 20:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่มีเรื่องผู้หญิงจิงๆเลย เล่นเข้าฝันมาไม่ไส่เสื้อผ้าเลยประจำ จนผมเคลิมแต่ต้องตัดใจตื่นก่อนไม่กล้าลอง ไม่เอามาไว้ในห้อง เปิดปิดประตูมุ้งลวดทั้งคืน เคยลองว่าถ้ามาอยู่ด้วยกันแล้วให้ลองบีบขมัดดู ตอนแรกนึกว่าคิดไปเอง พอบอกให้บีบแรงๆ ก็แรงขึ้นเรื่อยๆ เลยเชื่อเลยไปไหนไปกันนอนไหนนอนกัน
neoevil01 โพสต์เมื่อ 7-5-2013 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ผมชอบคุยกะพ่อพราย แม่พราย บอกคนนั้นน่ารัก คนนี้สวย คนนี้เอ็กดี สงสัยท่านจะจัดให้ในฝัน เพราะไม่กล้าคุยกับเขา เขามองก็ยิ้มหา ประมาณว่าหมั่นใส้ มีกระบี่วิเศษดันไม่ชักออกจากฝัก เลยแกล้งให้อยากเล่นๆ
neoevil01 โพสต์เมื่อ 7-5-2013 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ส่วนตัวผมศรัทธา 1000%เชื่อหมดใจว่าดีจิงๆ ขนาดเราไม่คุย เมื่อก่อนเขาไม่เคยเหนในสายตาด้วยซ้ำ พอหลังเดินผ่านยิ้มหาซะงั้น จนต้องดูว่าเรารูดซิปกางเกงไหม
iamgumunza โพสต์เมื่อ 8-5-2013 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แต่ส่วนตัวผมศรัทธา 1000%เชื่อหมดใจว่าดีจิงๆ ขนาดเราไม่คุย เมื่อก่อนเขาไม่เคยเหนในสายตาด้วยซ้ำ พอหลังเดิน ...
ต้นฉบับโพสโดย neoevil01 เมื่อ 7-5-2013 20:50

เพิ่งได้มาใช้เหรอครับ
neoevil01 โพสต์เมื่อ 8-5-2013 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คับผมเพิ่งเคยลองดูคับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-6-2024 19:15 , Processed in 0.173366 second(s), 6 queries , File On.