เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13396
36
ซ่อนแถบด้านข้าง

ศิษย์อาจารย์ยันต์สระบุรี แก้ตัว

[คัดลอกลิงก์]
แก้ตัวๆๆ  เอามาฝากจากสระบุรีคับ

เลือดยังซิบๆ

เลือดยังซิบๆ

ลงมาใหม่ๆ

ลงมาใหม่ๆ

พ่อแก่หน้าเสือสมิง

พ่อแก่หน้าเสือสมิง

หลังพี่ทศ

หลังพี่ทศ

หลังคุนใหญ่

หลังคุนใหญ่

หลังคุณเพลิน

หลังคุณเพลิน

หลังคุณหล่อ

หลังคุณหล่อ

โชว์คับ

โชว์คับ

นี่โชว์สิว

นี่โชว์สิว

ข้างบน

ข้างบน

หมูทองแดง

หมูทองแดง

หลังผมเองมือใหม่อะ

หลังผมเองมือใหม่อะ

ตัว9

ตัว9

ตัว9

ตัว9
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wongrad โพสต์เมื่อ 25-4-2010 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามทั้งนั้นเลยครับ..ขอบคุณที่นำมาให้ชมนะครับ
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 25-4-2010 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนที่ชมคับ
เว็ปนี้ดีมากๆเลย
ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
cho โพสต์เมื่อ 26-4-2010 22:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-4-2010 22:28

อิอิ... รี่เข้ามารับคำชมก่อนที่ท่านผู้บริหารเมืองกาหลง และชาวเมืองกาหลงทุกคนจะมาโอบล้อม ต้อนรับท่าน 'ตัว 9' อิอิ..

ปล. เมื่อท่านสักยันต์... ไม่ว่าศิษย์สายไหนเราคือ พันธุ์เดียวกัน ว่ามะ... 555

ว่าแต่ว่า ท่านอนคว่ำถ่ายบนเตียงเนี่ย... ดู x ดีนะ หุหุ...
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 27-4-2010 02:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลับอะคับแฟนแอบถ่าย
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 27-4-2010 02:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เออ..ท่านเจ้าเมืองคับผมอยากจะลงคลิปงานครอบครูทำยังไงคับ
ทำไม่เป็นอะคับ
Sodasingha โพสต์เมื่อ 27-4-2010 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลย

หนุมานสวยมาก

ชอบๆๆ

ฤาษีนั่งบนเสือก็สวย

^^
เอกอุ โพสต์เมื่อ 28-4-2010 07:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชอบพ่อแก่ กับหนุมานมากครับ สวยจริงๆ
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 28-4-2010 08:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุุณสำหรับคำชมของทุกๆท่านนะคับ
tawan โพสต์เมื่อ 28-4-2010 10:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่ไหนครับ รบกวนช่วยชี้แนะ ครับผม
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 28-4-2010 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์ยันต์สระบุรีเดี๋ยววันที่1ก็มีงานครอบครูครับ
boat_vios86 โพสต์เมื่อ 2-5-2010 21:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใครๆก็ชอบ หนุมานตัว9เนอะ....

ทำไมไม่มีใครสัก พาลี สุครีพ นิลพัท อะไรประมาณนี้บ้างเลยอ่ะทั้งๆที่ อำนาจยารมีอิทะฤทธิ์ก็ไม่แตกต่างกันเท่าไร...???
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 3-5-2010 01:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอ...อันนี้ก็ไม่ทราบคับ
ไม่รู้จาตอบยังไง
มันก็ดีทุกอันแหละครับ
แล้วแต่เราจะชอบอะไร
สักแล้วเราจะรักษาได้มั๊ย
อาจารย์ของแต่และท่าน
ยอมให้สิ่งดีๆแก่ลูกศิษย์ท่านแหละครับ
 เจ้าของ| ตัว9 โพสต์เมื่อ 18-5-2010 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 14# Saran19

ขอบคุณสำหรับคำชมครับ
ยังไงก็รอชมของท่านอยู่ลงเร็วๆนะครับ
poopoo โพสต์เมื่อ 22-5-2010 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยๆทั้งนั้นเลยครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 23:30 , Processed in 0.466002 second(s), 5 queries , File On.