เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พระอาจารย์ ญาวัดนางเหลียว ลำปาง

[คัดลอกลิงก์]
Surawit โพสต์เมื่อ 13-9-2013 00:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอย เลือดทั้งนั้น.    ศัทธา ท่านนะครับ. แต่ยังกัวเจ็บ.  เห็นเลือดแล้วจะเป็นลม...
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zapzaa โพสต์เมื่อ 23-9-2013 20:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมสักน้ำมัน ยันต์แปดทิศนี่ล่ะครับ เจ็บมากๆเลยครับ ขนาดผ่านไปหลายเดือนก็ยังเห็นอยู่ เปิดหลังให้พ่อทองดู ท่านรู้เลยว่าลงเข็มหนักมา
boygirl2013 โพสต์เมื่อ 23-9-2013 21:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมยังไม่กล้าเลย อายพี่สาวเเทนเลย555+
arm001 โพสต์เมื่อ 29-4-2014 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://youtu.be/OS3RD7J4Qgs

ฝากด้วยน่ะ คับ !!
หนึ่ง โพสต์เมื่อ 30-4-2014 22:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยน๊ะครับ เมื่อไหร่จะลงหมึกครับ
arm001 โพสต์เมื่อ 6-5-2014 09:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อายุยังน้อย ยังไม่อยากลงหมึกคับ
arm001 โพสต์เมื่อ 12-5-2014 00:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขออณุญาต เอารูปที่ลงในกลุ่มไปทำเป็นวีดีโอน่ะคับ
neotype โพสต์เมื่อ 3-6-2014 20:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากไปสักกับ ท่านจังครับ แต่ไม่เคยสักเลยสักครั้ง ว่าจะสักน้ำมัน
อยากรู้ว่าควรจะสักยันต์อะไรดีครับ
neotype โพสต์เมื่อ 7-6-2014 15:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neotype เมื่อ 7-6-2014 15:36

ไปลงมาแล้วคับ สมคำร่ำลือ เหมือนฟ้าผ่าจิงๆ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +20 เสน่ห์แรง +20 ย่อ เหตุผล
Sutep + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

neotype โพสต์เมื่อ 8-6-2014 03:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
neotype ตอบกลับเมื่อ 7-6-2014 15:35
ไปลงมาแล้วคับ สมคำร่ำลือ เหมือนฟ้าผ่าจิงๆ
...

อยากรู้คับ ว่ายันตรงกลาง ล่างยันครูคือยันอะไร ผู้รู้ช่วยตอบข้อสงสัยทีนะครับ ขอบคุณครับ
arm001 โพสต์เมื่อ 26-6-2014 08:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามและเข้มขลังดี ครับผม
neotype โพสต์เมื่อ 27-6-2014 00:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neotype เมื่อ 27-6-2014 00:47

เมื่อวันก่อนผมก็แวะเข้าไปนั่งคุยกับหลวงพี่เหมือนกันครับ
ก็ไปเจอหลวงพี่กำลังจารย์ยันใส่แผ่นอลูมิเนียมให้กับคนที่มาหา
หลังจากนั้นก็นั่งคุยกะหลวงพี่ไปเรื่อยแหละครับ
ท่านก็เมตตาเอายันต์ออกมาให้ดู
ก็จะมียันต์ครูที่เขียนลงบนหนังเสือ
กับยันต์อีกอันไม่รู้ว่าชื่ออะไร เขียนลงบนหนังวัว
ก่อนกลับท่านก็เลย จาร ยันใส่แผ่นอลูมิเนียมให้ผมอีกอัน
ท่านบอกเป็นยันต์สะท้อนกับยันต์อำนาจ ได้มาก็ม้วนเลย
แบบลูกทุ่งสุดๆ หลวงพี่เห็น บอกโฮ๊ะ ไปเยี๊ยะหยั๋งจะอั๋น
เอามาเพ่ะ
แล้วทั่นก็เอาไปคลี่ๆ แล้วก็ม้วนให้ใหม่ สวยเลยทีนี้
หลังจากนั้นก็คุยกับหลวงพี่อีกสักพักแล้วก็ลากลับครับ
เพราะผมต้องไปขึ้นเวรต่อ
ลืมบอกไป ผมทำงานอยู่ รพ.ลำปางอาครับ
ถ้าใครเคยไปห้องเจาะเลือดน่าจะเคยเจออยู่
คนอ้วนๆ หน้าโหดๆ 555555

อันนี้ตอนที่คนมารอยันต์จากหลวงพี่ครับ เห็นว่าเป็นยันต์ค้าขาย

อันนี้เป็นหนังเสือครับ
ด้านหลัง

ด้านหน้า

ส่วนอันนี้เป็นยันต์อีกอันที่เขียนลงบนหนังวัวครับ

สุดท้ายเป็นยันต์ที่่หลวงพี่เมตตา จารให้สดๆเลยครับ

หมดแล้วครับ
ปล. ศุกร์ที่ 27 มิถุนายน หลวงพี่นัดไปสักยันต์อีกรอบครับ ท่านบอกดีทางด้านยันต์เมตตา
ก็เลยว่าจะไปเอา พระลักษณ์หน้าทอง  แมงมุมแก้ว  ดอกไม้สวรรค์  คิดแล้วน้ำตาตกเหงื่อไหลเป็นสายน้ำ
ใครที่ไปวันเดียวกันเชิญได้นะครับ ^^
หนึ่ง โพสต์เมื่อ 27-6-2014 21:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอแสดงความยินดีด้วยครับได้ของดีติดตัว
ตนลำปาง โพสต์เมื่อ 28-6-2014 09:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รบกวนถามหน่อยครับว่าถ้าผมจะไปสักยันต์นี่ต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ อยากรู้จริงๆครับ แล้วจะต้องไปวันไหนยังไงครับ ต้องดูฤกษ์ ดูวันไหมครับว่าวันไหนสักได้วันไหนสักไม่ได้ ครับ
 เจ้าของ| Sutep โพสต์เมื่อ 29-7-2014 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออภัยที่เข้ามาตอบช้าไปหน่อย ไม่ต้องเตรียมอะไรไปครับ ส่วนวันไหนจะสักยันต์อะไรให้ไปคุยกะท่านดูเพราะท่านจะดูเป็นคนๆไป บางคนไม่ซีเรียสเรื่องวันท่านก็ตามใจ บางคนอยากได้ฤกษ์เช่น เมตตาก็วันหนึ่ง แคล้วคลาดก็อาจจะอีกวันหนึ่ง มหาอุตฒ์ก็อีกวันหนึ่งครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 03:12 , Processed in 0.361537 second(s), 7 queries , File On.