เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13701
18
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผมเด็กนครศรีขอคำแนะนำการสักยันต์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
Leamnakon โพสต์เมื่อ 19-3-2012 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
สวัดดีครับพี่น้องชาวเมืองกาหลงพอดีว่าผมอยู่นครศรีธรรมราชแต่สนใจเรื่องการสักยันต์อยากเน้นทางด้านคงกระพันชาตรีและมหาอุดผมอยากสักกับทางสายใต้เพราะถ้าไปทางภาคกลางและภาคเหนือคงไม่ไหวเพราะเดินทางไกลผมมีเวลาไม่มากนักดังนั้นจึงขอรบกวนพี่น้องชาวกาหลงช่วยแนะนำสถานที่สักยันต์ในภาคใต้ยิ่งถ้าได้ในจ.นครศรีธรรมราชยิ่งดีผมเป็นมือใหม่ยังไม่มีความรู้ด้านนี้เลยขอบคุนสำหรับคำตอบครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
zorgenlos โพสต์เมื่อ 19-3-2012 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระผมชอบทางสายเขาอ้อนะขอรับ แต่ไม่ทราบว่ามีวัดไหนเปิดบ้างเช่นกัน
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 20-3-2012 01:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เช่นกันครับผมก็ชอบทางสายนี้มากๆแต่ไม่รู้ว่าที่วัดเขาอ้อหรือมีวัดไหนในสายเขาอ้อที่มีการสักยันต์มั้งต้องรบกวนผู้รู้มาตอบคำถามด้วยน่ะครับ
blackcircles โพสต์เมื่อ 20-3-2012 01:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยอยู่หาดใหญ่ มีสำนักสักเยอะครับ
ส่วนที่นคร เคยได้ยิน อ.อาชาเทพ
แต่ไม่เคยไปเหมือนกันครับ
หิรัญ โพสต์เมื่อ 20-3-2012 10:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัดห้วยรักษ์ไม้ มั่งครับ เลขที่ 74 หมู่ 5 ตำบลร่อนพิบูลย์ อำเภอร่อนพิบูลย์ นครศรีธรรม รู้สึกจะเบอร์นี้ 075 4491-90  ผมรู้เท่านี้
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 20-3-2012 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุนสำหรับคำตอบของเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับแต่ก็ยังรอให้เพื่อนๆท่านอื่นมาแนะนำด้วยน่ะครับ
เท่ห์ โพสต์เมื่อ 25-3-2012 20:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ด้วยความเคารพครับวัดห้วยรากไม้.........คนสักเป็นฆราวาสครับสักด้วยเข็มสมัยใหม่แต่คนเป่าเป็นพระผมไปมาแล้วครับลูกศิษย์ก็เยอะนะครับ.........แต่ถ้าใครชอบของจริงสายใต้ก้ต้อง.........อาจารย์พงษ์อยู่ที่อำเภอกันตังของดีมากครับแต่ไม่สักให้ใครง่ายๆครับ
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 12-4-2012 12:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะครับว่าแต่ตอนนี้ผมเองก็ยังหาพระเกจิอาจารย์ที่เก่งในเรื่องสักยันต์ยังไม่ได้เลยครับยังไงก็ขอข้อมูลจากเพื่อนๆพี่ๆชาวกาหลงเพื่อเป็นแนวทางนะครับ ขอบคุนมากๆครับ
KONGSA โพสต์เมื่อ 12-4-2012 15:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในสายของเขาอ้อนั้นส่วนใหญ่จะไม่เน้นด้านสักยันต์ครับ ส่วนมากจะเป็นการกินว่านยา กินเหนียว กินว่าน กินน้ำมันงา

และก็การแช่น้ำว่าน(ในการแช่น้ำว่านปัจจุบันเลิกประกอบพิธีนี้ไปนานแล้วครับตั้งแต่ หลวงพ่อท่านคล้อย วัดภูเขาเงิน

และพระอาจารย์ศรีเงิน แห่ง วัดดอนศาลามรณะภาพ ไป พิธีการแช่น้ำว่านก็หมดไป แล้วการแช่น้ำว่าน อาบน้ำว่านนั้น ต้องมีเวลา

จริง เขาแช่กัน เป็น 7 วัน 9 วัน 3 เดือน(1ไตรมาส) หรือถ้าแช่ครบ 108 วัน ครับห้ามลุกออกนอกประรำมลฑลพีธี นอกจาก

ถ่ายหนัก ถ่ายเบา ก่อนขึ้นจากบ่อว่าน ก็ต้องมีพระอาจารย์พี่เลี้ยง ค่อยว่าพระคาถา พอตอนลงบ่อว่านก็มีพระอาจารย์พี่เลี้ยง

ท่องคาถาตอนลงบ่อว่านด้วยครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 หลง +10 ร้อนแรง +10 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
tom-phichit + 6 + 10 + 10 + 10 ให้ความรู้ดีมากคับ ...

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 25-4-2012 00:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกความคิดเห็นของเพื่อนๆพี่ๆนะครับยังไงผมก็ยังรอความคิดเห็นจากเพื่อนๆอีกมากนะครับเอาไว้เพื่อเป็นแนวทางในการหาอาจารย์ที่สักยันต์เก่งๆนะครับขอบคุนมากๆครับ
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 27-6-2012 18:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไงก็ยังรอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอยู่เช่นเคยนะครับเพราะผมเองไม่ค่อยมีเวลาไปเสะแสวงหาสิ่งเหล่านี้เลยถ้าใครรู้ยังไงก็รบกวนบอกหน่อยนะครับมีเบอร์โทรด้วยก็ยิ่งดีนะครับขอบคุนมากนะครับ
pon20042003 โพสต์เมื่อ 29-6-2012 00:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเองอยู่นคร สักมาทั้งตัวแล้วคับ ผมอยู่ในเมือง

ไปสักที่ฉวาง
pn-autogas โพสต์เมื่อ 29-6-2012 08:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รอเก็บข้อมูลดีๆ
ด้วยคนครับผม
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 29-6-2012 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณ pon20042003 ก็อยู่นครศรีหรอครับคนบ้านเดียวกันเลยนะครับว่าแต่ถ้ายังไงช่วยรบกวนโทรมาพูดคุยกับผมได้นะครับที่เบอร์ 08-98714192ว่าจะขอความรู้เรื่องการสักยันต์นะครับยังไงก็ขอบคุนมากครับ
 เจ้าของ| Leamnakon โพสต์เมื่อ 9-7-2012 17:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไงก็ยังรอคำตอบและคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆอยู่นะครับยังไงช่วยรบกวนแนะนำด้วยนะครับขอบคุณมากๆครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-4-2024 21:36 , Processed in 0.162509 second(s), 6 queries , File On.