เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3097
11
ซ่อนแถบด้านข้าง

ตะกรุดกันสะท้อนฝังเหล็กไหลเพลิง พระอาจารย์พรสิทธิ์ วัดสว่างอารมณ์ เชียงใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 10-3-2012 11:06

ตะกรุดกันสะท้อนฝังเหล็กไหลเพลิง  พระอาจารย์พรสิทธิ์  วัดสว่างอารมณ์  เชียงใหม่

ตะกรุดกันสะท้อน นับว่าเป็นอีกตะกรุดหนึ่งที่มีชื่อของท่าน ตำราการสร้างนั้นจะมีหลายยันต์หลายตำรา พระอาจารย์พรสิทธิ์ ได้อธิบายเกี่ยวกับตะกรุดกันสะท้อนว่าแม้จะมีหลายตำรา การจารยันต์อักขระจะต่างกันก็จริง  แต่ถ้าขึ้นชื่อว่า...กันสะท้อน...ก็สามารถกันและสะท้อนได้หมดทั้งคุณผี  คุณไสย อาวุธและการกลั่นแกล้งให้ร้ายใส่ความจากบุคคลอื่น  ขอให้ผู้ทำถึงก็แล้วกัน  ตะกรุดนี้พระอาจารย์ตั้งใจทำด้วยมือให้ลูกศิษย์นำไปใช้ เพื่อป้องกันภัยที่มองไม่เห็นตัวให้ติดตัวไว้ดีนักแล  ท่านทำมาดีแล้วจงใช้ด้วยความศรัทธาและเชื่อมั่นเถิด...

ทุกดอกพระอาจารย์ทำเองกับมือดีกว่าแบบปั๊มจากโรงงานมาก มีน้อยหายาก ขนาดยาว 5.5 cm. สภาพใหม่ไม่ได้ใช้ ดอกสุดท้ายแล้วนะครับ

ตะกรุดกันสะท้อน ฝังของวิเศษ(เหล็กไหลเพลิง 2 เม็ด)แบ่งให้บูชาดอกละ 599 บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)

ชื่อบัญชี  THANAT  BOONCHU....
ธนาคาร  กรุงเทพ  ออมทรัพย์เลขที่   951 - 004725 - 2   
ติดต่อ.. เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร   081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)
เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ท นะครับ*
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
boysurinn โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 13:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 13:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดกันสะท้อนดอกนี้พิเศษที่ฝังเหล็กไหลเพลิง 2 เม็ดครับ
water โพสต์เมื่อ 10-3-2012 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กันสะท้อน พระอาจารย์ พรสิทธิ์ สุดยอดมาก อธิฐาน แก่วงน้ำอาบ แก่วงน้ำกิน แก้โดนของหรือแก้ของเข้าตัว ดีนักแล เคยใช้รุ่นไม่พอกผง ยังสุดยอด ใครเล่นพรายหนักๆน่าจัดไว้ครับ ร้จักเล่นก็ต้องรู้จักกันครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กันสะท้อน พระอาจารย์ พรสิทธิ์ สุดยอดมาก อธิฐาน แก่วง ...
ต้นฉบับโพสโดย water เมื่อ 10-3-2012 14:32

ครับผม...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ
jiratthakorn โพสต์เมื่อ 10-3-2012 15:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจยิ่ง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่จริงตะกรุดดอกนี้ผมตั้งใจจะเก็บไว้ให้ลูกชาย  เป็นดอกพิเศษที่มีเหล็กไหลเพลิง(ก็เลยต้องแพงกว่าดอกธรรมดา)  แต่เมื่อคืนผมหลับแล้วมีสมาชิกโทรสอบถาม อยากได้มากๆ ดอกสุดท้ายแล้วที่มีว่าจะเก็บไว้เอง  แต่เห็นท่านบอกว่าจำเป็นมากกว่าเลยแบ่งให้  จะติดต่อกลับช่วงเช้าแต่ยังไม่เห็น  กรุณาติดต่อด่วนตามที่แจ้งไว้นะครับ  หากถึงเวลา 15.30 น. ไม่ติดต่อมาผมขออนุญาตปิดรายการนี้นะครับ....ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 10-3-2012 15:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขออนุญาตปิดรายการนี้...และขอปิดกระทู้นี้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-3-2012 00:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 12-3-2012 00:59

ขอแจ้งสมาชิกทุกท่านนะครับ รายการนี้ไม่มีของแล้วครับ ต้องขออภัยด้วย ขอปิดกระทู้นี้ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 13-6-2024 16:36 , Processed in 0.153038 second(s), 7 queries , File On.