เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3464
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากสักครับ(แนะนำด้วยครับ)

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าอยู่แถวสวนสยาม วัดไหนใกล้สุดครับแล้วค่าครูเท่าไร อยากสักหนุมานอะครับ แล้วใช้เวลานานไหมครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wawatep โพสต์เมื่อ 9-3-2012 13:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอเป็นเพื่อนครับ
top โพสต์เมื่อ 9-3-2012 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลองไปที่วัดใหม่กระทุ่มล้มนะครับ อยู่หนองจอก ค่าครูไม่เเพงเท่าไหร่ครับต้องลองไปดูที่รายละเอียดที่วัดอีกที ส่วนหนุมานไม่เกินชั่วโมงก็น่าจะเสร็จครับ
แตงโม โพสต์เมื่อ 9-3-2012 17:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช่..พระอาจารย์ปุ่น วัดใหม่กระทุ่มล้ม
 เจ้าของ| payawanon โพสต์เมื่อ 9-3-2012 17:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านจะว่างช่วงไหนครับ ช่วงสงกรานต์ท่านว่างหรือเปล่า มีเบอร์ทางวัดไหมครับ
Bunnam โพสต์เมื่อ 9-3-2012 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วัดราชโยธา น่าจะใกล้ที่สุด สายหลวงปู่ทองครับ
 เจ้าของ| payawanon โพสต์เมื่อ 9-3-2012 17:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 6# Bunnam

ขอทราบชื่ออาจารย์หน่อยครับ โดยส่วนตัวผมก็นับถือหลวงปู่ทอง อายะนะ มากครับ
 เจ้าของ| payawanon โพสต์เมื่อ 9-3-2012 17:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปที่วัดราชโยธาเลยใช่ไหมครับ
kotaro โพสต์เมื่อ 9-3-2012 20:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kotaro เมื่อ 9-3-2012 20:54

สายวัดราช ที่สักตอนนี้
คืออ.ปอง กับอ.ลือ(ถ้าจำผิดขออภัย) สักด้วยเครื่องไฟฟ้า
ข้อห้ามมีมากมายเป็นสิบข้อ ข้อหนักที่สุดคือห้ามสู้เจ้าพนักงาน ห้ามเด็ดขาด
สักเสร็จมากราบหลวงปู่หลุย ท่านจะปลุกด้วยน้ำมันให้อีกที
แต่ตอนนี้ได้ข่าวว่าหลวงปู่อาพาธ ผมเองยังไม่ได้เข้าไปเยี่ยมท่านเลย
ถ้าจะสักยันต์ แนะนำว่าศึกษาข้อมูลให้ดีๆ ว่ามีครูต้นครูปลายชัดเจนหรือไม่ แอบอ้างวิชาผู้อื่นมาสักหรือไม่
ถามใจตัวเองก่อนว่ารักษาข้อห้ามได้หรือไม่
และทีสำคัญ คุณต้องศรัทธาในตัวของอาจารย์ผู้สักและสายวิชาที่เขาได้ร่ำเรียนมาด้วย
vetmax โพสต์เมื่อ 9-3-2012 20:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 3# top

หนองจอก มี วัดสักยันต์ด้วยหรอครับเนี่ยผมอยู่มหานครมาสี่ปี ไม่ยักจะรู้เลยอ่าครับ
อิอิ
top โพสต์เมื่อ 10-3-2012 00:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชื่อ วัดใหม่กระทุ่มล้ม ครับ ลองไปดูนะครับ ถามหาหลวงพ่อศุภชัย หรือชางบ้านเเถวนั้นนิยมเรียกว่า อ.ปุ่น

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +1 หลง +1 ร้อนแรง +1 เสน่ห์แรง +1 ย่อ เหตุผล
vetmax + 1 + 1 + 1 + 1

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| payawanon โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# top

ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| payawanon โพสต์เมื่อ 10-3-2012 11:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 9# kotaro

ขอบคุณที่แนะนำครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 15:34 , Processed in 0.145559 second(s), 12 queries , File On.