เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ไหว้ครูศิษย์เข็มทองคะนองฤทธิ์ ๕๕ วัดบางแวก 26 สค. 55

[คัดลอกลิงก์]
pairpairpair โพสต์เมื่อ 27-8-2012 20:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Jay โพสต์เมื่อ 27-8-2012 21:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
  ไหว้ครูบุรพาจารย์ ศิษย์เข็มทองคะนองฤทธิ์ ๕๕ วัดบางแวก, ๒๖ ส.ค. ๒๕๕๕

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +40 หลง +10 ร้อนแรง +20 ย่อ เหตุผล
Taenaka + 10 ขอบคุณครับ
zx10r + 20
Maow + 20
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

mummamman โพสต์เมื่อ 27-8-2012 21:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด mummamman เมื่อ 27-8-2012 21:29

วันนั้นไปทันครอบเศียรพระพิราพพอดีเลยครับ พระอาจารย์ญากำลังครอบอยู่

แต่คนเยอะท่านเลยครอบไวมาก แต่มีเรื่องประหลาด ถึงไวขนาดไหน ครูอาจารย์

ท่านยังทำให้รู้เลยครับว่าสัมผัสได้ว่ารับรู้แล้ว ครอบแป๊บเดียวดึงออก มีอาการขนลุกเกลียว

ทั้งแขนเลยครับ แต่ลองดูที่แขนปรากฎว่าขนไม่ลุกเลยซํกเส้น แต่ดันมีอาการขนลุก

ตะกรุดสุวรรณะมาลีสุดยอดครับ มีประสบการณ์แล้วครับวันนั้นเลย ไปรอเพื่อนที่ท่าน้ำ

กำลังนั่งคุยกับเพื่อนอยู่ แต่เห็นว่างๆเลยลองภาวนา อะระหังในใจไปด้วยไม่ได้คิดอะไร

ปรากฎว่ามีสาวคนหนึ่งมองมาแล้วเดินมานั่งข้างๆ ทีแรกก็ห่างๆแต่ไหงกระเถิบมาจน

เกือบติดเลยครับ แถมยื่นหน้ามามองหน้าเราด้วย ผมได้แต่มองหางตาแบบงงๆไม่กล้า

มองกลับไป จนเรือมาเธอก็ได้ลุกไปขึ้นเรือ ต่อมาเด็กวัยรุ่นยืนแถวนั้นเดินมานั่งใกล้ๆ

อีกทั้งๆที่มีที่อื่นตั้งเยอะแยะ มานั่งมองนั่นมองนี่แล้วมองหน้าผมอีก วันนั้นภายในครึ่ง

ชั่วโมง 3 คนครับที่ทำแบบนี้ จนเพื่อนสงสัยเลยว่าำทำไมผู้หญิงมานั่งมองหน้าเหมือนเป็น

นะจังงังโดนสะกด ผมเองก็ตอบไม่ได้แต่วันนั้นใส่ท้าวเวสสุวรรณไปกับฝังตะกรุด

สุวรรณะมาลีไป ท้าวเวสก็ไม่น่าเกี่ยวเท่าไหร่ครับเรื่องเสน่ห์ แสดงว่าตะกรุดเลยครับ

งานนี้เต็มๆๆกับลงนะหน้าทองของอาจารย์ประคองที่เมตตาลงให้

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 6รัก +10 หลง +26 ร้อนแรง +40 เสน่ห์แรง +10 ย่อ เหตุผล
Taenaka + 10 ยินดีด้วยครับ
zx10r + 10
Kasemnoi + 10 + 10
Jay + 10
CUTE19 + 20

ดูบันทึกคะแนน

FishkeRRRRR โพสต์เมื่อ 27-8-2012 22:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมฝัง แบบ 18+ 2 ดอก กับ ฉ 1 ดอก

ไว้มี ประสบการณ์จะมาเล่าให้ฟังนะครับ
chairut3579 โพสต์เมื่อ 28-8-2012 09:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปกับภรรยาตอนแรกจะฝังมหาเสน่ห์พอแฟนรู้ห้ามทันที พอผมจะให้เธอฝังมั่งพอเจอวิธีการฝังหนีเลย รีบชวนกลับบ้าน....555 สรุปกระผมเลยอด ดีนะที่ได้ผ้ายันต์มา 3 ผืน ภรรยาไปไหว้ครูปีแรกไงตื่นตาตื่นใจน่าดู เจอท่านเจ้าเมืองด้วยแต่ไม่กล้าเข้าไปทักครับ
chairut3579 โพสต์เมื่อ 28-8-2012 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าจะไปฝังตะกรุดรุ่งเรือง ปรากฏว่าหมด เข็ม 3 เล่มที่จอง ทีมงานบอกเพิ่งหมดตะกี้ ปีนี้อดเลย แฟนบอกปีหน้าขับรถมา ตั้งแต่ตี 4 เลย พอดีบ้านอยู่นครปฐมครับ เสร็จงานไหว้ครูก็ไปรดน้ำศพหลวงปู่อั๊บต่อเลย เจอพี่ๆที่มางานหลายคนเลย
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-8-2012 09:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 560# chairut3579

..อดเลย ไม่เป็นไรปีหน้าว่ากันใหม่
ตระกรุดที่เน้น เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงานก็มีนะครับ
pooo โพสต์เมื่อ 28-8-2012 10:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  chairut3579

..อดเลย ไม่เป็นไรปีหน้าว่ากันให ...
ต้นฉบับโพสโดย CUTE19 เมื่อ 28-8-2012 09:44

รบกวนท่านหล่อคิวตี้ด้วยครับว่า "ตระกรุดที่เน้น เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน"
เป้นอย่างไร มีรูปให้ดูไหมครับ

ขอบคุณเสียได้ไม่ได้ไปงาน ได้สนทนาพาธีกัน

โอกาสหน้ายังเปิดรับ อยู่เสมอนะ คงได้เจอกันตัวเป็นๆแน่ๆ...สาธุ

ด้วยความเคารพ

ปูปากน้ำ
adas โพสต์เมื่อ 28-8-2012 10:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 563# pooo

ขอบตอบแทนนะครับ  ตระกรุดที่เน้น เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน คือ "ตระกรุดรุ่งเรืองรัศมี" ครับ ดอกนี้ต้องฝังเหนือเอวขึ้นมาครับ
zx10r โพสต์เมื่อ 28-8-2012 10:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
วันนั้นไปทันครอบเศียรพระพิราพพอดีเลยครับ พระอาจารย ...
ต้นฉบับโพสโดย mummamman เมื่อ 27-8-2012 21:26

ทำไมไม่ต่อครับ ท่านดึงมาให้ซะขนาดนั้นแล้ว เสียดาย เอิ๊กๆ
zx10r โพสต์เมื่อ 28-8-2012 10:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทีเด็ดต้อง " กามินีสะท้าน ยุพาพาลสะอื้น " พริ้วววววว ฮิ้ววววว !! ผมล่าแต่ตะกรุดอย่างเดียว ละ อิอิ
atattoo69 โพสต์เมื่อ 28-8-2012 11:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สถิติสูงสุดของปีนี้คือ 1คน ฝังตะกรุดไป8ดอกรวด นึกแล้วเจ็บเลย.....
cho โพสต์เมื่อ 28-8-2012 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปกับภรรยาตอนแรกจะฝังมหาเสน่ห์พอแฟนรู้ห้ามทันที  ...
ต้นฉบับโพสโดย chairut3579 เมื่อ 28-8-2012 09:41

แหมท่านก้อ โกหกเมียว่ามาฝังตะกรุดเสน่ห์.. ไม่ใช่ข้อห้ามของการฝังตะกรุดนะค้า.....!

ยินดีที่ได้เจอกันนะค้า!!
pooo โพสต์เมื่อ 28-8-2012 11:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  pooo

ขอบตอบแทนนะครับ  ตระกรุดที่เน้น เจริญรุ ...
ต้นฉบับโพสโดย adas เมื่อ 28-8-2012 10:21

ขอบพระคุณท่าน adas เป็นอย่างสูงครับ
อืม ต้องฝังอย่างเดียวหรือครับ นำมาใส่หลอดหรือเลี่ยมขึ้นคอ จะผิด ไปไหมครับ
cho โพสต์เมื่อ 28-8-2012 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ตายละ...เขาว่า...
สวัสดีครับท่านเจ้าเมือง เป็นอย่างไรบ้างครับแขนขวาเจ็บมากมั้ยเอ่ย อิอิ

เราดันตอบว่า

หล่อมากค่ะ!! อยากฝังต่ออีกสัก 10 ดอก อิอิ!!

ปากมันไว..ไม่ได้ถาม ดันเอาความนัยตอบไปเสียยาวเหยียด.....อร้ายยส์....ย่ะ!
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 08:22 , Processed in 0.256264 second(s), 10 queries , File On.