เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
13464
22
ซ่อนแถบด้านข้าง

งานไหว้ครู อ ทองแท่ง 24 เมษายน ลงทอง สักยันต์มหาเสน่ห์ ลาดพร้าว 87

[คัดลอกลิงก์]
visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 11:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด visanu เมื่อ 17-4-2010 11:53

เนื่องจาก มีกระแสความต้องการ  อยากจะพบ อ. ทองแท่ง

แต่เนื่องจาก ระยะทาง  ไม่อำนวย  และอยากให้ อ จัดไหว้ครูอีกครั้ง

อ จึงสนองความต้องการ  แก่ลูกศิษย์ ลูกหา จัดงานไหว้ครูขึ้น ในวันที่ 24 เม.ย

และท่าน จะอยู่ ที่กรุงเทพ 7 วัน  จึงขอเชิญผู้สนใจ  เข้าร่วมพิธี  ครอบเศียรครู

เพื่อความเป็นสิริมงคล   สักยันต์ มหาเสน่ห์ คงกระพัน  เสริมดวง  ลงทอง

สักน้ำมันจิ้งจกแบบแรงสุดๆ  อีกทั้งใครมีปัญหา ถูกของถูกคุณไสย อ สามารถแก้ไขได้

การเดินทาง

การเดินทางมาที่ลาดพร้าว ซ.87(แถวนี้ไม่เกี่ยวกับการชุมนุมโดยสิ้นเชิงครับ) เพราะตอนนี้เริ่มสอบถามกันมามากเรื่องการเดินทางเพราะตอนนี้จาก ตจว โทรมาถามลายละเอียดกับแบบคับคั่งเลยครับ

เริ่มที่การเดินทางเข้า มาก่อน เลยนะครับ
มาให้ถึงถนนเส้นลาดพร้าวให้ได้ก่อน(ไม่ไกลจากสนามบิน และหมอ ชิด2เลยครับจาก2ที่แท๊กซี่ใช้เวลาประมาณ15-20นาทีหากรถไม่ติด) หากเข้ามาต้นซอยลาดพร้าว87 ก็เข้ามาเกือบสุดซอยประมาณ2กม พอผ่านปั๊ม ปตท ที่อยู่ซ้ายมือ อีก200เมตรก็ให้ดูขวามือไว้เป็นหมู่บ้านชื่อว่า หมู่บ้านเกตุนุชติเชอร์มิเน่  เข้าหมู่บ้านมา ก็ให้โทรหาที่เบอร์ 0878118588 แบงค์ นะครับจะบอกตำแหน่งบ้านให้
หากเข้ามาท้ายซอยก็ไม่ยาก เพราะ ท้ายวอยจะอยู่ที่ถนนเลียบทางด่วนรามอินทราตรงร้าน ดีว่า เมื่อเข้ามาแค่300เมตรก็มองซ้ายมือเลยก็เจอหมู่บ้านแล้วครับ

อ ทองแท่ง

อ ทองแท่ง
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับการสักเนื่องจาก  ตอนนนี้ท่านได้มอบหน้าที่และเข็มครูให้ลูกศิษย์ ท่าน 2 คนเป็นผู้สักครับ
ส่วนท่านเป็นผู้ประสิทธิให้อีกที
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำหรับ วิชาที่ถือว่าขึ้นชื่อเรื่องเสน่ห์ ก็คือ การอาบ น้ำมันว่าน  3 อย่าง  ใครได้อาบ ครบ 3 อย่างนี้ถือว่าแรงสุดๆครับ
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตัวอย่างลายยันต์ที่จะสักในวันงานครับ

ต้นแบบจิ้งจกสังวาสและคาดว่าในไหว้ครูนี้น่าจะเป็นพระเอกของงานครับ

ต้นแบบจิ้งจกสังวาสและคาดว่าในไหว้ครูนี้น่าจะเป็นพร ...

ต้นแบบจิ้งจกสังวาสและคาดว่าในไหว้ครูนี้น่าจะเป็นพร ...
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นแบบอิ้นคู่ นะฤาชา ครับเสน่ห์เหลือร้ายหากคนมีคู่สักแล้วไม่ต้องกลัวแฟนเบื่อครับ
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้นแบบปะฉะดะครับ  ชื่อบอกเลยครับ  สักแล้วลุยเลย  เสน่ห์แบบจู่โจม
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ยันต์โภคทรัพย์4ธาตุครับ นึกอะไรไม่ออกผมแนะนำยันต์นี้ครับ

เป็นวิชา ที่ อ. ได้มายากมาก

อิทธิคุณ  คือ ไม่เจ็บ ไม่จน ไม่ตายโหง  หนุนดวงแบบสุดๆครับ
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อันนี้เป็นภาพวันเสกตะกรุดเสาร์ 5
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ต้นแบบยันต์เสาร์ 5  อ จะสักและเสก วันเสาร์ 5 เท่านั้น เพราะเป็นวิชาที่ท่านได้มาอย่างนั้นครับ
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายยันต์แบบอื่นๆ ก็มีเหมือนสำนักอื่นครับ อาจจะต้องไปดูในวันงาน
[/img]
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เสือเหลียวครับ
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 17-4-2010 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนราคาค่าครู จะแตกต่างกันไปครับ มีตั้งแต่ 99  ขึ้นไปครับ
แต่ถ้าเป็น วิชาพิเศษ ที่ขึ้นชื่อ  จะมี
1 อาบน้ำมันว่าน  3 ชนิด  อาบ 1 ชนิดต่อ 1 ครั้ง
2  สักยันต์  โภคทรัพย์สีธาต์
3 สักน้ำมันจิ้งจกแบบแรงสุดๆ
4 ลงทองแบบเต็มสูตร
เหล่านี้ค่าครู  จะสูงขึ้นมานิดหนึ่งครับ ใบ้ให้นิดหนึ่งว่า ไม่เกิน 2000 ครับ แต่ รับประกันความแรง
ส่วนใหญ่อ.จะสัก ให้ ชาวต่างชาติ
suysakul โพสต์เมื่อ 19-4-2010 18:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหสุดยอด แต่เราอยู่ไกลอะ แค่ค่ารถก็แทบหมดและ ขึ้นไปที คงไม่ต่ำกว่า 5000 แน่ ๆ
กุพระ โพสต์เมื่อ 23-4-2010 12:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าศึกษา
 เจ้าของ| visanu โพสต์เมื่อ 26-4-2010 15:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ประสบการณ์มาแล้วครับจากเวปพ่อขุนแผน

สวัสดี พี่ๆ..ทุกท่านค่ะ
          ดิฉัน สมาชิกใหม่ค่ะ. ดิฉันมีประสบการณ์จะมาเล่าสู่กันฟัง เมื่อเดือน สิงหาคม ปีที่แล้ว  ดิฉันได้ไปสักยันต์สี่แถว  กัน อ.ทองแท่ง ที่จ.ชัยภูมิ    พอหลังจากสักยันต์แล้ว  ก็ได้มีปาฏิหาริย์ของยันต์ที่สัก  คือ เมื่อเกิดเหตุการณ์ที่ไม่ดี หรือเหตุร้าย  รอยสัก จะนูนขึ้นทั้งสี่แถว  หลังจะมีความรู้สึกตึงๆ   พอวันรุ่งขึ้นก็มีเหตุร้ายเกิดขึ้นจริงๆ   เป็นอย่างนี้มา 2 ครั้งแล้วค่ะ  ยันต์ของ อ.ทองแท่ง แรงจริงๆ นะค่ะ.
          และวันนี้ ดิฉันจะพาเพื่อนร่วมงาน  ไปสักยันต์ กับ อ.ทองแท่ง ที่กรุงเทพฯ  ชวนไปหลายคนค่ะ.   

ยันต์สี่แถว
YA  yayee_how@hotmail.com  [124.157.158.98] เมื่อ 26/04/2010 - 14:55
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 04:39 , Processed in 0.269390 second(s), 8 queries , File On.