เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3383
8
ซ่อนแถบด้านข้าง

รอยสัก

[คัดลอกลิงก์]
zolomon33 โพสต์เมื่อ 17-4-2010 03:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากทราบว่าพี่ๆหรือสมาชิกทุกท่านที่ไปสักมากับหลวงพี่ญา วัดนางเหลียว ลำปาง  หลวงพี่ท่านให้เลือกลายสักหรือเปล่าครับ

ส่วนตัวผมตอนที่ไปสักกับท่านครั้งแรกหลวงพี่ญาท่านจะไม่ให้เลือกลายสัก ท่านจะเลือกเอาว่าลายสัก ลายไหนที่จะสักให้เรา

ของผมที่หลวงพี่ญาท่านสักมียันต์งบน้ำอ้อย  เดี๋ยวจะหาเวลาไปให้ท่านลงลายสักอีกสักสองยันต์  ยังไงก้อช่วยตอบทีนะครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
chayadaj โพสต์เมื่อ 17-4-2010 09:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด chayadaj เมื่อ 17-4-2010 09:56

มีคนเคยบอกว่า...
การสักครั้งแรก ต้องขึ้นครูก่อน....
(ท่านจะเป็นคนเลือกให้)
หลังจากนั้น...
ถึงจะเลือกลายสักอื่นๆ  ได้....?
ไม่รู้จริงแท้ อย่างไร...ค่ะ
DekNoi โพสต์เมื่อ 18-4-2010 03:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด DekNoi เมื่อ 18-4-2010 03:31

คุณzolomon33 ไปถึงก็ได้ ยันต์งบน้ำอ้อย ลำดับแรกเลยหรอคะ? สงสัยๆ

ปกติไม่ว่าจะสักน้ำมันหรือสักหมึก หากยังไม่เคยสักกับหลวงพี่ญา
หลวงพี่ท่านก็จะให้ยันต์ครูของหลวงพี่เองก่อน แล้วไล่ไปตามลำดับ
อาจจะเป็น 29ยอด แปดทิศ หรือ งบน้ำอ้อย
พอครบแล้ว หลังจากนี้ อยากได้อะไร ก็ลองขอจากท่านดู,, หลวงพี่ญาท่านใจดี เมตตา ให้แน่นอนคะ ^^

แต่ถ้าหาก คุณzolomon33 สักไปเต็มหลังแล้ว อยากได้อะไรจากหลวงพี่เพิ่มเติม ก็ลองขอดู นะคะ
อันนี้ไม่ทราบแน่ชัด เพราะตอนน้องเด็กน้อยไปหลังยังโล่งๆ ก็เลยแล้วแต่หลวงพี่ท่านจะเห็นสมควร
แต่ตอนนี้พอได้สักครบ ตามยันต์ครูหลักๆไปแล้ว ก็เลยลองขอเมตตายันต์ที่ตัวเองอยากได้จากหลวงพี่ท่านดู

หลวงพี่ท่านก็เมตตาให้นะคะ  หลวงพี่บอกว่า.. ทนเจ็บไหวก็เอา เอิ๊กๆ

ถ้ามีโอกาสได้ไปสัก ก็ซื้อลิโพไปถวายท่านด้วยก็ดีคะ หลวงพี่ท่านช๊อบชอบ อิอิ..

อันนี้ว่าไปตามที่ตัวเองได้ไปสักมานะคะ
ผิดถูกประการใด ขออภัย,,  ><"
suysakul โพสต์เมื่อ 19-4-2010 17:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับเด็กน้อย  คิดถึงจังไม่ได้คุยด้วยหลายวัน
simple โพสต์เมื่อ 19-4-2010 20:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าไปไหมน้ออออ ......

ด้วยปรกติ จะไม่ค่อยได้ขอลายอะไรไม่ว่าจากพระอาจารย์ท่านไหนคะ

แล้วแต่พระอาจารย์จะเมตตาให้ หรือว่าพระอาจารย์จะถาม
"วันนี้อยากได้อะไร?"
ก็ยังตอบเหมือนเดิมว่า แล้วแต่หลวงพี่จะเมตตาค่ะ

ครั้งแรก หลวงพี่ญาท่านเมตตา หงษ์ทองให้ค่ะ เต็มหลัง เลือดอาบ (ก็เลือดอาบทุกครั้ง - -")
cho โพสต์เมื่อ 19-4-2010 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าไปไหมน้ออออ ......

ด้วยปรกติ จะไม่ค่อยได้ขอลายอะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 19-4-2010 20:05

เจ้าซิมเปิ้นเนี่ย..น่ารักมากก้อตรงนี้อ่ะ... ตามใจพระอาจารย์ไงจ๊ะ..

ครูบาอาจารย์รักตายเลยวุ้ย.... แฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ดังดัง...

(พูดไปแล้วทำไมเรานิสัยไม่ค่อยดีหว่า เอาแต่ใจตัวเอง..)
cho โพสต์เมื่อ 19-4-2010 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับเด็กน้อย  คิดถึงจังไม่ได้คุยด้วยหลายว ...
ต้นฉบับโพสโดย suysakul เมื่อ 19-4-2010 17:46

แหม... คิดถึงกันกลางบอร์ดเสียด้วย น่าเลิฟจัง

งุงิ... อิอิ
suysakul โพสต์เมื่อ 20-4-2010 10:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม... คิดถึงกันกลางบอร์ดเสียด้วย น่าเลิฟจัง

งุง ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 19-4-2010 22:56

ผมก็คิดถึงพี่โชว นะ แต่ ตามตัวยากไปหน่อย(ชอบหลบหนุ่มๆ ที่มาหา อิอิ)  เลยไม่กล้าบอก กัวหนุ่ม ๆ ตาม ตืบ ๆ ๆ  คร๊าบบบบบ
wongrad โพสต์เมื่อ 20-4-2010 11:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้ามีคนคิดถึงซะแระ....แย่เลยช้าไปหน่อยเดียว...ไม่เปงไรดีกว่า..กลัวโดนตืบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 16:37 , Processed in 0.122518 second(s), 8 queries , File On.