เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหมื่นทัพ พ่ออาจารย์อ้วนหมอผี ทำงานเข้าครับ

[คัดลอกลิงก์]
abuzy โพสต์เมื่อ 19-12-2011 08:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเขาแรงจริงๆเดี๋ยวเอาไปเลี่ยมทองขึ้นคอไว้ใช้ดีกว่า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pungkung โพสต์เมื่อ 19-12-2011 08:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
adas โพสต์เมื่อ 19-12-2011 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจริงๆ
capoang โพสต์เมื่อ 19-12-2011 10:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนรุ่นเดียวของ อาจารย์อ้วนครับ หมดแล้วหมดเลย
wantlun โพสต์เมื่อ 19-12-2011 10:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ้ยยยยมันอะไรกันเนี่ยยยยยยยยย !!!
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 11:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของอาจารย์พ่อดีดีจริงๆนะ แต่องค์ของผมที่ได้จากพ่อมาพิเศษครับ อิอิ เคล็ดลับนี่ เชื่อมั่น ในสิ่งที่เราอธิฐานครับ เคยฝัง เพลง ของ เสก โลซ ไหมครับ ศรัทธา อิอิ
วินัย โพสต์เมื่อ 19-12-2011 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณมีลูกมีเมียหรือยัง คุณมีแฟนหรือยัง ถ้ามีแล้วคุณเป็นพ่อที่เลว เป็นแฟนที่แย่มากประสบการณ์ทรามๆแบบนี้ยังกล้าเอามาเล่าในเวปนี้อีกนะ สงสัยจะจริงผู้ชาย(บางคน)ต่ำยิ่งกว่าสัตว์
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องขออภัยด้วยนะครับที่ข้อความของผมไปรบกวนท่าน แต่นี้มันเป็นห้องเล่าประสบการณ์นะครับ ผมก็โพสตามประสบการณ์ที่ผมได้เจอมาครับ ผมเป็นลูกผู้ชายผมมีครอบครัวแล้วครับ แล้วอีกอย่างหนึ่งผมมีภรรยาหลายคนแต่ละคนนั้นก็รักใคร่กันดีไม่มีทะเลาแบะแว้งกัน ภรรยาของผมทุกคนก็รักเป็นพี่น้องกันความรักของผมผมก็ให้เท่าๆกันครับ ไม่มีว่ารักใครน้อยใครมาก ต้องขออภัยอย่างแรงนะครับพี่น้องชาวเมืองที่เคารพรักทุกท่านที่เป็นผู้ชายทุกท่าน ผมเป็นต้นเหตุที่ทำให้ผู้ชายโดนำหนิติเตียน ท่านที่ว่ากล่าวตักเตือนขอ ให้ประนามผมแต่ผู้เดียวเถิดครับ ผมน้อมรับฟังคำติเตียนจากท่าน ด้วย จิตคาระวะ
วินัย โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเป็นลูกผู้ชายผมมีครอบครัวแล้วครับ แล้วอีกอย่างหนึ่งผมมีภรรยาหลายคนแต่ละคนนั้นก็รักใคร่กันดีไม่มีทะเลาแบะแว้งกัน ภรรยาของผมทุกคนก็รักเป็นพี่น้อง
ขออภัยอย่างสูงที่ล่วงเกินคุณTOOPAD ถ้าคุณTOOPADมีภรรยาหลายคนอย่างเปิดเผยไม่ได้หลอกลวงปิดบัง ถือว่าคุณTOOPADทำไม่ผิดเพราะไม่ได้โกหกหลอกลวงใคร จึงกราบขออภัยคุณTOOPADมาในที่นี้ที่ได้กล่าววาจาล่วงเกินทั้งที่ไม่ได้ทราบข้อเท็จจริงมาก่อน
ice161228 โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 38# TOOPAO
รักและเอ็งดูเขาให้มากๆนะครับ ถึงแม้มันเกิดไปแล้วเราก็
ต้องรับผิดชอบครับ
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เป็นอะไรครับ ส่วนตัวผมเองนั้นไม่เคยถือโทษโกรธเลยครับ ถามว่ามีโกรธ ไหมครับ มีกันทุกคนนะครับ แต่เราจะเอาตัวโกรธมาเป็นอารมณ์หรือไม่เท่านั้นครับ แล้วตอนนี้ ภรรยาทั้งหมดของผมก็รับทราบแล้วด้วยว่าน้องดาเป็นภรรยาของผมอีก 1คนครับด้วยจิตคาระวะครับ
ake07 โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เรื่องมีอยู่ว่าตอนที่ผมเดินทางมาเชียงใหม่เพื่อจะกร ...
ต้นฉบับโพสโดย TOOPAO เมื่อ 18-12-2011 22:52

อื้อหือ พี่นี่ทั้งอาชีพ ทั้งคาถาวิชา อ่านตามเหตุการณ์ที่พี่เล่าเเล้ว...นี่มันลูกหลานขุนเเผนชัดๆ อิจฉาอ่ะ
ake07 โพสต์เมื่อ 19-12-2011 12:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สัมภาษณ์แล้วครับ ไอ้ตอนที่สัมภาษณ์ที่แหละครับ ที่รู ...
ต้นฉบับโพสโดย TOOPAO เมื่อ 18-12-2011 23:48

สงสัยจะเเพ้ทางบุคลิกทหาร เเบบไม่รู้ตัวนะครับ
hamwin โพสต์เมื่อ 19-12-2011 13:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
555+

ลูกหลาน ขุนแผน
 เจ้าของ| TOOPAO โพสต์เมื่อ 19-12-2011 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  TOOPAO
รักและเอ็งดูเขาให้มากๆนะครับ ถึงแม้มัน ...
ต้นฉบับโพสโดย ice161228 เมื่อ 19-12-2011 12:10

ครับ ผมเป็นชายชาติทหารครับเมื่อกล้าทำย่อมกล้ารับไม่งั้นเสียศักศรีนายร้อยจปร.หมดครับ รักทุกคนครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10

ดูบันทึกคะแนน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 15:22 , Processed in 0.142480 second(s), 6 queries , File On.