เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกฟรี"ผ้ายันต์เสน่ห์รามัญ"รุ่นแรก จำนวน 32 ผืน

ปิด [คัดลอกลิงก์]
wanchai_k โพสต์เมื่อ 26-12-2011 14:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับพี่ชาย ขอบพระคุณมากครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bassy โพสต์เมื่อ 26-12-2011 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 26-12-2011 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้ว 2 ท่าน ยินดีด้วยเน้อ  ปีใหม่จะได้มีความสุขคักคักเน้อ  

wanchai_k                bassy
zoogut โพสต์เมื่อ 26-12-2011 15:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ ขอบคุุณครับ
wawatep โพสต์เมื่อ 26-12-2011 20:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# CUTE19

ได้รับแล้วครับ ของมาวันนี้ผมขี่รถเข้าบ้านซองสีชมพูก็มาวางไว้ให้บนโต๊ะ....พอเปิดซองดูโอ้..แม่เจ้า กลิ่นหอมฟุ้งรัญจวนใจ จึงเอาใส่มือยกประนมเหนือหัว...ขอบารมีบรมครูปู่วร ก้อนใบ และคุณพ่อประคอง รุ่นเจริญ ขอผ้ายันต์เสน่ห์รามัญผืนนี้จงสถิตย์อยู่กับลูก ขอให้แรงครูจงหนุนนำให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ....ทั้งผู้ให้และตัวผมเองด้วยเถิด กล่าวเสร็จก็ขนลุกตั้งแต่หัวลงมาถึงหลังเลยครับ....ก่อนหน้านี้ผมก็ได้ ปู่ฤาษีโสฬสวังหน้า ที่คุณพ่อทำให้สำนักอุณมิลิตมาห้อยคอเกือบปีแล้วครับ ประสบการณ์ดี มีเสน่ห์เมตตา แคล้วคลาดปลอดภัย อธิฐานกับปู่สิ่งใดมักจะสมหวังเสมอ.....เป็นเพราะแรงครูจากคุณพ่อประคองนี่แหละครับ.....ขอบคุณพี่คิ้วสุดหล่ออีกครั้งครับ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +1 หลง +20 ย่อ เหตุผล
CUTE19 + 20
batmonk + 1

ดูบันทึกคะแนน

wawatep โพสต์เมื่อ 26-12-2011 20:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ้อลืมถามพี่คิ้วตี้ (หรือผู้รู้ท่านอื่นก็ได้) ว่าผ้ายันต์เสน่ห์มอญนี้ ใช้พกกับกระเป๋าสตางค์ได้ไหมครับ หรือพกใส่กระเป๋าคาดเอวได้ไหมครับ และต้องมีคาถาอะไรไหมครับ และมีข้อห้ามอะไรบ้างครับ วอน จขกท. หรือผู้ที่รู้กรุณาตอบกลับด้วยครับ(อยากเอามาติดตัวแล้ว) กราบขอบคุณล่วงหน้างามๆครับ
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 26-12-2011 21:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 126# wawatep

พกพาติดตัวได้ตามสบายเลยครับ จะกระเป๋ากางเกง กระเป๋าเสื้อ
...........ใช้อธิษฐานเช็ดหน้าให้เป็นเสน่ห์ก็ทำได้ตามแต่จะอธิษฐานหมั่นภาวนา"อรหัง"
wawatep โพสต์เมื่อ 26-12-2011 21:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 127# CUTE19

รับทราบครับ....
supanat09 โพสต์เมื่อ 27-12-2011 00:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
KTT806 โพสต์เมื่อ 27-12-2011 08:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับแล้วครับขอบคุณมากครับ
wanchai_k โพสต์เมื่อ 27-12-2011 10:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับพี่ชาย พี่ชายก็เช่นกันน่ะครับสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยร่ำรวยน่ะครับ
batmonk โพสต์เมื่อ 27-12-2011 17:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 127# CUTE19

วันนี้กลับมาถึงบ้านตอนเย็นได้รับผ้ายันต์เสน่ห์มอญแล้วครับซองสีหวานมากๆครับ(สีชมพู) แกะซองออกมากลิ่นหอมฟุ้งจรุงจิตมากๆครับ สมกับผ้ายันต์เสน่ห์มอญจริงๆครับ ว่าแต่ท่าน CUTE19 ใส่น้ำหอมน้ำปรุงอะไรหรือครับ หอมเย็นจิตเย็นใจดีเหลือเกิน เพราะชุดที่ผมบูชามาจากท่าน CUTE19 ไม่มีกลิ่นน่ะครับ จะได้ซื้อมาบูชาครูปะพรมบ้างครับ ปีใหม่นี้ขอให้ท่าน CUTE19และครอบครัวจงมีแต่สิ่งดีๆเข้ามาน่ะครับ ขอแรงครูบาอาจารย์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์จงค้ำชูท่านอย่าได้ตก อย่าได้มีอุปสรรค ความยาก ความขัด จงอย่าบังเกิดแก่ท่าน CUTE19 ครับ
Hotly โพสต์เมื่อ 27-12-2011 17:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับผ้ายันต์แล้วเช่นกันครับ หอมมากครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

อนุโมทนา
 เจ้าของ| CUTE19 โพสต์เมื่อ 27-12-2011 22:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 132# batmonk

kaineverdie โพสต์เมื่อ 27-12-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว้าววววววววววววววววววววว  เสน่ห์แรง เสน่ห์มอญ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 18:13 , Processed in 0.263707 second(s), 11 queries , File On.