เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
7713
35
ซ่อนแถบด้านข้าง

ครุฑเพชรกลับ รุ่น 2 หลวงปู่ผาด วัดไร่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 22:32

ครุฑเพชรกลับ เนื้อนวโลหะ หลวงปู่ผาด วัดไร่ อ.วิเศษฯ จ.อ่างทอง
วัตถุมงคลเสริมอำนาจวาสนา พญาครุฑ เป็นตราที่อยู่เหนือหลักพิชัยสงครามเป็นสัญลักษณ์ของผู้เป็นใหญ่ มีอํานาจราชศักดิ์ พญาครุฑเป็นของสูงอยู่กับผู้ใดจะเจริญทั้งหน้าที่การงาน ชีวิตครอบครัวรุ่งเรือง ไม่ตกต่ำ เป็นมหาอํานาจปกครองคน มีบารมีสูงกว่าเขาทั้งหลาย ปราศจากโทษภัย อันตรายทั้งปวง ฯลฯ
"หลวงพ่อผาด"  ตั้งใจสร้างครุฑเพชรกลับ เพื่อเป็นที่ระลึกในงานมงคลนี้ท่านเสกเดี่ยวโดยเน้นให้เอาไปบูชาเป็นมงคลชีวิต โดยให้ปั้นแบบที่พญาครุฑกางปีกออกเพื่อพัดพาสิ่งไม่ดีในชีวิตออกไป พัดพาแก้วแหวนเงินทอง ยศ ศักดิ์ อำนาจ วาสนามาให้และให้ปีกปกป้องอันตรายทั้งปวง เป็นครุฑเพชรกลับคือหันหน้าคนละด้านกับครุฑรุ่นแรกที่หายากและมีประสบการณ์สูง อีกทั้งมีราคาค่าบูชาแพงมากแล้ว
ด้วยเหตุที่สร้างเป็นครุฑเพชรกลับ จึงมีพุทธคุณสูงเพิ่มเติมอีกด้านคือด้านการกลับร้ายให้กลายเป็นดี กลับสิ่งอัปมงคลให้กลายเป็นสิ่งมงคลกลับฐานะจากยากจนให้กลายเป็นร่ำรวย เป็นเศรษฐีกันทุกคนเหตุอัศจรรย์ในวันปลุกเสกครุฑเพชรกลับ กล่าวคือ หลวงปู่ผาดปลุกเสกนานนับเดือนแล้วเป็นการเสกเดี่ยวเพียงองค์เดียว ท่านเสกทุกครั้งหลวงน้าละออก็จะนั่งสมาธิตามจิตท่านทุกครั้ง
การปลุกเสกพญาครุฑจะต้องลงหัวใจให้ครบผู้ปลุกเสกต้องมีบารมี มีพลังเหนือพลังไม่อย่างนั้นขลังยากลงวิชาครุฑต้องลง 8 อย่าง ถึงครบสูตร คือ 1. เป็นมหาอํานาจเหนือกว่าใคร2.เจริญก้าวหน้าในแผ่นดิน(รับราชการ) 3.ตราแห่งโชคลาภ-เงินทอง-ลาภผล 4.กันเขี้ยวงาอสรพิษ (พญาครุฑยึดนาคจับนาคผู้เป็นใหญ่ในอสรพิษได้พญาครุฑ จึงเหนือเขี้ยวงาพิษร้ายทั้งปวง) 5.แก้คุณผีคุณคนคุณไสย์ได้ดีนัก เดรัจฉานวิชาไม่กล้าเข้าใกล้ 6.ตกต่ำไม่ได้พญาครุฑบินอยู่สูงสูงกว่าพญานกทั้งหลาย ตราพญาครุฑจึงช่วยดวงไม่ให้ตกต่ำ 7.พระเคราะห์ไหนๆพระราหูแรงอย่างไรก็ชนะพญาครุฑไม่ได้ 8.บารมีมากปกป้องคุ้มครองดี ปลอดภัยตลอดกาล
พุทธคุณ เกื้อหนุนชีวิต พิสูจน์ได้จากประสบการณ์จริงมาแล้วครับ* ใครมีบ้านหรือร้านค้า บริษัทติดทางสามแพร่งหรือปลูกคร่อมบ่อ คร่อมตอเก่าเจ้าที่แรง คนในบ้านในบริษัททะเลาะกันเป็นประจำ เงินทองไม่เข้าบ้านหรือหาได้จริงก็มีเหตุต้องใช้เงินอยู่ไม่ติดบ้าน ไม่ติดร้าน ค้าขายดีๆ กลับสะดุดหรือมีที่ดิน ร้านค้าติดที่ตาบอด ที่ดินติดวัด ติดป่าช้าเก่า ติดโรงพยาบาลติดเรือนจำ ติดสุสาน อยู่ใต้สะพานข้าม อยู่ในที่อับโชค หรือรถที่ขับอยู่เป็นรถมือสองเคยเกิดอุบัติเหตุมีคนเจ็บคนตายมาแล้ว หรือมีแต่เราไม่รู้ หรือมีเลขทะเบียนรถ สีรถชงกับดวงคนขับ ขับอยู่ดีๆมีคนมาเบียดมาชนรถเรา*ให้ท่านลองบูชาพญาครุฑของหลวงพ่อผาด มาติดบ้าน ร้านคา บริษัท หรือติดรถที่มีปัญหาแล้วท่านจะรู้ว่าอำนาจครุฑมีจริง ครุฑจะเป็นเครื่องรางช่วยจับจิกตีจับดวงวิญญาณร้าย สัมภเวสีกินเป็นอาหารซึ่งตามเทวตำนานเมื่อครุฑเป็นพาหนะของพระนารายณ์ ไม่มีอะไรกินจะจับนาคซึ่งเป็นบริวารของอนันตนาคราชกินพระนารายณ์เกรงว่าครุฑกับนาคจะผิดใจกันอีก ท่านจึงอนุญาตให้ครุฑจับสัมภเวสีหรือวิญญาณร้ายที่ให้โทษแก่มนุษย์กินได้ยิ่งไปกว่านั้น ครุฑจะกางปีกปัดพาความพิบัติขัดสน ความขัดแย้ง อุปสรรคต่างๆออกไปจากตัวเรา และจะนำอำนาจ ความร่ำรวยเงินทอง โชคลาภมาหาเรา
ครุฑรุ่นแรกจะหันหน้าไปทางซ้าย  ส่วนรุ่น 2 จะหันไปทางขวา หลวงปู่บอกว่าจะได้หากินครบทั้งสองด้าน ลองดูนะครับบูชาติดตัวไว้แล้วอะไรดีๆจะเข้ามาแบบไม่ทันตั้งตัวก็เป็นได้...นะครับ

ให้บูชา 2,999  บาท (ฟรีค่าส่ง EMS)

ชื่อบัญชี  นายธณัท  บุญชูวิสิฐ
ธนาคาร  กรุงเทพ      
ออมทรัพย์เลขที่  951 - 004725 - 2   
สาขา  เทสโก้ โลตัส ศรีสะเกษ
ติดต่อ  เมืองลำดวนอมูเล็ต (Muenglumdoun Amulet)
โทร  081-266-2511 (AIS) หรือ 087-459-5388 (DTEC)

เชิญเยี่ยมชมร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ต นะครับ**

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
Taisetsu โพสต์เมื่อ 15-12-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชียร์ๆ ดีจริงครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-12-2011 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กรี๊ดๆๆๆ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 22:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
batmonk โพสต์เมื่อ 15-12-2011 22:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 22:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 15-12-2011 22:39

มีองค์เดียวนะครับ ท่านที่แจ้งว่าอยากได้ เชิญนะครับ ท่านใดมาก่อนได้ก่อนครับ วัดดวงแบบเสมอภาค อิอิ...หากไม่เอา หลังปีใหม่จะขึ้นราคา...5555555
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 23:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ครับผม...สภาพเดิมๆพร้อมกล่อง ไม่เคยผ่านการใช้มาก่อน ท่านใดหาอยู่เชิญได้ครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 23:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ร้องซะลั่นเชียว..เป็นอะไรล่ะนัท...55555
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-12-2011 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 16-12-2011 10:31

คาถาบูชาพญาครุฑ
ให้ตั้งนะโม ๓ จบ ตามด้วย

คะรุปิจะ กิติมันตัง มะอะอุ โอมพญาครุฑ รุจ รุจแล้วรวย นะได้เงิน นะได้ทอง นะได้ทรัพย์ นะได้บุญบารมี นะมั่นคง นะล้างอาถรรพณ์ นะเจริญ นะรุ่งเรือง นะรุ่งโรจน์ นะเมตตา อธิฐามิ

sun โพสต์เมื่อ 16-12-2011 10:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ..
H24 โพสต์เมื่อ 16-12-2011 10:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TeeLeK โพสต์เมื่อ 16-12-2011 11:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ " ถูกหวยซัก แสนสองแสน"
จะเหมาหมด ทั้งร้าน เมืองลำดวน อมูเล็ต
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-12-2011 11:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ " ถูกหวยซัก แสนสองแสน"
จะเหมาหมด ทั้งร้าน เมืองล ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 16-12-2011 11:02

สาธุ น้องตี๋เล็กรีบไปซื้อล๊อตเตอรี่เร็ว พี่ก็ซื้อไว้แล้ว 2 คู่...อิอิ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 16-12-2011 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุ น้องตี๋เล็กรีบไปซื้อล๊อตเตอรี่เร็ว พี่ก็ซื้อไ ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 16-12-2011 11:06

เด๋วถ้าผมถูก 2 แสนจริง ๆ พี่เตรียม pack ของเรยนะ " จัดเต็ม "
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 16-12-2011 14:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เด๋วถ้าผมถูก 2 แสนจริง ๆ พี่เตรียม pack ของเรยนะ " จัดเต ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 16-12-2011 12:01

ได้ครับ ไม่มีปัญหา เดี๋ยวพี่จัดให้น้องตี๋เล็กเลยครับ...555
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 11:50 , Processed in 0.179059 second(s), 8 queries , File On.