เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
33719
149
ซ่อนแถบด้านข้าง

5เฮ..สดุ้งรับโชค เมืองเสน่ห์กาหลง แจกฟรี..เจ้าแม่กวนอิม อ.หม่อม 55 องค์

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 23-12-2011 13:14

สดุ้งรับโชค

เมืองเสน่ห์กาหลงแจกฟรี!

เจ้าแม่กวนอิม 55 องค์

ฉลองปีใหม่ พ.ศ. 2555

กติกา วันนี้คัดแจก!

วันที่ 15 ธค. คัดแจกฟรี 15 คน!

โปรดติดตามรายชื่อจากประกาศนี้ทั่วกัน!

คัดทีละคน..ประกาศทั้งวัน-เที่ยงคืนจนครบ 15 ฮาเฮ!

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 4รัก +22 หลง +72 ร้อนแรง +42 เสน่ห์แรง +52 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10
crazyaofza + 50
vetmax + 22 + 22 + 22 + 22
Jay + 20 + 20

ดูบันทึกคะแนน

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 15-12-2011 19:33

ผู้โชคดี 15 คน เรียงลำดับวันนี้ คือ

1. Mr.Pato ว่าที่ท้าวมลีวราชแห่งเมืองกาหลง
มิสเตอร์ปาโต้..แฟนพันธ์แท้ที่ยังไม่เคยห่างหายไปไหน ท่านกำลังจะถูกปรับเป็นท่านท้าวมลีวราชนะ!

2. iamgumunza มาใหม่แต่ร้อนแรงเหลือเกิน
ท่านนี้ เพิ่งมาสมัครเมื่อวันที่ 13 นี้เอง ถือว่าเฮงค่ะ..เพราะท่านมี LUCKY NUMBER ปีหน้า รีบส่งบัตรประชาชนยืนยันตัวตนทางเมล์ cho.khalong@hotmail.com ท่านมีโชคแล้ว!

3. คำแพง ฑูตเสน่ห์แห่งเมืองกาหลง
ท่านนี้ คงเล่นเกมส์ไม่ทันกับเขา เป็นผู้เช่าบูชามานานชื่อเขาเก๋ พูดน้อย เพราะพูดแต่ละคำคงจะแพงน่าดู..ฮ่าๆ user id ลงท้ายด้วย 5 เสียด้วย...อยู่มาวันหนึ่ง 'สวัสดีครับ ผมขอสมัครเป็นฑูต ครับ' อ้าว! ซื้อไปซื้อมาเกิดมันส์อยากเป็นฑูตซะงั้น จัดไป 1 องค์ค่ะ เพราะมีตัวตนยืนยันกันแล้ว งานนี้คัดเฉพาะคนแรงของจริง ปลอมตัวมา รูปปลอม ไม่โชว์ภาพแสดงตน เชิญแหงนคอน้ำลายยืดคอยต่อไปค่ะ...

4. SUTEP พ่อทูนหัวแห่งเมืองกาหลง
เปิดตัวเป็นขุนแผนเมืองรถม้ามานานแล้ว..ดูรูปท่านก็รู้เลยว่าเปิดเผยมาก..ป๋าเอ หรือป๋าสุเทพ ลูกศิษย์เอกสักยันต์สายบางพระแห่งเมืองลำปาง หลวงพี่ญา วัดนางเหลียว...พักเรื่องเสน่ห์ตับ ตับ บูชาเจ้าแม่กวนอิมบ้างนะป๋านะ..
5. PREEMAN ท้าวมลีวราชแห่งเมืองกาหลง คนแรกของเมืองฯ

ท่านนี้ ของแรงอยู่จรัล 13 แต่น้ำไม่ท่วม..โทรมาบอกว่า ทำบุญเรียกด้วยนะ วันนั้นบอกเขาไปว่าจะนำเงินไปร่วมบุญสร้างศาลาปฏิบัติธรรมในอุทยานพระศรีอริยะ จ.สระแก้ว อุทยานธรรมที่เราไปสร้างพระพุทธเจ้า 28 พระองค์ไว้เมื่อปีที่แล้ว..ท่านก็ร่วมบุญมาเลยไม่มีวัตถุมงคลใดๆให้ท่าน รอท่าน cam มอบให้ก็แล้วกัน เพราะท่าน cam อาจยอมสละให้บางส่วน แต่ช่วงน้ำท่วมท่านไม่มีไรทำก็เลยเช่าแต่พระ ฑูตหลายคนคงรู้จักดีนะ.
.
6. lee531 พ่อทูนหัวแห่งเมืองกาหลง

ท่านนี้..บอกเลยว่ารูปโปรไฟล์เป็นพญากาหลงตลอด..ไม่เห็นโชว์หน้าหรือโชว์เสียง แต่เกือบสองปีที่ผ่านมา พี่ลีวายส์ท่านนี้ ไม่เคยห่างไปจากเมืองเลย..เหมือนท่านสิงอยู่ในมุมใน มุมหนึ่งของเมือง ท่านฑูตทั้งหลายน่าจะคุ้นกับเขาผู้นี้..ผู้นี้ก็จัดไปเลยค่ะ! พร้อมอื่นๆ อีก ที่เจ้าเมืองจะใส่ลงไปให้นะพี่นะ..

7. runpop ชาวเมืองเสน่ห์กาหลง
ท่านนี้..ใครก็ไม่ทราบแต่ดูเหมือนท่านทราบแอบทราบว่าเจ้าเมืองเป็นใคร..น่านน..มาทำบุญสร้างพระที่วัดป่าหนองหล่มกันครั้งเดียวที่เคยคุยกัน และก็ไม่เคยบูชาแม่ยั่วเมือง หรือเครื่องรางมหาเสน่ห์แต่อย่างใด มาร่วมบุญอย่างเดียว คะแนนเสน่ห์ คะแนนร้อนแรงอะไรก็น้อยเหลือเกิน 555 แต่พี่เขาก็ไม่ห่างหายไปจากเมืองเราเลย..ภาพโปรไฟล์ของท่านยังอยู่ในใจเราไปอีกนานแสนนาน จ๊ะเอ๋!

8. VETMAX มหาเสน่ห์ขั้นเทพ
    UID 1643
หมอแม๊กซ์...ว่าที่สัตวแพทย์ประจำเมืองกาหลง (ทึกทักเอาเอง) หมอแมกซ์เป็นหมอหมาตามภาษาชาวบ้านเรียกกัน แต่เป็นหมอหมาที่สักยันต์เต็มตัว..ไม่เคยมาบูชาอะไรในเมืองหรอก แต่ก็แอบแวะมาโพสเล่นเรื่อยเปื่อย เออ..ได้ใจเจ้าเมืองอยู่ครั้งนึง คือว่าหมอแม๊กซ์เขาอยากทำบุญแต่บอกว่ามีอยู่ไม่ถึงร้อยบาท (ถ้าจำไม่ผิด) เขาก็โอนมาให้ เจ้าเมืองครับผมขอร่วมบุญด้วยครับ! โดนอย่างแรงซ์..ได้ใจเต็มๆ.. ในฐานะคนเป็นสะพานบุญ (เหนื่อยนะท่าน) เอาเป็นว่า..หมอมารับเจ้าแม่กวนอิมของอาจารย์ใหญ่ไปบูชานะ..วันไหนแขวนก็ไม่ต้องกินเนื้อก็ได้ หากยังเลิกไม่ได้ อย่าไปซีเรียส อยู่ที่ใจครับ!

9. HAMAKPURE เทพบุตรแห่งเมืองกาหลง
    UID 4133
ท่านแฮม..เป็นหนุ่มเชียงราย หนึ่งในผู้ที่บูชาเสด็จแม่แล้วขึ้นฮวบ ขึ้นฮวบ เคยบังคับให้บูชาเหรียญแม่ยั่วเมืองเพื่อเอาไปสร้างโบสถ์วัดหนองระกำอยู่ทีหนึ่งค่ะ..ด้วยกุศโลบายอันแยบยลของเจ้าเมือง ท่านแฮมฯ ก็ได้ร่วมบุญกับเราไปโดยปริยาย เพราะงานนั้นไม่หัก ไม่อะไรเลย ให้วัดไปแบบเพียวริคุ..ยังไม่เคยคุยกันเลยค่ะ เห็นแว่บไปแว่บมาในบอร์ดเท่านั้น..พักเรื่องตับสักนิด เอาเจ้าแม่กวนอิมไปขึ้นคอด่วน!

10. MAOW นางฟ้าแห่งเมืองกาหลง
      UID 934
นางฟ้าแมวจอหอ นางฟ้าแห่งเมืองโคราช ตำบลจอหอ..อนงค์นางนี้ ถ้าไม่ให้เธอ มันจะกลายเป็นว่ามีแต่ของเสน่ห์เต็มใต้หมอน ใต้เตียงนอน (ฮา... กรี้ดส์) เพราะเธอเป็นแฟนพันธ์แท้ตัวยงต่างหาก ให้เช่าพระทำเฉย แต่ถ้าเครื่องรางเสน่ห์จัดเต็ม..เพราะประสบการณ์ที่ได้รับนั้นทำให้ชีวิตครอบครัวเธอมีความสุขเหนือสิ่งอื่นใด..มานิมนต์เจ้าแม่กวนอิมไปบูชาด่วนเลย..เธอผู้นี้ร่วมบุญกับเมืองมาตลอดปัจจัยเล็กน้อยก็ร่วม เพราะน้ำใจใหญ่หลวงเหลือคณานับ เธอขันอาสาร่วมเป็นต้นบุญ หากเจ้าเมืองหรือใครก็ตามอาจมีงานบุญที่จะนำมาให้พี่-น้องชาวเมืองได้ร่วมบุญกัน..เรายังไม่เคยเจอกันเลยค่ะ..แม้เธอไม่ได้เงินถุงเงินถังอะไร แต่เธอออกตัวแรงเรื่องขันอาสา เห็นเอาที่นอนหมอนมุ้งมาพำนักตั้งรกรากเมืองนี้ตั้งแต่ค้นหาจากกูเกิ้ลเจอ..แล้วเธอบอกรักเมืองกาหลงเท่าฟ้า.. โม้ป่าวว้า?

บอกเลยว่าแฟนพันธ์แท้กาหลงทาวน์ ที่เปิดเผย อยู่มานานมีสิทธิ์มาก...แต่ก็ไม่แน่ เพราะงานนี้เป็นงานสดุ้งรับโชค no rule out ไม่มีกติกาจ่ะ

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1ร้อนแรง +10 ย่อ เหตุผล
poseidon + 10

ดูบันทึกคะแนน

monster โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลุ้นๆๆๆๆใครคร้าบบท่านพี่ รอติดตามๆๆๆ
คำแพง โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากมีชื่อด้วยจังเลยครับ...อิอิ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะติด 1 ใน 15 คนรึป่าวน๊อ . . .
crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะได้กะเค้าไหม๊นะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
crazyaofza โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้กะลุงจัยแล้วปะหน้อ?
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 15-12-2011 07:54

บ่ได้ก๋า นู๋ ลงชื่อบ่ทัน
monster โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอให้ทุกท่านโชคดีคร้าบบบบบบบบบบบบ(ตัวเองด้วย5555+)
CUTE19 โพสต์เมื่อ 15-12-2011 07:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 15-12-2011 08:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เฮฮา กับเลข 5... สงสัย แคว้นเสน่ห์รามัญ กำลังหาอะไรมันส์ๆ มามอบโชคหรือเปล่าน้า?
CUTE19 โพสต์เมื่อ 15-12-2011 08:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# cho

...เหมือนรู้ใจเลยครับท่านเจ้าเมือง
เตรียมพร้อมความมันส์กันได้เลยจ้า มาลุ้นกันที่นี่"เมืองเสน่ห์กาหลง"ที่เดียว
misu3507 โพสต์เมื่อ 15-12-2011 08:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีลุ้นด้วยครับ...3507
spakafae14 โพสต์เมื่อ 15-12-2011 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
preeman โพสต์เมื่อ 15-12-2011 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เฮ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 27-4-2024 15:19 , Processed in 0.114891 second(s), 9 queries , File On.