เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3391
10
ซ่อนแถบด้านข้าง

**ปิดรายการ**ผ้ายันต์ลายมือลายเท้ารุ่นแรก ลป.เพ็ง วัดละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คำแพง เมื่อ 1-5-2014 11:08

หลวงปู่เพ็ง จันทรังสี ปัจจุบันหลวงปู่ท่าน อายุ ๘๗ ปี เป็น เจ้าอาวาสวัดบ้านละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสระเกษ หลวงปู่ท่านมีนิสัยสันโดษ เรียบง่าย เป็นกันเอง หลวงปู่ เป็นศิษย์ของหลวงปู่อ้วน โสภโน แห่งวัดบ้านโนนค้อ ถือเป็นศิษย์ร่วมอาจารย์กับหลวงปู่สังข์ สุริโย วัดนากันตรม และหลวงปู่ประสาร อรหปัจจโย วัดโนนผึ้ง ใครแวะเวียนไปกราบท่านจะได้รับความเมตตาจากท่านเท่าเทียมกันทุกคน  หลวงปู่เพ็ง เป็นพระเกจิที่ดังเงียบลูกศิษย์ขึ้นหามากครับ วันนี้ผมตัดใจนำ

ผ้ายันต์ ของท่านมาให้สมาชิกบูชา 1 ผืน ให้บูชา 550 บาท(ค่าส่ง EMS ฟรีครับ)

ท่านสามารถจองและโอนเงินได้แบบสบายใจภายใน 15 วัน            

ชื่อบัญชี THANAT BOONCHUWISIT                                                                  

ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ                                                                           

บัญชีเลขที่ 951 -004725 – 2                                                                                                       

วัตถุมงคลขลังและความพึงพอใจเป็นของท่าน  บริการเป็นของเรา                                              

" เมืองลำดวนนอมูเล็ต (Muanglumdoun Amulet)”  ขอบคุณครับ                                                                                                                 

ผ้ายันต์ ลป.เพ็ง_resize.JPG
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 14:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 4-12-2011 15:00

ภาพนี้ผมไปกราบหลวงปู่เพ็ง  ที่วัดบ้านละทาย ได้บูชารูปเหมือนและวัตถุมงคลต่างๆแล้วให้ท่านอธิฐานจิตให้อีกครั้ง ปรากฏว่ามีภาพหนึ่งที่มีลักษณะคล้ายแสงหรือพลังกระแสจิตของหลวงพุ่งออกมาคลุมวัตถุมงคลที่หลวงปู่อธิษฐานจิตให้อีกครั้งหนึ่ง...เกิดอะไรขึ้น ผมเชื่อว่าเป็นอภินิหาร แล้วท่านคิดว่าเป็นอะไรครับ?  ..แต่ผมและคณะเชื่่ออย่างสนิทใจและศรัทธายิ่ง ว่าหลวงปู่เพ็ง...ไม่ธรรมดา....

เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 16:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 4-12-2011 16:38

ขอแจ้งข่าวสมาชิกทุกท่านนะครับ...คุณนาย สมาชิกนอกเมืองฯ  ได้โทรขอนิมนต์ผ้ายันต์หลวงปู่ไปบูชาที่บ้านแล้วครับ**ปิดรายการผ้ายันต์หลวงปู่เพ็งครับ**
poseidon โพสต์เมื่อ 4-12-2011 16:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 17:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
kaineverdie โพสต์เมื่อ 4-12-2011 20:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พลังจิต
พิจิก โพสต์เมื่อ 4-12-2011 20:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของจริงในศรีสะเกษอีกองค์หนึ่งครับ  
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมว่าจิตหลวงปู่เร็วมากครับ แว๊ปเดี๋ยวพลังพวยพุ่งทันที ใครเห็นก็อาจจะธรรมดา  แต่ภาพถ่ายสองครั้งสองคราที่ผมเจอ ต้องยอมรับจริงๆครับ..สุดยอดมากๆครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 21:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของจริงในศรีสะเกษอีกองค์หนึ่งครับ   ...
ต้นฉบับโพสโดย พิจิก เมื่อ 4-12-2011 20:50

ใช่ครับ..ใครมีโอกาสควรไปกราบหลวงปู่นะ ลูกศิษย์ส่วนหนึ่งเชื่อว่าท่านเป็นทองคำแล้วครับ
highskw โพสต์เมื่อ 5-12-2011 02:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าศิษย์ สำนักเดียวกับปู่สังข์นากันตรม
ผมขอยืนยันว่า เก่งจริงๆครับ
พระโค หลวงปู่สังข์พื้นที่เล่นกันเป็นหมื่นๆ
ผมคนพื้นที่ยังหาไม่ได้

สายลาว แบบหลวงพ่อน้อย ศรีษะทองครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-12-2011 06:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าศิษย์ สำนักเดียวกับปู่สังข์นากันตรม
ผมขอยืนยันว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย highskw เมื่อ 5-12-2011 02:28

ครับผม...ไปกราบหลวงปู่เห็นหน้าหลวงปู่ทีไร รู้สึกเย็นใจอย่างบอกไม่ถูกครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 02:26 , Processed in 0.635250 second(s), 9 queries , File On.