เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4711
19
ซ่อนแถบด้านข้าง

กุมารขอดทรัพย์พิมพ์ใหญ่ หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร (ต้นตำรับเขมรขนานแท้)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 23:36

กุมารขอดทรัพย์พิมพ์ใหญ่ หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร (ต้นตำรับเขมรขนานแท้)

หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร(ตะเคียนราม) ศรีสะเกษ (ผู้สืบทอดพระเวทวิทยาคมอาถรรพณ์สายเขมรโบราณโดยตรง)ปัจจุบันนี้เมื่อพูดถึงกุมารขอดทรัพย์ ที่มีความเฮี้ยนและขลัง ต้องเป็นเจ้าตำรับ หลวงพ่อชื่นวัดตาอี ซึ่งเป็นผู้เชี่ยวชาญในพระเวทวิทยาคมอาถรรพณ์สายเขมรโบราณโดยตรง ท่านเป็นหนึ่งในศิษย์สายเขากุเลนซึ่งเป็นสถานที่ในการเจริญวิปัสสนากรรมฐานและพระเวทวิทยาคมชั้นสูงของเขมรวัตถุมงคลที่หลวงพ่อได้ทำการอธิษฐานปลุกเสกล้วนแต่แรง เห็นผล และประสบการณ์ให้ผู้บูชามากมายและในครั้งนี้หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร ท่านก็เป็นผู้หนึ่งซึ่งเป็นศิษย์สายเขากุเลนเป็นผู้เชี่ยวชาญในพระเวทวิทยาคมอาถรรพณ์สายเขมรโบราณอีกท่านหนึ่งและในครั้งนี้ท่านก็ได้จัดสร้างกุมารดูดรก พรายขอดทรัพย์ ตามตำราของเขมรโบราณ หลวงพ่อสายท่านได้ตั้งใจบรรจงเสก กุมารดูดรก ขอดทรัพย์ ให้ถูกต้องตามกระบวนการถูกวิธีตามประเพณีสืบทอดของครูบาอาจารย์ชนิดที่ไม่ผิดครูไม่นอกตำราเช่นเดียวกับหลวงปู่ชื่น วัดตาอี ทุกประการ ตั้งแต่มวลสาร พิธีกรรมปลุกเสก     
       มวลสารอาถรรพณ์ที่นำมาสร้าง มวลสารอาถรรพณ์เก่าที่สร้างกุมารขอดทรัพย์ของ
หลวงปู่ชื่นวัดตาอี(อาจารย์ฆราวาส ศรายุทธ งามชื่น ศิษย์ก้นกุฏิหลวงพ่อชื่น วัดตาอี ถวายมา) *ว่านมหามงคลทั้ง 108ชนิด ดิน7ป่าช้า ดิน7นคร ดิน7ท่า ดิน7โป่ง ดิน7ทุ่ง ดินใจกลางปราสาท ผงลูกกรอกตายท้องกลม หัวว่านกุมารทอง
      นำมวลสารทั้งหมดมาผสมเข้าด้วยกันเกิดเป็นมวลสารที่มีอาถรรพณ์และศักดิ์สิทธิ์แล้วนำมาทำพิธีสะกดญาณต่างๆที่สิงสถิตย์ในวัตถุอาถรรพณ์เหล่านี้เมื่อได้มวลสารอาถรรพณ์ทั้งหมดนี้มากดพิมพ์เป็นกุมารดูดรกพรายขอดทรัพย์ อุดด้วย1.ผงปถมังโลกีย์กำเนิดผงนี้หายากทำยากเขาจะอุดกันเล็กน้อยแต่มีอิทธิฤทธิมากมายเพื่อช่วยบันดาลให้
กุมารทองเฮี้ยนตามแรงพรายที่สถิตย์อยู่ สามารถดลบันดาลให้เป็นไปตามที่เจ้าของเลี้ยงกุมารต้องการ 2.อุดด้วยตะกรุดหัวใจเรียกทรัพย์มหาเศรษฐี   
      พิธีกรรมปลุกเสก ท่านได้ตั้งธาตุหนุนธาตุให้กุมารทองมีฤทธิ์มีเดชมีขันธ์5ใส่อาการ32ให้ครบไล่ตั้งแต่เส้นผมไปถึงปลายเท้าจากปลายเท้าสู่เส้นผมโดยอนุโลมปฏิโลมจนครบ32ครั้ง จนเกิดนิมิตอาการ32ประการและมีชีวิตจิตใจเป็นญาณ
กุมารทองแล้ว เสกจนครบ7เสาร์7อังคาร เพื่อให้มีอิทธิฤทธิ์สูงสุด (ทุกครั้งที่ทำการปลุกเสกกุมารทองหลวงพ่อสายได้ทำพิธีอัญเชิญดวงวิญาณหลวงพ่อชื่นวัดตาอี มาร่วมพิธีปลุกเสกทุกครั้ง)แล้วนำมาชุบน้ำมันพรายมหาเสน่ห์เพื่อเพิ่มความขลังความศักดิ์สิทธิ์ให้กับกุมารทองทุกๆตนและประการสุดท้ายท่านได้นำกุมารขอดทรัพย์มาทำพิธีสะกดญาณโดยใช้ได้ด้ายมัดตราสังทำพิธีผูกสะกดญาณกุมาร ถือว่าเสร็จพีธีกระบวนการปลุกเสกกุมารทองและออกให้บูชาสำหรับผู้มีจิตศรัทธาเพื่อนำปัจจัยไปสร้างโรงเรียนปริยัติธรรมและสำนักสงฆ์อ่างทนง
     สำหรับผู้ที่สนใจที่อยากจะเลี้ยง
กุมารทอง
ทางสายตำรับวิชาเขมรคือเป็นทางเลือกที่ดี จะรู้จักกันดีถึงเรื่องความขลังความศักดิ์สิทธิ์ความเฮี้ยนของกุมารเป็นกุมารทองที่มีฤทธิ์สูงทางด้านเมตตามหานิยมและเมตตาค้าขายเหมาะสำหรับเลี้ยงไว้เรียกโชคลาภค้าขายเรียกลูกค้าเฝ้าบ้านเรือกสวนไร่นากันคนมาป้องร้าย ทำมิดีมิร้ายแก่เราสามารถมีฤทธิ์เป็นพรายกระซิบบอกเหตุร้ายหรือข่าวดีที่กำลังจะมาถึงบอกโชคลาภ บอกหวย เรียกเงิน เรียกทอง เรียกทรัพย์ เสี่ยงดวงการพนัน ช่วยทำมาค้าขายเรียกคนเข้าร้าน แก่ผู้เลี้ยง และสามารถกันภูมิผีปีศาจ กันคุณไสย คุณผี คุณคน อุบาทว์และสิ่งอัปมงคลทั้งปวงไม่ให้เข้ามากล้ำกลายแก่ผู้เลี้ยงไม่ให้เกิดอันตรายประดุจลูกดูแลพ่อแม่บังเกิดเล้าพุทธคุณแห่งกุมารทองนี้มากมายมหาศาลดุจจะพรรณา จงเร่งหาบูชาเถิดจึงจะเกิดผล  กุมารขอดทรัพย์พิมพ์ใหญ่ สร้าง1,999ตน

**คาถาปลุกกุมารขอดทรัพย์**
ปะติสังขาโย นิโสมาแวะ ปะติแวะมาแวะ นะเมตตาปันจะพุทธานะมามิหังเมตตากรุณา เอหิตาตะ ปิยะปุดตะปุเร ถะมะมะปาระ มิงหะทะยังเมพิสินเจถะกะโร ถะเอหิกุมารามะมะ นะมะพะทะ

มี  1 องค์ให้บูชาองค์ละ 650 บาท (ค่าส่ง EMS ฟรีครับ)  

ท่านที่สนใจสามารถจองและโอนเงินได้แบบสบายใจตามที่ท่านสะดวกครับ  

บัญชี  นายธณัทบุญชูวิสิฐ ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ

ออมทรัพย์เลขที่ 951 - 004725 – 2     

“วัตถุมงคลขลังเป็นของท่าน  บริการเป็นของเรา” ...ขอบคุณครับ

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 3-12-2011 23:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 3-12-2011 23:43

ของดีๆๆ ถ้าจะเฮี้ยนน่าดู
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 23:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
highskw โพสต์เมื่อ 4-12-2011 00:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของท่าน แถวบ้านผมเค้าว่าแรงส์
เขมรแท้ๆเลย
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 01:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของท่าน แถวบ้านผมเค้าว่าแรงส์
เขมรแท้ๆเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย highskw เมื่อ 4-12-2011 00:53

ถูกต้อง...แล้วคร๊าบบบบบ...อิอิ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 02:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 4-12-2011 02:02

วัตถุมงคลทุกอย่างผมรับจากมือหลวงพ่อสาย  ท่านอธิษฐานจิตให้อีกรอบนะครับ...อยากได้ของแรงสายเขมร เชิญได้นะครับ
title โพสต์เมื่อ 4-12-2011 02:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด
supermiracle โพสต์เมื่อ 4-12-2011 07:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอปิดนะคับ ตามที่ตกลงกันไว้
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 09:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอปิดนะคับ ตามที่ตกลงกันไว้
ต้นฉบับโพสโดย supermiracle เมื่อ 4-12-2011 07:09

ขอบคุณครับ
prakhoonphan โพสต์เมื่อ 4-12-2011 09:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่แหละสายเขมรตัวจริง
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 09:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นี่แหละสายเขมรตัวจริง
ต้นฉบับโพสโดย prakhoonphan เมื่อ 4-12-2011 09:08

ลพ.สาย เกจิขลังสายเขมร ที่ดังเงียบรอวันพุ่งทะลุยุทธจักรคนนิยมขลังครับท่าน...แล้วไม่นานความรุนแรงของราคาจะตามมาแน่นอน
prakhoonphan โพสต์เมื่อ 4-12-2011 09:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลพ.สาย เกจิขลังสายเขมร ที่ดังเงียบรอวันพุ่งทะลุยุท ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 4-12-2011 09:14

แล้วขุนแผนที่พี่ให้บูชานี่หลวงพ่อท่านทำพิเศษหรอครับคือค้นหามีแต่ขุนแผนมะรุมมะตุ้มอ่ะครับ
อยากทราบครับ
sun โพสต์เมื่อ 4-12-2011 11:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ..
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 4-12-2011 13:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วขุนแผนที่พี่ให้บูชานี่หลวงพ่อท่านทำพิเศษหรอคร ...
ต้นฉบับโพสโดย prakhoonphan เมื่อ 4-12-2011 09:22

รุ่นนี้ผมก็บูชามาจากหลวงพ่อล่ะครับ น่าจะเป็นรุ่นที่วัดสร้างเองครับจึงไม่มีในรายการของศูนย์พระ เพื่อลูกศิษย์แถววัดจะได้มีกำลังสามารถบูชาได้ วันที่ผมนำไปเลี่ยมก็พบเจอเขาเอามาเลี่ยมอยู่หลายองค์เหมือนกันครับ
prakhoonphan โพสต์เมื่อ 4-12-2011 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รุ่นนี้ผมก็บูชามาจากหลวงพ่อล่ะครับ น่าจะเป็นรุ่นท ...
ต้นฉบับโพสโดย คำแพง เมื่อ 4-12-2011 13:35

ครับผมผมว่าแล้วว่าต้องพิเศษ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 03:19 , Processed in 0.296228 second(s), 7 queries , File On.