เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
4335
16
ซ่อนแถบด้านข้าง

ลูกอมมหาเสน่ห์ พญาเทครัวนางอกแตก หลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 12:11

ลูกอมมหาเสน่ห์ พญาเทครัวนางอกแตกหลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร

มวลสารอาถรรพณ์ประกอบด้วย

- ผงนางอกแตก มีพุทธคุณ ผู้ที่ต้องผงนี้มีอาการร้อนรนอยู่มิได้เมื่อไม่เห็นหน้าต้องขวนขวาย กระวนกระวายที่อยากจะเจอเราปานจะอกแตกตาย
    - ผงพญาเทครัวประกอบด้วยผงมือของต้นตำลึง มีพุทธคุณ เกาะเกี่ยวผูกมัดจิตใจ ผงยอดรัก(รักซ้อน) ผงยอดสวาทอย่างละ7ยอด มีพุทธคุณ ทางด้านความรัก คือคนเดียวมีคนรักหลายคน ผงครั่งพุทรามีพุทธคุณคั่งไคล้ในตัวเรา ผงม้าเสพนาง มีพุทธคุณในเรื่องเมตตามหาเสน่ห์แก่เพศตรงข้าม*ผงว่านทางด้านเรียกโชคเรียกลาภทั้ง108ชนิด*ผงไม้กลักวัวลืมคอก มีพุทธคุณด้านผูกมัดดึงดูดจิตใจคน*น้ำมันช้างผสมโขลงมีพุทธคุณด้านมหาเสน่แก่เพศตรงข้าม*ผงไม้ไก่กุ๊กมีพุทธคุณในเรื่องมหาเสน่ห์โดยตรง

หลวงพ่อสาย ท่านได้นำมวลสารอาถรรพณ์ทั้งหมดที่มีฤทธิ์ทางมหาเสน่ห์โดยตรงมาผสมรวมกันและปั้นเป็นลูกอมและฝังด้วยตะกรุดหัวใจมหาเสน่ห์มัดจิตผูกใจคน จากนั้นท่านได้เสกบรรจุพลังด้วยมนต์มหาเสน่ห์ล้วนๆแล้วนำมาชุบด้วยน้ำมันพรายช้างผสมโขลง

พุทธคุณ พกติดตัวได้ทั้งหญิงและชายทำให้มีเสน่ห์แก่ตัวเองแรงที่สุด มัดจิตผูกใจให้เขารักใคร่คิดถึงเราแต่เพียงผู้เดียวผู้ใดได้พบสบตาพูดคุยด้วยจะเกิดอาการเคลิบเคล้มหลงไหลอยากอยู่ใกล้ไม่อยากจากไปไหนมัดใจไม่ให้เขามีใจให้ใครให้มีแต่เรามีพลังเสน่ห์แอบแฝงไว้เหมือนดังเสน่ห์โดนมนต์สะกดดึงดูดผูกจิตผูกใจแก่เพศตรงข้าม และเพศเดียวกันเข้าหาผู้หลักผู้ใหญ่เขาจะเอ็นดูชมเราต้องจิตต้องใจ ติดต่อการค้าไปแห่งหนตำบลใดมีแต่คนรักใคร่เมตตา

คาถาบูชา ลูกอมมหาเสน่ห์

นะโม 3 จบ      
"จันโท อะภิกันตะโร ปิติปิโย เทวะมนุสสานัง อิตถิโย ปุริโส มะอะอุ อุอะมะ อิสสวาสุ อิกะวิติ"  (3จบ)

เมืองลำดวนอมูเล็ต..เปิดค่าบูชาเบาๆเหมือนได้เปล่าเพื่อแนะนำตัว

มี 4 ลูกให้บูชาองค์ละ 300 บาท (ค่าส่งEMS ฟรีครับ)

ท่านที่สนใจสามารถจองและโอนเงินได้แบบสบายใจภายใน ๙ วัน      

ชื่อบัญชี  นายธณัทบุญชูวิสิฐ

ธนาคารกรุงเทพ สาขาเทสโก้ โลตัสศรีสะเกษ      

ออมทรัพย์เลขที่ 951 -004725 – 2

ความพึงพอใจเป็นของท่าน บริการเป็นของเรา...

ขอบคุณครับ...

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 12:02

เหลือ ๓ ลูกนะครับ อีก ๑ ลูก แถมให้ คุณ mahavate แล้วนะครับ
zrkonixx โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอชมรูปหน่อยครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zrkonixx โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของ จองลูกนึงงับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
zrkonixx โพสต์เมื่อ 3-12-2011 12:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินให้ร่ะคร้าบ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 19:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 19:24

เชิญหนุ่มๆเจ้าเสน่ห์...หากพกลูกอมและขุนแผน ลพ.สาย คู่กัน...ดับเบิ้ลมหาเสน่ห์ครับท่าน...ปิดอีก ๑ ลูก ให้สมาชิกนอกเว๊ป
เหลือ  ๑  ลูก ....ตัดสินใจช้า พลาดแน่นอนครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 19:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินให้ร่ะคร้าบ
ต้นฉบับโพสโดย zrkonixx เมื่อ 3-12-2011 12:36

รับทราบการโอนครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกอมมหาเสน่ห์ เหลือ  ๑  ลูก ..ตัดสินใจช้า พลาดแน่นอนครับ
hanpor โพสต์เมื่อ 3-12-2011 22:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1 ลูก พรุ่งนี้โอนครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1 ลูก พรุ่งนี้โอนครับ
ต้นฉบับโพสโดย hanpor เมื่อ 3-12-2011 22:34

รับทราบการจอง ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 3-12-2011 23:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 3-12-2011 23:20

**ปิดรายการ**
ลูกอมมหาเสน่ห์ พญาเทครัวนางอกแตกหลวงพ่อสาย วัดนามวิจิตร  จำนวน ๔ ลูก หมดแล้วครับ
ท่านที่ได้ครอบครอง
-คุณ mahavate ๑ ลูก
-คุณ zrkonixx ๑ ลูก
-คุณ hanpor ๑ ลูก
-สมาชิกนอกเมือง ๑ ลูก

ขอบคุณทุกท่านครับ....คำแพง เมืองลำดวนอมูเล็ต
hanpor โพสต์เมื่อ 4-12-2011 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนเงินแล้วนะครับ รายละเอียดใน PM
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 5-12-2011 21:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 5-12-2011 21:59

ขอองค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 17-5-2024 02:05 , Processed in 0.911951 second(s), 8 queries , File On.