เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15514
98
ซ่อนแถบด้านข้าง

แจกน้ำมันหนูดูดนมแมว ของคุณพ่ออาจารย์ชุม

[คัดลอกลิงก์]
TOOPAO โพสต์เมื่อ 30-11-2011 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ของขวัญปีใหม่ 2555 วันนี้เข้าห้องพระแล้วเห็นขวดน้ำมันหนูดูดนมแมว ของคุณพ่อ แบบที่เป็นดั้งเดิม และที่ผสมใหม่ที่เหลือ จากงานไหว้ครูของผม มี

เหลืออยู่ 10ขวด เล็กๆครับ แต่ผสมแล้วนะครับ แต่ผ่านการปลุกเสกจากพ่อ ท่านคล้อย ทั้ง 2 รูปนะครับ และรอบ สุดท้ายก็ อาจารย์ณัฐเดช ปลุกเสกให้เป็น

คำรบที่3ครับ เลยอยากจะตั้งคำถามว่า สำนักเดิมของคุณพ่อ นั้นชื่อว่าอะไร ย้ายมาจากที่ไหน อยู่ จังหวัด อะไร หลังวันที่2 มกราคม 2555 จะมาเฉลย

พร้อมแจกครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
bassy โพสต์เมื่อ 30-11-2011 22:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอตอบว่าสำนักเขาไชยสนครับ อยู่จังหวัดพัทลุง มาอยู่กรุงเทพชื่อสำนักกุญแจไสยศาสตร์ครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 30-11-2011 22:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 30-11-2011 22:49

ย้ายมาจาก สำนักเขาไชยสน จังหวัดพัทลุง
มาอยู่กรุงเทพ  ชื่อ สำนักกุญแจไสยศาสตร์ ที่บ้านสะพานควาย
ขอบคุณครับ รอรับของดี ฮิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-11-2011 22:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด kaineverdie เมื่อ 30-11-2011 22:53

เริ่มต้นเรียน เขาชัยสน  ตอนหลังมาขออยู่ร่วมสำนักเขาอ้อ  จ.พัทลุง     ย้ายมาจาก พัทลุง   มาอยู่กรุงเทพ
Acting2LT โพสต์เมื่อ 30-11-2011 22:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักเดิมของคุณพ่ออาจารย์ชุม คือ สำนักเขาชัยสน

ย้ายมาจาก จ.พัทลุง

มาอยู่กรุงเทพ มีสำนักชื่อว่า สำนักกุญแจไสยศาสตร์ ครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เสียงโชค เสี่ยงดวงเน้อ  
บารมี โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักเดิมคือ สำนักเขาชัยสน จ.พัทลุง ย้ายมาที่ กทม. สะพานควาย ชื่อ สำนักกุญแจไสยศาสตร์
guffy_gof โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอว เห็นท่าจะไม่ได้กาล  เผลอแป็ปเดียว ลอกการบ้านดีกว่า

สำนักเดิม  คือ สำนักเขาชัยสน
มาอยู่กรุงเทพ
มีสำนักชื่อว่า สำนักกุญแจไสยศาสตร์
Petch~ โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอร่วมสนุกด้วยคนครับ
สำนักเดิมของอาจารย์ชุม คือ สำนักเขาชัยสน
มาอยู่กรุงเทพ มีสำนักชื่อว่า สำนักกุญแจไสยศาสตร์ ครับ
title โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเลียนแบบ ขอตอบด้วยคนครับ
สำนักอาจารย์ชุม คือ สำนักเขาชัยสน
มาอยู่กรุงเทพ
มีสำนักชื่อว่า สำนักกุญแจไสยศาสตร์  ครับผม

EUROPE โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอลอกการบ้านด้วยคนครับ

สำนักเดิมของอาจารย์ชุม คือ สำนักเขาชัยสน
มาอยู่กรุงเทพ มีสำนักชื่อว่า สำนักกุญแจไสยศาสตร์
top โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนเเรกท่านอยู่ที่สำนักเขาไชยสน จังหวัดพัทลุง เเล้วจากนั้นย้ายมาอยู่ที่บ้านประดิพัทธ์ ใช้ชื่อสำนักว่า กุญเเจไสยศาสตร์ ครับผม
beebig โพสต์เมื่อ 30-11-2011 23:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอด้วยคนนะท่าน ...ลอกการบ้าน ตึบๆๆๆๆ

ย้ายมาจาก สำนักเขาไชยสน จังหวัดพัทลุง
มาอยู่กรุงเทพ  ชื่อ สำนักกุญแจไสยศาสตร์ ที่บ้านสะพานควาย
ขอบคุณครับท่าน..crazyaofza
poprave โพสต์เมื่อ 1-12-2011 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
{:2_25:} นับๆดูแล้ว ถึงลอกเราก็ส่งไม่ทันละคับ เซ็งหง่ะ!!
น้ำใจงามเจงๆ
Llxa โพสต์เมื่อ 1-12-2011 02:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอลอกด้วยครับ สำนักเขาไชยสน จ.พัทลุง มา กทม ชื่อ สำนัก กุญแจไสยศาสตร์ ที่บ้านสะพานควาย ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:39 , Processed in 0.086614 second(s), 5 queries , File On.