เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขอเสียงหน่อยครับ ไม่ได้ทะลึ่ง

[คัดลอกลิงก์]
Naiin โพสต์เมื่อ 22-11-2011 18:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

X เดียว ก็โป๊ จะแย่แล้วท่าน นี่ตัง 3 XXX
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
TeeLeK โพสต์เมื่อ 22-11-2011 18:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
X เดียว ก็โป๊ จะแย่แล้วท่าน นี่ตัง 3 XXX ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 22-11-2011 18:35

Sutep โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เสื่อมครับผมมีประสบการณ์ของเพื่อนมาเล่าให้ฟัง..
เพื่อนผมชอบใช้ชิวหาพาเพลินพาสาวเจ้าไปเที่ยวสวรรค์เป็นประจำ...
วันนั้นไปเที่ยวโต้รุ่งกันมีเรื่องกระทบกะโต้ะข้างๆ...
เพื่อนผมเป็นคู่กรณี แต่ รปภ.มาห้ามไว้...นึกว่าไม่มีอะไร..
พอผับปิดก็มาเอารถที่ลานจอดรถ...เอารถไปคนล่ะคัน...
จังหวะเพื่อนผมกำลังก้มหน้าเสียบกุญแจเปิดประตู...ไอ้คนที่มีเรื่องกันเดินตามมา..
ควักปืนลูกโม่แล้วเล็งไปที่เพื่อนผม.... ผมตะโกนบอก เฮ้ยปืน...แชะ แชะ แชะ...ไม่ออกสักนัด
ผมเห็นเต็มๆจังหวะนั้นเพื่อนเปิดประตูรถได้พอดี
ควานเจอด้ามแม่แรงขันล้อถือวิ่งเข้าใส่...ไอ้นั่นตกใจวิ่งหนี..
พร้อมยิงขู่ขึ้นฟ้า เปรี้ยงๆๆ..ออกครับ  ผมงี้ขนลุกขนชันหายเมาเลยครับ...
Naiin โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่เสื่อมครับผมมีประสบการณ์ของเพื่อนมาเล่าให้ฟัง..
...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 22-11-2011 19:36

ยาดีต้องกิน ตอนปวดหัว ถึงจะรู้ ว่ายาดี
Naiin โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

งั้นขอเสียงก็แล้วกันท่าน เห็น จขกท บอก  ขอเสียงหน่อยครับ
juksawat โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมขอยืนยันอีกเสียงครับว่า  "ไม่เสื่อม"
ถ้าเสื่อม...ผมเสื่อมไปนานแล้วละ....
Sutep โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Naiin โพสต์เมื่อ 22-11-2011 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Naiin เมื่อ 22-11-2011 20:05
ภาพปลากรอบตามคำขอครับทั่น

อืม มาแระ ...
ต้นฉบับโพสโดย Sutep เมื่อ 22-11-2011 19:51

รู้ว่าผิด ต้องทำอีก สังคมย่อมให้ อภัย มีภาพปลากรอบและ ขอ ลายแทง ปลากรอบด้วยเลย แล้ว กัน ถ้ามีการบ้าน ด้วย ยิ่งดี
TeeLeK โพสต์เมื่อ 22-11-2011 20:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นขอเสียงก็แล้วกันท่าน เห็น จขกท บอก  ขอเสียงหน ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 22-11-2011 19:43

อิอิ เีสียงก็ไม่ต่างจากหนัง AV อ่ะพี่ ( ตรงไปม๊ายย มิมิ)
TeeLeK โพสต์เมื่อ 22-11-2011 20:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รู้ว่าผิด ต้องทำอีก สังคมย่อมให้ อภัย มีภาพปลากร ...
ต้นฉบับโพสโดย Naiin เมื่อ 22-11-2011 19:53

ที่่สุดในสามโลก ว่าง ๆ พบกันที่ .......
soksok โพสต์เมื่อ 22-11-2011 21:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การสักยันต์ เมื่อสักไปแล้วทำไมถึงต้องมีกฎข้อห้าม เพราะว่าครูบาอาจารย์ท่านอยากให้เราดำเนินชีวิตด้วยความไม่ประมาณ ตอนที่เราไม่ได้สักเราก็ไม่ค่อยระวังอะไร แต่พอเราสักมาแล้วแม้แต่จะก้าวเดินไปที่ละก้าวยังต้องระวังตัวเลยครับ ที่่ว่าระวังตัวก็หมายถึงว่ามองข้างบนว่ามีอะไรหรือป่าว มีราวตากผ้าหรือป่าว ถ้ามีก็เลี่ยงหลบไป ถ้าหลบไม่ได้ก็กลั้นใจเอามือปิดกระหม่อมเอาไว้แล้วเิดินผ่านไป ทำให้เราเป็นคนระวังตัวมากขึ้น จะำิกินอะไรก็คอยระวัง จะพูดอะไรก็คอยระวัง แต่เรื่องที่คุณถามนี้คือแฟนขึ้นคร่อม เมื่อก่อนผมก็เป็นคนหนึ่งครับที่ให้แฟนผมขึ้นบนเป็นประจำแต่พอผมสักยันไปแล้วผมก็ไม่เคยให้แฟนผมขึ้นบนเลยครับ ผมก็ไม่รู้หรอกครับว่าเสื่อมหรือป่าว ก่อนสักผมก็อ่านกฎทุกอย่างแล้วก็ไม่มีข้อห้ามครับ แต่ว่าเมื่อถามอาจารย์ท่านก็บอกว่าทำได้แต่มันไม่สมควรเพราะว่าเรามีของแล้ว ตั้งแต่บัดนั้นจนบัดนี้ผมก็ไม่เคยให้แฟนผมขึ้นบนเลยครับ ชีวิตก็ยังมีความสุขเหมือนเดิมครับ ผมคิดอยู่อย่างเดียวครับถ้าปฎิบัติไม่ได้ผมก็ไม่สักครับ เมื่อผมสักมาแล้วผมก็จะปฎิบัติให้ได้ครับ

ร่ายมาซะยาวเลยครับ ต้องขออภัยพี่น้องทุกท่านด้วยครับ (ผมศิษย์อาจารย์ทอง ตลาดพลูครับ) พ่อทองเปิดสักแล้วนะครับหลังจากน้ำได้ลดลงจนเกือบจะแห้งแล้วครับ  จบข่าว
title โพสต์เมื่อ 23-11-2011 02:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
TeeLeK โพสต์เมื่อ 23-11-2011 10:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สรุป น้องขึ้น" คร่อม" ได้ใช่มะครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 23-11-2011 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป่ะ เด๋วพาไปหาคนป้อนยาให้ เอาขาวหมวย มิ   ...
ต้นฉบับโพสโดย TeeLeK เมื่อ 22-11-2011 17:28

ไปสิ อยากกินยา อิอิ
TeeLeK โพสต์เมื่อ 23-11-2011 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปสิ อยากกินยา อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pungkung เมื่อ 23-11-2011 11:11

เม็ดฟ้า ทีไร " ได้เรื่อง"
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 12:42 , Processed in 0.134628 second(s), 6 queries , File On.