เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12228
35
ซ่อนแถบด้านข้าง

แนะนำ..ยอดพระเกจิขลังยุคปัจจุบันของศรีสะเกษ #๓

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด คำแพง เมื่อ 9-11-2011 22:58

ในพ่อแม่ครูบาอาจารย์ที่ยังดำรงธาตุขันธ์เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรให้เหล่าลูกศิษย์ได้อาศัยพึ่งใบบุญบำบัดความทุกข์ทางใจให้อยู่ขณะนี้ของจังหวัดศรีสะเกษ  พระเกจิที่มีชื่อเสียงมีลูกศิษย์ลูกหาขึ้นกับท่านมากของศรีสะเกษในปัจจุบัน  นอกจาก  หลวงปู่เกลี้ยง  วัดบ้านโนนแกด ที่น่าจะเป็นอันดับหนึ้่งในปัจจุบันแล้ว องค์ต่อมาผมคิดว่าน่าจะเป็น หลวงปู่เพ็ง (พระครูโสภณจันทรังษี) วัดบ้านละทาย อ.กันทรารมย์ จ.ศรีสะเกษ  ซึ่งผมได้นำเสนอให้ทุกท่านทราบแล้วส่วนในแถบอำเภอขุขันธ์  อำเภอภูสิงห์  ติดชายแดนเพื่อนบ้านก็มีหลวงปู่หลวงพ่อที่มีศิษยานุศิษย์ขึ้นกับท่านมากและเริ่มมีชื่อเสียงเริ่มเป็นที่รู้จักไปทั่วประเทศ  มีกิจนิมนต์ค่อนข้างมาก นั่นคือ  หลวงพ่อสาย (ทราย) ปาโมกโข  วัดนามวิจิตรตะเคียนราม   ต้นตำรับเขมรขนานแท้  หากท่านเดินทางโดยใช้เส้นทางหลวงหมายเลข ๒๔  ถึงสีแยกบ้านละลมให้เลี้ยวขวาเข้าไปประมาณสัก ๑๕  กิโลเมตร เส้นทางลาดยางดีตลอดไปมาสะดวก   หากมีเวลาควรแวะไปกราบท่านนะครับ  ท่านมีเมตตาสูงมาก วันที่ผมไปกราบท่านก็มีทั้งพระทั้งเณรจากวัดอื่นมากราบท่านเต็มคันรถ  ผมคิวต่อมา(ไม่มีคนจัดคิวนะครับ) ว่าจะได้คุยกับท่านนานๆหน่อย ก็มีชาวบ้านมารอพบท่านอยู่เกรงใจชาวบ้านเขาแล้วผมก็รีบด้วยก็เลยเดินทางต่อ  หากมีเวลาอย่าพลาดนะครับ...

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
crazyaofza โพสต์เมื่อ 9-11-2011 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สาธุกราบนมัสการ พระคุณท่าน ครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 9-11-2011 22:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลวงพ่อเก่งทางด้านไหนครับ
beebig โพสต์เมื่อ 9-11-2011 23:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆครับ
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 9-11-2011 23:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ก็ดีทุกๆด้านนะครับ  ทั้งทางด้านเมตตามหาเสน่ห์ มหานิยม โชคลาภค้าขาย เรียกเงินเรียกทอง คุ้มครองป้องกันภัย  ที่ผมได้ยินชื่อมานานตั้งแต่เริ่มแรกเลยเกือบ ๒๐ ปีแล้วก็คือ ปลัดขิก ครับ อาจจะเพราะหาวัสดุง่าย ทำง่าย ไม่ต้องลงทุนมากก็ทำได้เยอะ  ก็ลองหาบูชาของท่านดูนะครับ ค่าบูชาไม่แพงครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 10-11-2011 08:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
poseidon โพสต์เมื่อ 10-11-2011 09:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sun โพสต์เมื่อ 10-11-2011 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
sekAZAA โพสต์เมื่อ 11-11-2011 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านพี่คำแพง..น่าเป็นทูตเมืองเสน่ห์กาหลง สายอีสาน จัง
dapusa โพสต์เมื่อ 11-11-2011 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบหลวงปู่สายครับ
makimao777 โพสต์เมื่อ 11-11-2011 14:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอกราบด้วยคนครับ
บารมี โพสต์เมื่อ 11-11-2011 21:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมารทองของท่านก็สุดยอดนะครับ
KZAmulet โพสต์เมื่อ 11-11-2011 23:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กุมารทองของท่านก็สุดยอดนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย บารมี เมื่อ 11-11-2011 21:26

เห็นด้วย กุมารท่านเก่งจริงๆ
tigger โพสต์เมื่อ 12-11-2011 07:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบหลวงปู่
 เจ้าของ| คำแพง โพสต์เมื่อ 12-11-2011 19:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ครับ หากท่านใดมีประสบการณ์จากการบูชาวัตถุมงคลของหลวงพ่อสาย ก็นำมาเล่าให้เพื่อนๆสมาชิกฟังบ้างนะครับ..ถือว่าเป็นการบูชาคุณครูบาอาจารย์ครับ...ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-6-2024 19:07 , Processed in 0.244689 second(s), 7 queries , File On.