เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

สมาชิกใหม่ อยากสักยันต์

[คัดลอกลิงก์]
poppin โพสต์เมื่อ 23-3-2010 22:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหพี่...ถึงขนาดต้องใช้ยาลม ยาหอมช่วยเลยหรอ

แสดงว่าเรื่องฝีเข็มพระอาจารย์หนักนิไม่ใช่แค่คำขู่แล้วใช่มั๊ยคะเนี่ย
สักใช้เวลานานมากมั๊ยคะ

แล้วต้องไปเวลาไหนรึไปได้ตลอด
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
wifi007 โพสต์เมื่อ 23-3-2010 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จะมาวันไหนบอกล่วงหน้าก่อน ผมจะไปนัดท่านไว้ให้
poppin โพสต์เมื่อ 23-3-2010 22:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พุ่งนี้ได้มั๊ยคะ

พระอาจารย์ท่านพอจะมีเวลาว่างรึเปล่า
Uanprew โพสต์เมื่อ 24-3-2010 03:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด Uanprew เมื่อ 24-3-2010 03:13

ที่สำคัญพอมีครั้งแรกก็ย่อมมีครั้งที่2ครั้งที่3ตามมาอย่างที่เขาเรียกกันว่าอาการติดเข็มครับอิๆๆๆๆๆถามว่าสักนานไหมอันนี้ขึ้นอยู่กับลายสักที่เลือกครับถ้าลายสักใหญ่ลวดลายเยอะก็ใช้เวลานานแต่ถ้าลายสักเล็กลายละเอียดไม่มากก็แป๊บเดียวครับ(แต่เอแป๊บไม่แป๊บไม่รู้น่ะครับอย่างอาจารย์ที่ผมไปสักไปเที่ยงพอเงยหน้าดูนาฬิกาอีกทีอ้าวบ่าย2แระ ใครเป็นแบบผมมั่งเนี่ย )
 เจ้าของ| หนึ่ง โพสต์เมื่อ 24-3-2010 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
การเดินทางสู่นครลำปางครั้งแรก
ต้องขอขอบคุณอ้ายเอ อีกครั้งครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ ที่เสียเวลาทั้งไปรับ-ส่งผมไปหาพระอาจารย์ญา เพื่อสักยันต์ ตอนนี้ได้ยันต์ครู มาแล้วครับซึ่งก่อนหน้าที่ผมจะได้สัก ก็มีท่านหนึ่งกำลังให้ตู๊ปี่ญา สักยันต์ดูสีหน้าของแกแล้วเจ็บสุดๆเลยครับแต่พอสักเสร็จก็ยิ้มดีใจ ตอนนี้ถึงทีผมแล้ว เข็มแรก1 2 3 4 ยังดีอยู่ หลังจากนั้นไม่ต้องพูดถึง เจ็บสุดๆเหมือนกันเลย (ตกต่าเปินเป็นดีใคร่หัว ตกต่าตั๋วเป็นดีใคร่ไห้) ก่อนกลับผมก็ได้เข้าไปทักทายกับท่านที่สักก่อนหน้าผม จึงได้รู้จักชื่อ(ก๊อป) ณ เวลานี้ผมยังเจ็บไม่หายเลยครับ ยันต์ที่สักนูนขึ้นมาเลย ยอมรับครับท่านพระอาจารย์ลงเข็มหนักจริงๆ ท่านที่จะไปสักควรนำเครื่องดื่มM150ไปถวายพระอาจารย์ท่านด้วยน๊ะครับ ผมได้รับมาจากอ้ายเอ wifi007 อีกที
(ขอบคุณอ้ายเอ wifi007 มากๆครับ)
simple โพสต์เมื่อ 24-3-2010 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ก็บอกแล้ว เด๋วจะหาว่าสวยไม่เตือน ว่ามือท่านหนักมากกกกกก
ท่านเมตตา 9 ยอดเป็นน้ำมัน มาให้ตอนงานไหว้ครูวัดบางพระ ผ่านไปจะเดือนแล้วรอยจาง ๆ ยังไม่หายเลยค่ะ T^T

อ้ายป๋าเอ เจ้า หลังน้อง มะต้องเอามาโชว์ก็ได้หนา  เดี๋ยวเค้าจะกลัวกันหมด
suysakul โพสต์เมื่อ 24-3-2010 13:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักนิดไม่ได้หรือจ๊ะ simple จะได้รู้ว่ามันขนาดไหนเวลาอยู่บนเนื้อสาว ๆ น่ารักอะ
resto โพสต์เมื่อ 24-3-2010 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังพี่ simple เลือดโซกกกก
เห็นแล้วอยากมีซักรอย แอบซาดิสส หึ หึ
suysakul โพสต์เมื่อ 24-3-2010 14:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เอาแล้วไง ท่าน resto
chayadaj โพสต์เมื่อ 24-3-2010 21:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่สำคัญพอมีครั้งแรกก็ย่อมมีครั้งที่2ครั้งที่3ตาม ...
ต้นฉบับโพสโดย Uanprew เมื่อ 24-3-2010 03:05

ขอ  15  นาที ได้ไหมคะ
คาถาขอเต็มที่...
ยันต์ไม่ต้องเน้นมากก้อได้
(เข้มขลังเหมือนกันหรือป่าวค่ะท่าน)
Uanprew โพสต์เมื่อ 25-3-2010 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อันนี้ถามจริงก็ตอบตรงครับส่วนตัวไม่เคยจับเวลาตอนไปสักกับอาจารย์ซักทีครับเพราะหลังจากที่เริ่มสักไปแล้วประมาณ10เข็มผมก็ไม่รู้สึกเจ็บแล้วครับ(ไม่ใช่สลบน่ะครับมันเหมือนกับว่าตัวเบาๆอะไรเงี้ยครับอีกอย่างตอนสักอาจารย์ที่ผมสักเขาให้ผมนั่งท่ากอดเข่าก้มหน้าน่ะครับอาจารย์บอกว่านั่งท่านี้จะทำให้แผ่นหลังตึงลงเข็มง่ายน่ะครับเลยไม่มีโอกาสเงยหน้าดูนาฬิกาครับอิๆๆๆ)ส่วนที่ว่าขอขอ  15  นาที ได้ไหมคาถาขอเต็มที่...ยันต์ไม่ต้องเน้นมากก้อได้ อันนี่ผมว่าไปคุยกับอาจารย์ที่คุณจะไปทำการสักเองดีกว่าครับว่าทำได้หรือไม่ครับ ปักธงไปกลัวเสียครับ (เสียทั้งอาจารย์เสียทั้งตัวเราไม่ดีแน่ครับดังนั้นถามอาจารย์ที่คุณจะไปทำการสักดีกว่าครับ)
suysakul โพสต์เมื่อ 25-3-2010 14:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าคิดจะสักก็ต้องทนครับ สู้ ๆ ไปสักพร้อมกันสิดี มีเพื่อนร่วมเจ็บ อิอิ
sukawons โพสต์เมื่อ 29-3-2010 09:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยจิงๆๆ
nong2515 โพสต์เมื่อ 29-3-2010 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากๆเลย
suysakul โพสต์เมื่อ 29-3-2010 16:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากสักครับ อยากสัก พี่รินพร้อมหรือยังไปสักกัน อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 17:14 , Processed in 0.129531 second(s), 5 queries , File On.