เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

เสน่ห์มหานิยมสุดขลังแห่งจังหวัดภูเก็ต..ขุนแผนเสด็จกลับ ลป.สุภา

[คัดลอกลิงก์]
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-11-2011 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

หม่ามี๊ครับ หนูฝากบูชา
พระขุนแผนเนื้อโลหะ 3 องค์  600

พระสมเด็จปู่เฒ่า 1 องค์ ๆ ละ 1000 เอาสีไหนก็ได้ครับ

ที่วัด ไม่รู้ว่าตอนนี้ที่วัดยังเหลือมั้ยถ้ามีผมเอา

เดี๋ยวผมโอนรวมไปให้ 1660 บาทนะค๊าบหม่ามี๊
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 09:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-11-2011 09:47
หม่ามี๊ครับ หนูฝากบูชา พระขุนแผนเนื้อโลหะ 3 องค์  600

...
ต้นฉบับโพสโดย บอส ดินแดง เมื่อ 5-11-2011 00:06

หนูนี่ตาแหลมจริงๆ.. องค์เดียวไม่พอเนอะ มี๊จัดให้ค่ะ

cute 19 = 5 องค์       จ่ายแล้ว
maoew =  1 องค์       จ่ายแล้ว
crazyaofza = 1 องค์  รอจ่ายพร้อม รุมขาวพญากาเผือก ขาวเยิ้มคั่ก คั่ก
picnicza = 1 องค์     
luckyboy = 1 องค์   
preeman = 1 องค์     จ่ายแล้ว + สมเด็จปู่เฒ่า + ลูกอม ++++
pooo     ไม่มั่นใจว่าจะรับหรือเปล่าค่ะ
บอส ดินแดง = 3 องค์ + สมเด็จปู่เฒ่า 1 องค์ (เดี่ยวเอาภาพมาให้ชม เพราะมี๊เช่ามาแล้ว 555)
B141 = 1 องค์         จ่ายแล้ว

ขณะนี้..ขุนแผน 14 องค์แล้วจ้า...

ข่าวดี! ยังไม่ไปวันอาทิตย์ น่าจะไปวันจันทร์ หรืออังคาร ป่าปี๊ยังไม่ว่างไปส่ง อิอิ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 10:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-11-2011 10:33

ไปถ่ายภาพมาแล้ว สมเด็จปู่เฒ่า แต่องค์ของมี๊ กะ preeman จะเป็นสีเทาๆ
แล้วมีสีออกน้ำตาลด้วย ไปอีกก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าโทนนี้จะมีอยู่หรือเปล่า

สมเด็จปู่เฒ่าขณะอยู่ในกล่อง

สมเด็จปู่เฒ่าขณะอยู่เปิดกล่อง เฟี้ยวมวลสารคั่กคั่ก
สมเด็จปู่เฒ่า (1).JPG

สมเด็จปู่เฒ่า ขณะหันหลังอยู่ในกล่อง ผงขุนแผนเสด็จกลับคั่กคั่ก เช่นกัน
สมเด็จปู่เฒ่า (2).JPG

ส่วนแมงมุมดักทรัพย์..รอบนี้เพิ่มอีก 150 ได้แบบเลี่ยมด้วยจ่ะ น้ำจะมาพระรามสองแล้ว
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปถ่ายภาพมาแล้ว สมเด็จปู่เฒ่า แต่องค์ของมี๊ กะ preeman จ ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 5-11-2011 10:27

อั๊ยยะ !!!! มี๊ไม่ธรรมดาจริง อิอิ เก็บไว้ดีนะ

" เพราะสมเด็จปู่เฒ่า คือสัญญาใจที่หลวงปู่สุภาสร้างพระ

ให้อาจารย์หลวงปู่ที่เส้าหลินประเทศจีน "

ว่ากันว่าตอนหลวงปู่ปลุกเสกเดี๋ยว ๆชนิดปิดห้องห้ามใครรบกวน

10 วันหลวงปู่เล่าเองว่า ครูบาอาจารย์ท่านทั้งหมดลงมาปลุกเสก

หมุนเวียนกันมาเสกและบางองค์ท่านดึงพลังงานบางอย่า

งจากฟ้าลงมาที่พระรุ่นนี้ จึงมะธรรมดาาาาา

preeman โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จปู่เฒ่า ถือว่าเป็นพระดีที่ราคายังไม่แพงอีกองค์นึงที่น่าเก็บครับ รีบเก็บกันก่อนที่ยังเก็บไหว ยังทันหลวงปู่สุภาอยู่ หลวงปู่ตั้่งใจทำ มวลสารดี ถือเป็นรุ่นสุดท้ายแล้ว รุ่นสุดท้ายนี่ดีอย่างนึง คือเกจิร่ำเรียนวิชาอะไรมา ก็จะจัดเต็ม ใส่เต็มในพระที่ปลุกเสก พลังมีเท่าไหร่ก็อัดให้เต็ม

สรุปสั้นๆ เก็บซะนะจ๊ะ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จปู่เฒ่า ถือว่าเป็นพระดีที่ราคายังไม่แพงอีกอง ...
ต้นฉบับโพสโดย preeman เมื่อ 5-11-2011 11:17

คนมาฝากเช่า ข้อมูลเขาแน่นปึ๊ก!

ของดีนำมาบอกกันต่อ.. ราคาเบา ตรงจากวัด!
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สมเด็จปู่เฒ่า ถือว่าเป็นพระดีที่ราคายังไม่แพงอีกอง ...
ต้นฉบับโพสโดย preeman เมื่อ 5-11-2011 11:17

ทุกต้องครับผม แถมกดพิมพ์กันในวัด โดยแม่ชีในวัดนั่นเอง ^^
lee531 โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง
ศรัทธาหลวงปู่มานาน งานนี้ต้องฝากด้วย
ขุนแผนเสด็จกลับ ๒ องค์
ลุกอม ๑
แมงมุม ๒
และสมเด็จปู่เจ้า ๑  ครับ
ท่านเจ้าเมือง รูปใหม่เท่ห์ดีครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ท่านเจ้าเมือง
ศรัทธาหลวงปู่มานาน งานนี้ต้องฝากด้วย
...
ต้นฉบับโพสโดย lee531 เมื่อ 5-11-2011 11:40

ขุนแผนเสด็จกลับ    199x2 = 398
แมงมุม                600x2=1200  (เหมือนเดิมที่เคยเปิดไว้)
ลูกอม                 299
สมเด็จปู่เฒ่า       1100  

รวม 2,997.-
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 11:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-11-2011 13:01

cute 19       = 5 องค์     ชำระเงินแล้ว
maoew       =  1 องค์    ชำระเงินแล้ว
crazyaofza  = 1 องค์    รอชำระเงินพร้อม รุมขาวพญากาเผือก ขาวเยิ้มคั่ก คั่ก
picnicza      = 1 องค์    รอชำระเงิน
luckyboy    = 1 องค์    รอชำระเงิน
preeman    = 1 องค์    ชำระเงินแล้ว + สมเด็จปู่เฒ่า + ลูกอม ++++ รอส่ง
pooo  ไม่มั่นใจว่าจะรับหรือเปล่าค่ะ โพสกำกวม 555
บอส ดินแดง     = 3 องค์ + สมเด็จปู่เฒ่า 1 องค์

B141       = 1 องค์+แมงมุม1+จรเข้ 1  ชำระเงินแล้ว
LEE         = ๒ องค์+แมงมุม 2+ลูกอม1+สมเด็จปู่เฒ่า 1
SUNNJIA = 1 องค์
LUCKYBOY โพสต์เมื่อ 5-11-2011 12:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอนแล้วครับ 260.03 บาท   แจ้งทาง sms    ที่อยู่เดิมคร้าบบบ ^^
notejazzpianist โพสต์เมื่อ 5-11-2011 12:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมอีกนิดครับ ตอนที่หลวงปู่ปลุกเสกสมเด็จปู่เฒ่านั้น ได้เกิดลมพายุพัดรุนแรง เสาไฟในวัดล้มกันระเนระนาด ขณะที่หลวงปู่ยังอยู่ในสมาธิ ปลุกเสกสมเด็จปู่เฒ่าจนเพลิงไหม้ในกุฏิ จนลูกศิษย์ที่ใกล้ชิดหลวงปู่ต้องเชิญท่านออกจากสมาธิเพื่อความปลอดภัยของท่าน หลวงปู่สุภาเคยกล่าวไว่ว่า ใครไม่มีพระเสด็จกลับของท่านก็ใช้สมเด็จปู่เฒ่าแทนกันได้ครับ และที่สำคัญ!!
นี่คือวัตถุมงคลรุ่นสุดท้ายที่หลวงปู่สร้าง เนื่องจากท่านชราภาพมากแล้ว ปัจจุบันท่านอายุ116ปี แล้วครับ สำหรับพระอริยสงฆ์5แผ่นดินรูปนี้และเป็นศิษย์รุ่นสุดท้ายของหลวงปู่สุข วัดปากคลองมะขามเฒ่า ที่ยังมีชีวิตอยู่
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-11-2011 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มือเปียโนเจ้าของอัลบั้ม อันดามัน อินดี้แห่งอันดามัน คอนเฟิร์มข้อมูลอีกที ขอบคุณมากค่ะ พี่น้องของเราจะได้เก็บของดีไว้
Freetime โพสต์เมื่อ 6-11-2011 09:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีประคำของหลวงปู่ไหมครับ
ของดี โพสต์เมื่อ 6-11-2011 09:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอพระขุนแผน 3องค์ ลูกอม1 ถ้ายังทันครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 10-5-2024 01:01 , Processed in 0.369790 second(s), 5 queries , File On.