เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
6389
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

เหตุอัศจรรย์ในพิธีอ.เดช 2 ครั้ง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด jasonbourne เมื่อ 24-11-2009 21:42

เห็นมากับตาครับกับความเข้มขลังในการปลุกเสก วัตถุมงคลรุ่นล่าสุด ของ อ.เดช

ท่านเสกงานวันลอยกระทง ซึ่งเป็นวัน (จันทร์ซ้อนจันทร์) เกิดเหตุอัศจรรย์ระหว่างพิธีบังเกิด

พระจันทร์ทรงกลด ในขณะที่ อ.เดช นั่งปลุกเสก วัตถุมงคล  เป็นที่ประจักษ์
แก่สายตาลูกศิษย์ถึงความเข้มขลังในพิธีในคืนนั้น

และในวันไหว้ครู ในขณะที่อาจารย์เดชอ่านโองการ

ก็เกิดเหตุอัศจรรย์ ขึ้นเช่นกันคือ  พระอาทิตย์ทรงกลด

บอกตามตรงว่าผมเกิดมาเพิ่งเคยเห็นพระจันทร์ทรงกลดเป็นครั้งแรก ก็ในงานปลุกเสกวัตถุมงคล
ของ อ.เดช ในวันลอยกระทง เนี้ยละครับ

แล้วแบบนี้จะไม่เรียกว่า มหัศจรรย์ได้อย่างไรล่ะครับ

วันปลุกเสก จันทร์ทรงกลด

วันไหว้ครู อาทิตย์ทรงกลด

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับเจอแบบนี้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
BUSL โพสต์เมื่อ 24-11-2009 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สนับสนุนอีกหนึ่งเสียงคับ

วันไหว้ครูตอนแรกแดดร้อนพอเกิดพระอาทิตย์ทรงกลดเมฆก้อเข้ามาบังเลยคับ ทำให้จากอากาศร้อนๆ กลับเป็นเย็นสบาย พออาจารย์อ่านโองการเสร็จ พออาจารย์ลุกจากเก้าอี้ไม่ถึง20วิ เท่านั้นแหละคับ เมฆคลายตัวแล้วก้อร้อนเหมือนเดิม สุดยอดไหมล่ะคับ
 เจ้าของ| jasonbourne โพสต์เมื่อ 24-11-2009 20:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด jasonbourne เมื่อ 24-11-2009 21:46

ครับปกติเรามักจะเห็นพระอาทิตย์ทรงกลด ในพิธีพุทธาภิเษก

ที่มีพระเกจิดังๆ มาร่วมปลุกเสก  แต่ในพิธีฝ่ายฆารวาส อาจารย์สักยันต์

ในการประกอบพิธีแล้วเกิดเหตุอัศจรรย์พระจันทร์กลด และ อาทิตย์ทรงกลดแบบนี้

เป็นที่แสดงให้เห็นว่าเหล่า เทพเทวารับรู้ ในการประกอบพิธีนั้นๆครับ
undergrounds โพสต์เมื่อ 25-11-2009 10:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เพิ่มเติมครับ มีอยู่รูปหนึ่ง ที่ถ่ายตรงประรำพิธี (ศาลเพียงตา) ที่ตั้งองค์ฤาษีเอาไว้ ตอนที่ทีมงานจัดเครื่องสังเวยกันอยู่ (ยังไม่ได้ทำพิธี) มองจากในรูปถ้าสังเกตดีๆจะเห็นเป็นลำแสงขาวๆ วิ่งเข้าหา องค์ฤาษี ครับ และวันทำพิธีบวงสรวง รอบๆบริเวณวัด ฝนตก หมดนะครับ แต่บริเวณวัด ณ ที่ทำพิธีของอาจารย์เดช ไม่มีฝนสักเม็ด ครับ

ส่วนวันลอยกระทงนั้น พระจันทร์ทรงกลด ด้วยกันถึงสามครั้ง ครั้งแรก เมื่ออาจารย์เดช เชิญครูและนั้ง ปลุกเสกได้ครู่ใหญ่พระจันทร์ก็ทรงกลด ครั้งที่สอง ตอนใกล้ๆเที่ยงคืน ตอนอาบน้ำมนต์จันทร์เพ็ญ เป็นตอนที่พระจันทร์เต็มดวงที่สุด และครั้งที่สามก็ถัดจากนั้นไม่นาน คราวนี้ทรงกลดยันเช้าครับ วงแหวนที่ล้อมพระจันทร์ยิ่งขยายวงกว้างขึ้นเรื่อยๆ ต้องได้เห็นกะตาตัวเองครับ แล้วจะได้รู้ถึงความมหัศจรรย์ เหตุที่พระจันทร์ทรงกลดเป็นระยะๆก็เพราะว่า คืนนั้นท้องฟ้ามีเมฆมากและลมแรง ทำให้มองเห็นเป็นพักๆ
รับรองครับ วัตถุมงคลรุ่นไหว้ครู 52 นี้สุดยอดทุกกระบวนครับ
undergrounds โพสต์เมื่อ 25-11-2009 18:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Copy of DSC_0019.jpg (533.33 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 63)
undergrounds โพสต์เมื่อ 25-11-2009 18:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
Copy of DSC_0148.jpg (690.09 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 58)
 เจ้าของ| jasonbourne โพสต์เมื่อ 26-11-2009 21:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
รูปภาพ1626.jpg จันทร์ทรงกลดในงานลอยกระทง พิธีปลุกเสกวัตถุมงคลอ.เดช

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +2 ย่อ เหตุผล
Gern.Naraphat + 2

ดูบันทึกคะแนน

pal โพสต์เมื่อ 28-11-2009 08:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจริงๆครับผมเคยลองมาแล้ว
promotion002 โพสต์เมื่อ 2-9-2010 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงๆๆๆ
rastaman โพสต์เมื่อ 20-9-2010 14:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เชื่อครับ แรงจริง
Jay โพสต์เมื่อ 20-9-2010 19:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
    อัศจรรย์ จริง  สูดยอด ครับ ...
vetmax โพสต์เมื่อ 20-9-2010 20:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์เดช คือใครครับ

อันนี้ไม่ทราบจริง

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 20-9-2010 20:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไปงานไหว้ครูที่ผ่านมาของอ.เดชมา พิธีเข้มขลังดีครับ ท่านมีลูกศิษย์เยอะครับ อ.เดชท่านเป็นศิษย์หลวงปู่กาหลงครับ
Gern.Naraphat โพสต์เมื่อ 21-9-2010 10:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฤกษ์งาม ยามดี พิธีขลัง ครูแรง ศรัทธา + ปาฏิหารย์
ura โพสต์เมื่อ 22-9-2010 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แรงจริงสมชื่อ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 23:36 , Processed in 0.171656 second(s), 12 queries , File On.