เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากแจกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
suysakul โพสต์เมื่อ 5-4-2010 11:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจมตลอดเลยนะเรา ไว้ว่าง ๆ วันหลัง เอ้ย..วันหน้า เจ ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 2-4-2010 15:07

ไปด้วยดลอดละครับพี่สาว มีอะไรให้บอก ถ้าเวลาตรงกันพร้อมเสมอ (เงินต้องมีด้วยนะ อิอิ)
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าผ่านไปเหนือแล้วจะแวะหายินดีต้อนรับน้องคนนี้รึเป ...
ต้นฉบับโพสโดย garuda เมื่อ 24-3-2010 00:21

พ่อเจ้าแฝดก็เป็นคนเชียงรายเหมือนกันจ้ะ อำเภอแม่ลาว เชียงรายอากาศดีนะ น่าอยู่ดี แต่คนไม่รู้นิสัยน่ารักเหมือนกันทุกคนรึเปล่า อย่างพ่อเจ้าแฝดนี่ก็อดีตน่ารัก แต่ปัจจุบันน่าฆ่าให้ตาย เซ็งส์...
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ้งรายชื่อสำหรับผู้ที่ได้รับแจกเหรียญหลวงพ่อพุทธชินราช พิษณุโลก วัดเสนาส จำนวน 11 ท่านจร้า ถูกผิดยังไง แจ้งด้วย และขอทราบที่อยู่ ทาง PM ด้วยนะ
1. tong
2. kaineverdie
3. bazz
4. porpar
5. krabentongnam
6. suysakul
7. pocko
8. TONGRAKUNG
9. pal
10. JoeBs
11. chayakaj
12. Cho (เนี่ยพิสวาสเป็นการส่วนตัวนะ ถึงให้อ่ะ)
แต่ท่านอื่นไม่ต้องใสเจีย ... นะจ๊ะ ยังไงเดี๋ยวจะไปลองดูที่วัด แล้วจะบูชามาเพิ่ม หาเงินก่อน ดูท่าทางจะต้องใช้เงินเยอะเหมียนกัล  ส่วนท่านที่มีรายชื่อก็รอรับของด้วยค่ะ อาจจะช้านิดส์นึง พอดีไม่ค่อยว่าง แล้วก็หาเงินทุนนิดหน่อย ภายในเดือนนี้ได้แน่นอน ขอบคุณค่ะ
pal โพสต์เมื่อ 7-4-2010 14:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้อีกแล้วขอบคุณมากครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-4-2010 15:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PM ที่อยู่ไปแล้วววววววววววววววววว / ขอบคุณมากครับ ส่งเป็น พกง.ก็ได้คับ จะได้ไม่ต้องรบกวนค่าส่งครับ
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 7-4-2010 15:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
PM ที่อยู่ไปแล้วววววววววววววววววว / ขอบคุณมากครับ ส่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย kaineverdie เมื่อ 7-4-2010 15:44

ขอบคุณมาก มาก นะจ๊ะ ที่มีน้ำใจสุด ๆ
suysakul โพสต์เมื่อ 7-4-2010 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แจ้งรายชื่อสำหรับผู้ที่ได้รับแจกเหรียญหลวงพ่อพุทธช ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 7-4-2010 14:37

น่ารักจริง ๆ เลยพี่สาวเรา
tong โพสต์เมื่อ 10-4-2010 09:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับถ้ามีพระดีจะส่งคืนให้นะครับพี่
Hipflip โพสต์เมื่อ 23-4-2010 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเก็บไว้เป็นที่ระลึก 1 องค์ครับ
suysakul โพสต์เมื่อ 23-4-2010 08:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอเก็บไว้เป็นที่ระลึก 1 องค์ครับ
ต้นฉบับโพสโดย Hipflip เมื่อ 23-4-2010 01:04

มาไม่ทันแล้วครับท่าน
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 28-4-2010 16:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถ้ายังไงภายในอาทิตย์หน้าจะส่งพระพุทธชินราชไปให้กับผู้มีรายชื่อนะคะ ถ้าหากว่าใครที่ยังไม่ได้แจ้งที่อยู่ ก็ถือว่าสละสิทธินะคะ จะได้มอบให้กับสมาชิกท่านอื่นต่อไป ถ้ายังไงรบกวนท่านอื่นแจ้งยืนยัน ชื่อ ที่อยู่ อีกซักรอบนะคะ เผื่อขาดเผื่อหล่น เผื่อหาไม่เจอ เอ๊ะ...ยังไง
porpar โพสต์เมื่อ 7-6-2010 08:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยังไม่ได้เลยอ่ะคับพี่.....................
kaineverdie โพสต์เมื่อ 7-6-2010 12:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สงสัยงานยุ่งหรือไม่ก็ลืมไปแล้วล่ะ ....  
suysakul โพสต์เมื่อ 7-6-2010 13:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เห็นว่ายังไม่ว่างไปส่งครับ กำลังโดนเจ้านายเพ่งเล็งอะ เดี๋ยวพี่รินคงส่งให้ขอรับ เจ้ฝากมาบอก อิอิ
 เจ้าของ| rynyapatch โพสต์เมื่อ 9-6-2010 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ลืมคร่า ช่วงนี้ยุ่ง ๆ อยู่ ได้รับแน่นอนค่ะ ช้าแต่ชัวร์นะจ๊ะ ขอบคุณน้องต้นด้วย น่าเอาไปเลี้ยงที่บ้านนะเนี่ย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:05 , Processed in 0.166363 second(s), 5 queries , File On.