เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
25296
48
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากฟังประสบการณ์ของขุนแผนรุ่นต่างๆ ของ หลวงพ่อ กอยครับ

[คัดลอกลิงก์]
marionette โพสต์เมื่อ 22-10-2011 12:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
อยากฟังเป็นข้อตัดสินใจในการเช่าหามาครับ ของท่านวิชาเขมรแรงชัวร์ แต่อยากฟังประสบการณ์จั๋งๆ ครับ (ขอบคุณภาพตัวอย่างจากเว็บ  http://www.itti-patihan.com ครับจะไปบูชาที่ร้านนี้แหละ ใกล้บ้านผม)

ขุนแผนสะกดรัก 7 นารี อัศจรรย์ดาวล้อมเดือน

ขุนแผนสาวสามหมู่บ้านกินน้ำบ่อเดียวกัน

ขุนแผนเจ้าชู้ 3 มหาเฮี้ยนนางอกแตก

ขอฟังประสบการณ์ด้านมหาเสน่ห์ทั้งสามรุ่นเลยนะครับ แล้วอยากทราบด้วยว่ามีพรายหรือเปล่า เพราะเท่าที่อ่านไม่มีนะครับ เห็นจะมีแต่มีรุ่น ขุนแผนเจ้าชู้ 3 มหาเฮี้ยนนางอกแตก ที่มีผงขี้เถ้าเด็กตายวันเสาเผาวันอังคารแล้วก็ ผงมหาภูติเป็นของอาจารย์ฆราวาสฝ่ายเขมร ที่ดูเป็นผงสำคัญเลยที่ทำให้รุ่นนี้ "เฮี้ยน"   อ้อ! ถ้ามีรุ่นไหนน่าสนใจแนะนำกันด้วยครับ รับฟังของหลวงพ่อกอยทั้งหมดเลย หุ่นพยนต์ก็ได้ ตะกรุดก็ได้ว่ามาครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
nookapood โพสต์เมื่อ 22-10-2011 12:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคน
poseidon โพสต์เมื่อ 22-10-2011 13:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
verata9 โพสต์เมื่อ 22-10-2011 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอฟังด้วยคับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 22-10-2011 14:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พร้อมแล้วลุยไปเลยครับ..
bassy โพสต์เมื่อ 22-10-2011 15:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอฟังด้วยคนครับ น่าสนใจ
noi999 โพสต์เมื่อ 22-10-2011 15:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฟังด้วย
spakafae14 โพสต์เมื่อ 22-10-2011 18:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยมีแบบสามสาวกินน้ำบ่อเดียว ฝังตะกรุดเก้าดอก เด็ดมากคับกลิ่นหอมมากมายปล่อยไปแล้วอิ
บารมี โพสต์เมื่อ 22-10-2011 21:46 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฟังด้วยครับ
 เจ้าของ| marionette โพสต์เมื่อ 22-10-2011 22:10 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 8# spakafae14

ยังไงครับ ขอยาวๆ เป็นเรื่องราวนิยายรักหวานชื่นหรืออีโรติกไปเลยครับ จัดมา คนรอฟังเยอะ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 22-10-2011 22:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# marionette

ของผมที่ได้มามีกลิ่นหอมมาก นั่งทำงานรึยืนซื้อของ จะมีคนทักว่าน้ำหอม หอมแปลกแฮะ เสน่ห์เวลาคุยกะสาวๆก็ เมตตาดีคับ ใช้ได้ไม่นาน ปล่อยต่อไปแล้้วคับ เอาองค์มาแทนแล้วคับ เลยบรรยายได้ไม่มากคับท่าน
 เจ้าของ| marionette โพสต์เมื่อ 22-10-2011 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 11# spakafae14

ขอบคุณมากครับ แล้วพอจะทราบไหมครับว่า รุ่นขุนแผนเจ้าชู้ 3 มหาเฮี้ยนนางอกแตก มีพรายไหมครับ เห็นมีเถ้ากระดูกเด็กตายวันเสาร์ เผาวันอังคาร กลัวเฮี้ยนเกินอ่ะครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 22-10-2011 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 12# marionette

รุ่นดังเลยนี่คับท่าน เห็นว่าเจ๋ง นี่คับ รุ่นพี่ผมใช้สาวๆหลงๆอยู๋คับพี ราคาไม่เบานี่คับท่านพี่ ไม่หน้ากลัวหรอกพี่ มีไว้ดิดีคับประสบการมากอยู๋คับท่านพี่ชอบก็ลองดูคับผม
 เจ้าของ| marionette โพสต์เมื่อ 22-10-2011 22:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 13# spakafae14

งั้นจัดไปเลยละกันนะครับ ยืนยันกันขนาดนี้ รุ่นที่ดูไม่มีตะกรุดครับ ราคาไม่แรงมาก จะไปส่องที่ร้านอีกทีครับ ขอบคุณครับ
Llxa โพสต์เมื่อ 23-10-2011 01:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยมากอะครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 17:55 , Processed in 0.288398 second(s), 7 queries , File On.