เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อวดรอยสักมั่งครับ

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 10:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อะ ต้องถามท่านขุนครับ  เพราะกลัวจำชื่อไม่แม่นแล้วหน้าแตก55555+ มีอาจารย์ท่านนึงท่านขุนสนิทรมากแต่ไม่เปิดเผยตัวเท่าไหร่ อิอิ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 10:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในสมัยก่อนอาจารย์โตเล่าว่า ในการสักยันต์ของอาจารย์สุนทร เผือกเที่ยง สักเสร็จอาจารย์สุนทร จะเอาปืนจ่อหัวลูกศิษย์แล้วยิงเลยครับ แต่ก็ไม่ปรากฏว่ามีใครตาย(เคยมีกระสุนออกแล้วหัวปูด แต่ไม่เข้า) มีอยู่ครั้งนึงอาจารย์สุนทรเป่าเชือก3เส้นเป็นมหาอุตม์ แล้วลองให้ลูกศิษย์หลายท่านยิงดูประกฏว่าส่วนมากจะไม่ออก ที่ออกก็ไม่โดน ตอนนั้นอาจารย์สุนทรมั่นใจมาก จึงพูดขึ้นว่า ให้มายิงอาจารย์เลย ให้ยิงก่อนถ้ากระสุนไม่ออกอาจารย์ค่อยยิงกลับ อาจารย์โตเล่าว่าไม่มีใครกล้ายิง55555+
batmonk โพสต์เมื่อ 18-10-2011 10:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในสมัยก่อนอาจารย์โตเล่าว่า ในการสักยันต์ของอาจารย์ ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 18-10-2011 10:49

เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 10:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีเรื่องของปู่ใหญ่(หรอ กลัวจำชื่อผิด555+) ไว้เย็นๆจะมาบ่นให้ฟังต่อครับ รับลองอลังการมากอาจารย์ท่านนี้
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชื่อ"เก้ายอด นวคุณ"ปะ หรือจำผิดก็ไม่ทราบครับ เป็นสุดยอดอีกอย่างหนึ่งของอาจารย์โต(ไม้เด็ด) มันเก้ายอดอะไรเนี่ยแหละครับ ลืม... แต่ถ้าใครสนใจมหาอุตม์ที่มาพร้อมเสน่ห์ท่านบอกต้องอันนี้
รอบหน้าจะไปหาอาจารย์สุนทรเผือกเที่ยงมั่ง(อาจารย์โตบอกว่า รีบไปกราบท่านท่านเก่งมาก) ใครพอจะทราบที่อยู่หรือเคยไปแล้วมั่งมั้ยครับ แชร์ประสบการณ์หน่อย
doctornote โพสต์เมื่อ 18-10-2011 17:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 52# KHONSAKYAN

http://watpopakhai.tripod.com/index.html  วัดโพธิ์ผักไห่
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 17:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ในสำนักอาจารย์โตสักจะมี ธนูมือ และ ธนูมือใหญ่ครับ(แรงมาก) แล้วก็ธนูเพลิง(จักรนารายณ์) ธนูศอก,เข่า แล้วก็เท้า ใครที่ชอบสายนี้ลองแวะไปดูได้ครับ สำหรับนักมวยที่จะขึ้นชก จะมีอีกอย่างหนึ่งตามที่ท่านบอกมาคือ "การลงเล็บ" ท่านจะใช้ดินสอเขียนตรงเล็บเป็นอักขระแห่งการทำสงครามให้ ควรมาลงก่อนชก1วันก็พอ เพราะเขียนด้วยดินสอมันจะลบออกง่ายเลยไม่ควรมาลงก่อนหลายๆวัน ขุนแผนสำนักอาจารย์ก็มีทั้งแบบเสน่ห์ล้วนและเสน่ห์+แคล้วคลาดคงกระพัน อ๋อ...ลืมบอกไปครับ แน่นอนผมพึ่งไปหาอาจารย์โตเป็นครั้งแรก แต่ผมเป็นคนจำเก่งเลยจำมาได้เยอะ(ประกอบกับวันนั้นไปถึงสำนักตอน11โมงกลับก็บ่าย2นั่นแหละ มัวแต่นั่งฟังท่านบ่นเรื่องประวัติเลยได้มาเยอะหน่อย) ยังมีอีกเยอะครับขอค่อยๆรื้อฟื้นความทรงจำจากในหัวก่อน
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 18-10-2011 20:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ชื่อ"เก้ายอด นวคุณ"ปะ หรือจำผิดก็ไม่ทราบครับ เป็นสุด ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 18-10-2011 11:26

จำชื่อได้ละครับ ยันต์เก้ายอดที่เป็นยันต์เด็ดของอาจารย์โตคือ "เก้ายอดมหานิยม" ของหลวงตาพันธ์
abnormal9 โพสต์เมื่อ 19-10-2011 00:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักอาจารย์อยู่ที่ไหนรึคับ แล้วอาจารย์โตเรียนมาจากอาจารย์ท่านใดคับ(สายไหน)
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 19-10-2011 00:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สำนักอาจารย์อยู่ที่ไหนรึคับ แล้วอาจารย์โตเรียนมาจา ...
ต้นฉบับโพสโดย abnormal9 เมื่อ 19-10-2011 00:27

อาจารย์อยู่ นวมินทร111 ครับ อืม...มาจากทางไหนครับจะได้อธิบายทางถูก^ ^
อาจารย์โตเรียนวิชาเป่าทองมากจาก อาจารย์ สุนทร เผือกเที่ยงครับ
สักยันต์มาจาก พ่อปู่ใหญ่(หรอ)ไม่แน่ใจชื่อ กับ สายพ่อเที่ยงครับ
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 19-10-2011 00:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากเห็นการเป่าทองที่น่าเหลือเชื่อที่สุดก็ลองไปดูนะครับ(ไม่ได้แนะนำนะเดี๋ยวจะหาว่าชวนให้พนัน) ลองให้ท่านเป่าทองให้ดูจิ ไม่ใช่เป่าใส่หัวนะ เป่าจากข้างนอกขวดเข้าไปในขวด
ปูเป้ โพสต์เมื่อ 19-10-2011 01:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดอะครับ
Dachakoon โพสต์เมื่อ 19-10-2011 04:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักแม่เป๋อ+เพรชพยาธร สักน้ำมันได้ไหมครับ แล้วไปสักแม่พิม+ดำเซ็น อีกจาตีกันไหม ถ้าไม่ตีกัน ไปสักน้ำมัน บัวบังใบ+จูงนางเข้าห้องจะได้ไหม
ถ้าทำได้ ขอสักจิ้งจก9หาง รวมเซ็ทน้ำมันชุดใหญ่ แล้วจะตีกันไหมครับพี่
Acting2LT โพสต์เมื่อ 19-10-2011 06:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลายสักสวยมากครับ สักหน้าขาด้วย อยากไปสักบ้าง
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 19-10-2011 07:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักแม่เป๋อ+เพรชพยาธร สักน้ำมันได้ไหมครับ แล้วไปสักแ ...
ต้นฉบับโพสโดย Dachakoon เมื่อ 19-10-2011 04:41

อุ๊บ! !   มันตับล่างทั้งนั้นม่ายตีกันหรอกคั๊บ...น้ำมันสักได้(ไม่เอาหมึกแน่หรอ)
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 2-5-2024 23:31 , Processed in 0.151522 second(s), 6 queries , File On.