เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
3097
12
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากได้ตะกรุดหลวงปู่เจียม จ.สุรินทร์

[คัดลอกลิงก์]
wongrad โพสต์เมื่อ 13-10-2011 19:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
******สมาชิกท่านใดมีแบ่งให้ใช้ได้นะครับ****
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 13-10-2011 20:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาดูการแบ่งปัน...
winny โพสต์เมื่อ 13-10-2011 20:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหนียวโคตรๆ.....
beebig โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอนต้นๆปี..เห็นทหารแถวๆสุรินทร์ ตอนที่ไทยกะเขมร ยิงกันห้อยกันเกือบ...เกือบจะทุกคน เลยได้เข้าไปที่วัดบุชามาเส้นหนึ่ง ห้อยไว้กระจกมองหลังหน้ารถ...ตอนนี้แรงนะครับ ขนาดดอกเล็ก แบบในรูป ออกจากวัด 1xxx.-แว้วววว
Notekrabb โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของหลวงปู่ชัวมากๆครับ เพราะแจกให้หน่อยงานราชการ...บ่อยๆ โดยเฉพาะทหารและตำรวจ
ผมก็เคยได้รับจากคุณพ่อเมื่อตอนออกราชการนานมากๆแล้วครับ...
เป็นตะกรุดยันต์ปั้ม....ผมมีครับ แต่เป็นมรดกน่ะคร้าบบบบ
nga โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดหลวงปู่เจียม จะมีตะกรุดรถ และตะกรุดคนน่ะครับ ตะกรุดแขวนรถจะเป็นรุ่น 2 ดอก แคล้วคลาด ปลอดภัย ส่วนตะกรุดคน จะมีทั้งรุ่น 1 ดอกครึ่ง สองดอก และ 4 ดอก เหนียวมากครับ ทหารเกณท์โดนยิงเสื้อจนพรุน แต่ไม่เป็นอะไร พลเอกเปรม ทราบข่าว ยังต้องตามไปถึงวัด รุ่นแรกๆ หลวงปู่จะจารเอง โดยเฉพาะรุ่น 1 ดอกครึ่ง หลวงปู่จารเองทุกดอก รุ่นหลังๆ จะเป็นลูกศิษจารครับ
highskw โพสต์เมื่อ 13-10-2011 22:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เมื่อสองทุ่มแม่พึ่งโทรมาถามว่าผมอยากได้ตระกรุดหลวงปู่เขียม สุรินทร์ไหม(แม่ฟังมาผิด)
เป็นตะกรุดสองดอก  เพือนแม่เค้าปล่อยสองพัน   ผมไม่รู้รายละเอียดแต่โชคดีจริงๆที่มาเจอกระทุ้นี้
highskw โพสต์เมื่อ 13-10-2011 22:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

รุ่นสองดอก   จะแยกยังไงว่าของรถ หรือของคนครับ
bassy โพสต์เมื่อ 13-10-2011 23:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตะกรุดไม่มีครับ ผมมีแต่รุปหล่อรุ่นพอเศษอายุ80ปี ตอนนี้ให้แฟนห้อนอยู่ ยายข้างบ้านเป็นคนสุรินทร์บอกว่าหลวงปู่เจียมไม่เน่าด้วยครับ บารมีมาก ทหารเข้าหาเยอะครับผม
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 13-10-2011 23:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

dark โพสต์เมื่อ 13-10-2011 23:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด dark เมื่อ 13-10-2011 23:56

- ได้ยินเรื่องความโด่งดังมานานแล้วอ่ะครับ ประสบการณ์เล่าขานเยอะมาก ๆ แต่ถ้าเป็นสายเหนือแถบติดชายแดน ส่วนใหญ่ถ้าเป็นทหารพม่าหรือทหารไทยใหญ่ที่มักจะมีติดตัวกันแทบทุกคน ก็คงเป็น " แมงบู๊หรือพญาแมงภู่คำ " เพราะถ้าเป็นระดับนายทหารชั้นผู้ใหญ่ก็เป็นแบบเนื้องาแกะ แต่ถ้าเป็นพลทหารระดับต่ำกว่านั้นจะเป็นไม้แกะ แสดงว่าพวกเขาล้วนนับถือกันมากทีเดียว...
 เจ้าของ| wongrad โพสต์เมื่อ 14-10-2011 08:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
****ผมมีเป็นตะกรุดข้างละ 2 ดอก เป็นรุ่นแรกเลยครับ...พี่ชายผมเป็นตำรวจ..ตม..อยู่สุวรรณภูมิ..ปล้นของผมไปซะงั้นก็เลยตามหาอยู่****เพิ่มเติม***
spakafae14 โพสต์เมื่อ 17-11-2011 16:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไหนๆๆๆๆๆ ขอดูมั่ง อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 9-5-2024 21:10 , Processed in 0.188588 second(s), 9 queries , File On.