เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์มหาเสน่ห์ พ่อไกรทอง อ.โป้ง

[คัดลอกลิงก์]
wifi007 โพสต์เมื่อ 13-3-2010 21:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อ่าว...เรามาแปร้บเดียวมดหายหมดอ่า
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-3-2010 22:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่ต้องเสียใจโอกาสหน้ายังมีครับ สงครามยังไม่จบอย่า ...
ต้นฉบับโพสโดย garuda เมื่อ 13-3-2010 22:18

ขณะนี้ ดำเนินการแจกอย่างต่อเนื่องค่ะ.... จะทำหน้าที่ไม่ให้ขาดตกและบกพร่องเลยทีเดียวท่านการูด้า ชะชะช่า

ลูกแก้วสารพัดนึก. {:2_38:}
pranboon โพสต์เมื่อ 14-3-2010 02:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 33# cho

ผมได้รับผ้ายันต์แล้ว ในตัวผ้ายันต์ มีแต่ยันต์ที่มีพุทธคุณดีดีทั้งนั้น แล้วผมนำไปให้เกจิอ.ที่ผมนับถือหลายๆท่านดู ท่านบอกว่าผ้ายันต์ผืนนี้มีญาณของไกรทองอยู่ ทำอะไรก็แค่อธิฐานขอบารมีพ่อไกรทองจะสำเร็จตามประสงค์ และผมได้ไปพบอ.โป้งมาแล้ว ท่านดีมากเป็นกันเอง ทราบว่าเป็นผ้ายันต์รุ่นที่ 3 แล้ว ส่วน 2 รุ่นแรกมีประสบการณ์ท้วมท้น ต้องหาเก็บไว้ซะแล้วใครมีช่วยบอกด้วย หรือถ้าไปหาอ.โป้ง ท่านอยู่กับอ.ของท่านที่พญาไม้ อ.ของท่านเก่งมากๆลองไปพิสูจน์กันได้ ว่าของจริง กับของปลอมที่....ต่างกันอย่างไง
   ผมขอแจ้งข่าวหน่อยครับ สำนักนี้จะมีงานใหญ่ในเดื่อนหน้า ส่วนรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
pramate โพสต์เมื่อ 14-3-2010 09:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ  cho

ผมได้รับผ้ายันต์แล้ว ในตัวผ้ายันต์ มี ...
ต้นฉบับโพสโดย pranboon เมื่อ 14-3-2010 02:00

ว้าว อ่านไปขนลุกไปครับ ต้องบูชาบ้างซะแล้ว
bazz โพสต์เมื่อ 14-3-2010 10:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่ได้ตอบแค่โพสต์ภาพยันต์ลายมืออาจารย์ละห้อยให้ชมกัน
ก็ได้รับผ้ายันต์ด้วยหรอครับ....แหม๋ใจดีจัง

แก้ไขล่าสุด kaineverdie เมื่อ 9-3-2010 14:00

ก็ไม่เมล์มาบอกจะไปช่วยปฐมพยาบาล
ช่วยเรียงรายชื่อให้ครับ
1. wongrad
2. Uanprew
3. wifi007
4. kaineverdie  ตอบถูก สำคัญตรงนี้แหละที่จัดเรียงรายชื่อ
5. naikaset119
6. Gern.Naraphat   ตอบถูก
7. pranboon
8. supanat09
9. อุ้ม        ตอบถูก
10. วนิลา

ตอบหลังเฉลย
11. pramate   
12. Mr.honda
13. superman
14. sit14
15. kongkeha
16. Khunchang  โพสรูปยันต์ให้ชม
17. ttmmtt  ตอบถูก
18. morinaka  เอาประวัติยันต์มาให้ชม
19. unjung
20. arTzaO
21. truecrime
22. opo086
23. tam
24. rynyapatch
25. FatmaN  ตอบถูก
26. pawng11
27. jax88
28. monkeyboomboom
29. pranboon
30. bazz   <<<<<<<<<<<<<<<================== me***
pooo โพสต์เมื่อ 14-3-2010 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อิอิ ป๋มตกข่าวไป ของดีๆชอบชอบขอรับ

เอาเป็นรวบยอดเลยไม่เจ้าบ้านส่ง เหรียญมาเหรียญเดียว จบ..ครับพี่น้อง..55++
((ลุงต้อ เป็นพยานด้วยนะครับ))

ขอยืมแค่ภาพนะ เราไม่มีจนใจของๆใคร ไม่รู้นิ..อิ อิ

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-3-2010 14:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 16-3-2010 13:18

สวัสดีค่ะ....รีบส่งที่อยู่กันหน่อยนะคะ หมดเขตวันอาทิตย์นี้นะคะ

รายงานผู้ที่ส่งที่อยู่มาแล้ว กำลังนอนตีพุงรับผ้ายันต์มหาเสน่ห์นะคะ
  • stopper  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค  
  • uanprew  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • ttmmtt  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • khunchang ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระสำหรับผู้ไถ่โคกระบือ
  • naikaset ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระสำหรับผู้ไถ่กระบือ
  • sit14 ส่งไปรษณีย์ธรรมดา ศุกร์ 12 มีค
  • jax  ส่งไปรษณีย์ธรรมดา ศุกร์ 12 มีค
  • monkeyboomboom ส่งไปรษณีย์ธรรมดา เสาร์ 13 มีค
  • pranboon ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • superman
  • อุ้ม   ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • วนิลา ส่งไปรษณีย์ธรรมดา พฤหัส 11 มีค
  • opo086 ไปรษณีย์ธรรมดา จันทร์ 15 มีค.
  • tam ส่งด่วนจี๋แล้ว พฤหัส 11 มีค.
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ)
  • rynyapatch ส่งด่วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5415 0 TH
    + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่ไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
    + เศียรพ่อแก่ อาจารย์จี
  • kaineverdie ส่งด้วนจี๋ วันพุธ 10 มีค. แล้ว EH 5589 5417 7 TH
    + ผ้ายันต์เสือวัดบางพระ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
    + จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
    + เศียรพ่อแก่พรตมุนี อาจารย์จี
    + ดวงตราพุทโธ กำนัลจากพระอาจารย์เมสันต์ (หลวงโด่ง) เฉพาะผู้ที่บริจาคไถ่ชีวิตโคกระบือ รอบนี้
  • supanut09 ส่งไปรษณีย์ธรรมดาแล้ว พฤหัส 11 มีค.

+ จิ้งจกสดุ้งปี้ พระอาจารย์ญา (พอดีเจ้าเมืองมีอยู่อีกไม่กี่ตัว ส่งให้เลยค่ะ ตัดยอดจากท่านชลาพุชะไปค่ะ)
+ ลูกแก้วสารพัดนึก อ หม่อม อีกตอบถูกเก่ง 555

เพิ่มเติม ที่ส่งที่อยู่มารอบที่สอง
18. restro +ลูกแก้ว ส่งด่วนจี๋พร้อมแม่ยั่ว เสาร์ที 13 มีค EMS CODE# EH 5589 2982 7 TH
19. bazz      ไปรษณีย์ธรรมดา จันทร์ 15 มีค.
20. Fatman  ไปรษณีย์ธรรมดา จันทร์ 15 มีค.
21. wifi      

หมดเขตส่งที่อยู่รับผ้ายันต์ไกรทองแล้วค่ะ ขอขอขอบพระคุณท่านอาจารย์โป้ง
ตั้งใจให้ชาวเมืองฯ ได้มีของแรงงงงงงงง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-3-2010 14:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 14-3-2010 14:29
อิอิ ป๋มตกข่าวไป ของดีๆชอบชอบขอรับ

เอาเป็นรวบยอดเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย pooo เมื่อ 14-3-2010 13:53

เฮียปู่ปู๊อ่ะ หายากล่วย.. หนูไม่มีแจกตอนนี้ 555 ส่งที่อยู่มานร้า มีลูกแก้วสารพัดนึก

opo086 โพสต์เมื่อ 14-3-2010 15:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 1# cho

เปลี่ยนรูปเลย นะ เอาแบบเข้าตาชัดๆๆ หิดตะ  ในผ้ายันต์มีรูปเจ้าเมือง ป่าว  อิอิอิ  ถ้า มี เอา กัน สักผืน
pooo โพสต์เมื่อ 14-3-2010 18:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

มิได้ มิได้ น้อง Cho
อันเป็นว่าถ้าพี่ปู เจอเหตุร้า่ยแรงจะขอยืมมาใช้ ผ่อนหนักเบา ในด้าน
---------"การงาน"-------------

ตอนนี้ มิมีใดๆก๊าบ..-ขอบคุณในน้ำใจนะเจ้าค้า...เอ๋ย

ปู ปากน้ำ no #๑๑.jpg
ttmmtt โพสต์เมื่อ 15-3-2010 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้รับผ้ายันต์แล้วครับผม ขอบพระคุณท่านเจ้าเมืองมากๆครับผม
tam โพสต์เมื่อ 15-3-2010 15:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ใด้รับแล้วคับอิอิอิๆทั่นเจ้าเมือง  คนมันแรงกว่าของอ่ะทำไงใด้คับอิอิอิๆ
jumboaui โพสต์เมื่อ 15-3-2010 19:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เป็นสมาชิตใหม่ค่ะ อยากได้บ้าง ส่งที่อยู่ไปที่ไหนค่ะ
jumboaui โพสต์เมื่อ 15-3-2010 19:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาเป็นสมาชิกใหม่วันนี้เอง อยากได้มาก ๆ บ้างค่ะ ทำไงดี ทำไงดี
krabentongnam โพสต์เมื่อ 16-3-2010 11:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากครับ...เห็นแล้วชอบเลย

เสน่ห์น่าจะร้อนแรงนะครับ

ขอบคุณครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 8-5-2024 23:03 , Processed in 0.150856 second(s), 5 queries , File On.