เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อยากสักเสือเหลียวหลังครับ

[คัดลอกลิงก์]
Advance โพสต์เมื่อ 1-10-2011 13:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวนี้สำนักสักยันต์ อัพเดตราคาค่าครู พอๆกับสำนักดังย่านปทุมธานี กันหมดแล้ว เฮ้อ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
pungkung โพสต์เมื่อ 1-10-2011 13:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ถูกต้องครับ ...พรุ่งนี้ผมก็เข้าสำนัก  ไปทุกอาทิตย์ได้สักบ้างไม่ได้บ้าง...ก็ไม่เป็นไรครับไปช้วยดึงหลังให้คุณอื่นเขารุ่นน้องก็มาเยอะก้อช่วยๆกันไปครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 1-10-2011 13:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ราคานี้มีจริงๆอย่าเถียงสิ= =; ดังด้วยค่อนข้างขลัง ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 1-10-2011 13:03

ผมไม่ได้เถียงครับ....คุณอารมร้อนจัง ..แค่ไม่รู้มาก่อนว่ามีการสักยันต์ราคาแพงอย่างของวัดศาลาแดงก็แล้วแต่ศรัทธาครับ ก็แล้วแต่อ่ะครับศรัทธาที่ไหนก็ไปกันเถอะครับ ส่วนที่แพงๆผมคงไม่ไปหรอกครับ ผมมันจนครับ รูปไม่หล่อพ่อไม่รวย  แค่นี้ก็ของขึ้นจนเอาตัวเองไม่อยู่แล้วขลังไม่ขลังก็ไม่รู้อ่าครับ แรกๆก็ไม่คิดว่าของขึ้นจริงพอเจอกับตัวเองก็ได้รู้ครับ  ปัจจัตตัง คริคริ
gun_ha โพสต์เมื่อ 1-10-2011 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักยันต์มา.. สิบปีไม่เคยของขึ้นเลย เคยแต่ขนลุก สู้สู้.... สู้
OhEarth โพสต์เมื่อ 1-10-2011 14:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
บ้านผมศิษย์สำนักเดียวครับบางพระ สักตั้งแต่รุ่นพ่อ  บ้านอยู่นครปฐมพอดี
pungkung โพสต์เมื่อ 1-10-2011 14:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักยันต์มา.. สิบปีไม่เคยของขึ้นเลย เคยแต่ขนลุก สู้สู ...
ต้นฉบับโพสโดย gun_ha เมื่อ 1-10-2011 14:08

ตอนแรกก็ไม่เคยเป็นครับสักยันต์เต็มหลังก็ไม่เป็น บางส่วนเว้นไว้ลงรูปครับ แต่พอมาลงรูปนี่แหละครับหนุมานกับเสือเหลียวรู้เลยครับว่าเป็นไง
เชื่อและศรัทธามากๆเลยครับ
pungkung โพสต์เมื่อ 1-10-2011 15:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าจะจริง..เพราะเห็นขึ้นชักแหงกๆๆ เลย..5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Saran19 เมื่อ 1-10-2011 15:13

โหไม่ไหวจริงๆพี่ กลั้นแทบตัวจะระเบิดเลย ไม่ไหวก็ปล่อยละครับ ชาทั้งตัวเลยมือแข็งไปหมด แต่ก็รู้ตัวตลอดนะแต่ฝืนไม่ได้ครับ  สวดยอดไปเลย พรุ่งนี้จัดจรเข้อีกตัวแล้วล้อมกรอบครับ   คันยุเลย...อิอิอิ
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 1-10-2011 18:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โหไม่ไหวจริงๆพี่ กลั้นแทบตัวจะระเบิดเลย ไม่ไหวก ...
ต้นฉบับโพสโดย pungkung เมื่อ 1-10-2011 15:15

ถ่ายมาให้ชมด้วยนะครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 1-10-2011 22:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แน่ใจน๊ะครับจะจบที่เสือเหลียวหลัง
ผมตอนแรกก็คิดว่าเช่นนั้นครับ
ยันต์แรกตาข่ายเพรช+พระเจ้าห้าพระองค์
ยันต์สอง เสือเหลียวคิดว่าพอได้แล้วมั๊ง
เอาเป็นน้ำมันดีกว่า ไปๆมาๆ
มาได้ไงไม่รู้ยันต์อื่นๆ จนตอนนี้ไม่อยากจะบรรยายว่าเป็นไปได้ไงเนี่ย
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 1-10-2011 22:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แน่ใจน๊ะครับจะจบที่เสือเหลียวหลัง
ผมตอนแรกก็คิดว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 1-10-2011 22:07

เต็มหลังแล้วยังครับ รู้สึกจะมียันต์อะนาโตมี่ด้วยนี่...หรือจำผิดคน
nologo2 โพสต์เมื่อ 1-10-2011 23:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เต็มหลังแล้วยังครับ รู้สึกจะมียันต์อะนาโตมี่ด้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 1-10-2011 22:30

มีอะนาโตมี่ ด้วยผมเองก็ จำได้ 555+
Nammon โพสต์เมื่อ 2-10-2011 09:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหมๆ มีแต่รูปสวยๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ
vetmax โพสต์เมื่อ 2-10-2011 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะผมเองแหละครับ
anatomy,histology
นั่นแหละครับคือ จุดเริ่มต้นของการสักหมึกของผม
เนี่ยถ้าไม่สักยันต์เต็มหลังก่อน ผมว่าจะไปเพิ่มอีกหลายวิชาอยู่ครับ
physiology,pathology,phamacology,immunology,toxicology เป็นต้น
บนแล้วได้ผลครับแปลกๆแบบนี้ อิอิ
(กว่าจะเรียนจบ แค่หลังคงไม่พอลามมาถึงข้างหน้าแน่นอน อิอิ)
KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 2-10-2011 18:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อะผมเองแหละครับ
anatomy,histology
นั่นแหละครับคือ จุดเริ่มต้ ...
ต้นฉบับโพสโดย vetmax เมื่อ 2-10-2011 12:06

น่าอิจฉาชมัดพวกบนอะไรก็ขึ้นเนี่ย แต่แก้บนด้วยนะครับ อิอิ
vetmax โพสต์เมื่อ 3-10-2011 03:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่าอิจฉาชมัดพวกบนอะไรก็ขึ้นเนี่ย แต่แก้บนด้วยนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย KHONSAKYAN เมื่อ 2-10-2011 18:53

แก้เรียบร้อยแล้วครับท่าน
เจ้าพ่อท่านให้มาสองวิชาครับ หลังจากนั้นก็ไม่ได้บนเกี่ยวกับสักอีกเลย อิอิ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 19-5-2024 22:10 , Processed in 0.244573 second(s), 6 queries , File On.