เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2041
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

สอบถามครับเรื่องสักยันต์ครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าจะไปสักยันต์เพิ่มครับโดยปรกติสักกับอาจารย์ประโยชน์ ดินแดง ทีนี้เคยมองอาจารย์เสือ เข็มเทวดามาบ้างเหมือนกันเห็นตามหนังสือมีลงเยอะประสบการณ์ก็ไม่น้อยครับแต่ทีนี้มาดูกระทู้เก่าๆหลายกระทู้หลายคนเรียกอาจารย์เสือว่าช่างสักรวมทั้งเจ้าเมืองก็ดูจะไม่ค่อยHAPPYกับอาจารย์เสือเท่าไหร่ พอดีไม่ทราบข้อมูลเชิงลึกครับยังไงก็ช่วยไขความกระจ่างให้ด้วยละกันครับจะได้ตัดสินใจถูก ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 2-9-2011 23:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้ายังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ ว่าจะไปสักเพชรพยาธรครับเพราะได้ยินว่าสำนักนี้ดังเรื่องนี้แต่พอมาอ่านกระทู้เก่าๆแล้วมันเขวได้นะครับ รบกวนจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
soksok โพสต์เมื่อ 3-9-2011 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สักกับอาจารย์ประโยชน์ ก็ดีอยู่แล้วครับ อาจารย์ประโยชน์เป็นศิษย์พ่อทอง ถ้าจะสักอีกทีผมแนะนำให้เก่งกว่าอาจารย์เราดีกว่าผมแนะนำพ่อทองดีกว่าครับ

ขอให้โชคดี
zmclan โพสต์เมื่อ 3-9-2011 04:32 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตามที่ทั้ง 2 ท่านแนะนำมานั่นแหละครับ แต่ว่าถ้าไม่เชื่ออยากจะลองก็ได้ ของแบบนี้ห้ามกันไม่ได้ แต่ขอเป็นน้ำมันล่ะกัน เกรงว่าถ้าสักหมึกมาพอรู้ความจริงทีหลัง จะเอายางลบลบออกไม่ได้น่ะครับ
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 3-9-2011 07:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านมากครับเมื่อคืนนอนตี2มานั่งหาข้อมูลในเวป ผมเกือบไปเพราะนิตรยสารอย่างเดียวแล้วครับ โชคดีที่ไปเจอมาในหลายๆเวปกับพี่ๆที่นี่หลายคนช่วยท้วงติงขอบคุณมากครับ
Sutep โพสต์เมื่อ 3-9-2011 08:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
[b]ของแบบนี้ต้องหาข้อมูลเชิงลึกให้แน่นๆครับ นับว่าคุณยังมีบุญอยู่บ้างที่เปิดมาเจอเวปกาหลงนี้ครับ จะสักยันต์ต้องศึกษารายละเอียดให้แน่ชัดว่าอาจารย์ที่สักยันต์นั้นเป็นศิษย์สายไหนรับสืบทอดครอบครูมาจากครูอาจารย์ท่านใดมีศิษย์ร่วมสำนักเดียวกันเป็นใครบ้าง ไม่ใช่แอบอ้างทึกทักเอาว่าข้านี้เป็นศิษย์ครูอาจารย์ท่านนั้นท่านนี้แล้วไปเล่าเรียนวิชาเพิ่มเติมจากอาจารย์ต่างๆในเทือกในป่าในเขาที่คนไม่รู้จักเสร็จสรรพก็เอารูปหลวงพ่อหลวงพี่ที่คนเคารพนับถือเป็นที่รู้จักมาตั้งบนหิ้งบูชาแล้วบอกว่านี่ไงอาจารย์ของตู แต่เวลามีทำพิธีไหว้ครูประจำปี ตูไม่เคยไปร่วมเลย ไม่ใช่ไม่ว่างหรืออยู่ไกลนะ แต่ที่ตูไม่ไปเพราะตูไปแล้วไม่มีใครรู้จักตูเลยแล้วอีกอย่างกลัวว่าศิษย์ของอาจารย์จริงๆจะกระทืบเอานะสิ
pungkung โพสต์เมื่อ 3-9-2011 10:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

เห็นด้วยครับพี่น้อง.....
 เจ้าของ| KHONSAKYAN โพสต์เมื่อ 3-9-2011 23:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไปสักน้ำมันหัวใจหมีกับอาจารย์ประโยชน์มาแล้วครับพอดีอยู่ใกล้บ้านนิดหน่อย ขอบคุณทุกๆท่านครับ^ ^
vetmax โพสต์เมื่อ 5-9-2011 03:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ
ผมก็เคยไปสักกับอาจารย์ประโยชน์ ครับ
แต่เป็นยันต์ของสายวัดบางพระครับ คือ สาริกา กับเศียร พ่อแก่ ครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-5-2024 14:46 , Processed in 0.172612 second(s), 8 queries , File On.