เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

อาจารย์หม่อมเป็นใคร? ถึงเวลาแล้ว! ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงจะพบคำตอบแท้จริงจากท่าน!

[คัดลอกลิงก์]
crazy โพสต์เมื่อ 13-10-2011 09:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หากเป็นลูกศิษย์ ก็คงจะไม่ลบหลู่ครูบาอาจารย์
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
iching โพสต์เมื่อ 13-10-2011 11:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สิ้นเดือนกันยายน 2554 นี้..แน่นอน!

อ้าว...
สิ้นเดือนกันย ...
ต้นฉบับโพสโดย nat เมื่อ 11-10-2011 15:52

ถ้าจะมาให้อ่านชาติหน้า หรือจะชาติไหนมันจะไปหนักหัวใครมิทราบครัฟฟฟฟฟฟฟ หรือว่าถ้าชาตินี้ไม่รู้มันจะต้องตายให้ได้ (ขอโทษคุณนัทด้วยที่ต้องหยาบกะคุณในเมื่อคุณไม่ให้เกียรติคนอื่นก่อนนนน นะครับ)
monster โพสต์เมื่อ 13-10-2011 11:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กันยาชาติหน้าครับ เข้าใจถูกต้องแล้ว แล้วก็ออกไปใ ...
ต้นฉบับโพสโดย paul เมื่อ 13-10-2011 01:59

ผมจะบอกให้ครับว่า เขาไม่ได้มารออ่านประวัติอ.หม่อมหรอกครับเขาเข้ามาเร่ง มาเอาข้อมูลไปหลอกขายของข้างนอกเชื่อผมไหมเอ่ย............................

ปล.คนจ๊ะอี้หนา ต้องเเจ๊งซ่ำดินซ่ำหญ๊า บ่อั๊นมันบ่ไปลงหม้อนาฮ๊กเเระ.............ก่ายง่าว
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-10-2011 12:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฮ่า... ออกพรรษาแล้ว! มาพบกับประวัติกันเถอะ

เผยประวัติอาจารย์หม่อม พุทธิโพธิสัตว์ นิรนาม ไตรภูมิ.. ตอนที่ 1
http://khalong.com/board2/viewthread.php?tid=11383&page=1&extra=#pid187919
nat โพสต์เมื่อ 13-10-2011 15:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ฮ่าฮ่า...เลทนิด เลทหน่อย..ข้อมูลดีเลย์บ้างนิดหน่อยเอง ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 13-10-2011 08:57

ขอโทษครับ ^^
paul โพสต์เมื่อ 13-10-2011 20:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจะบอกให้ครับว่า เขาไม่ได้มารออ่านประวัติอ.หม่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 13-10-2011 11:29

เชื่อครับ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมจะบอกให้ครับว่า เขาไม่ได้มารออ่านประวัติอ.หม่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 13-10-2011 11:29

-*-*-แปลหน่อย ข้าเจ้า ง่าวหน่อ ฮ่าๆๆ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
-*-*-แปลหน่อย ข้าเจ้า ง่าวหน่อ ฮ่าๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 13-10-2011 21:08

ขอลองแปลดูนะคะ จนกว่าคนเหนือแต้ๆ จะมาเฉลย!

คนจ๊ะอี้หนา = ไอ้คนแบบนี้

ต้องเเจ๊งซ่ำดินซ่ำหญ๊า = แฮ่ แฮ่..ไม่ค่อยมั่นใจ  เหมือนจะบอกว่า ต้องแช่งมัน..อะไรสักอย่างค่ะ

บ่อั๊นมันบ่ไปลงหม้อนาฮ๊กเเระ.............= ไม่งั้นมันลงนรกไม่ได้

ก่ายง่าว = ไอ้โง่

ลองแปลดูค่ะ ไม่แน่เหมือนกัน... ผิดถูกขออภัยนะคะ
crazyaofza โพสต์เมื่อ 13-10-2011 21:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอลองแปลดูนะคะ จนกว่าคนเหนือแต้ๆ จะมาเฉลย!

คนจ๊ะอี ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 13-10-2011 21:24

ฮ่าๆๆๆ น่าจะประมานนั้น
marionette โพสต์เมื่อ 14-10-2011 01:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุ้มค่าแก่การรอคอย ผมคนนี้ประกาศให้รู้ทั่วไปเลยว่า ผมเพิ่งเคยรู้จัก เพิ่งเคยได้ยินชื่ออาจารย์หม่อมจากเว็บไซต์นี้ได้เพียงเดือนเดียวเท่านั้น แต่ศรัทธาท่านหมดใจโดยปราศจากข้อสงสัย อภินิหารใดที่เกิดแต่ท่าน ผมเชื่อแบบไม่กังขาในความที่ท่านมี "ฌาน" สูงยิ่งเกินมนุษย์เราจะมี และไม่มีใครเท่าเพราะบารมีที่ท่านสร้างมาหลายชาติพบ ประวัติท่านสอนเป็นนัยให้เพียรสะสมความดีเสียแต่วันนี้ แม้ไม่ได้ถึงนิพพาน ไม่ได้เกิดเป็นเทพ พรหม บนสวรรค์ ก็กลายเป็น เทวดาเดินดิน เป็นผ้มีฤทธิ์บนพื้นโลก อีกทั้งความเพียรของท่านที่เดินทางเสาะแสวงหาสรรพวิชาด้วยตัวเอง สร้างแรงศรัทธาได้ทุกคนที่เป้นคนทีจิตใจดีงาม ใครเป็นไงผมขอไม่ว่าคนนั้นเขานะครับ จิตเขาอาจไม่สุงส่งเท่าเราท่านที่เลือกศรัทธาคนได้ถูกต้องครับ สาธุครับ
B141 โพสต์เมื่อ 14-10-2011 07:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด B141 เมื่อ 14-10-2011 07:34

ฝากบอกเป็นข้อคิดสักนิด......เกี่ยวกับน้ำมันแดงของอ.ใหญ่...เพราะมีคนซื้อมาจากเวปอื่นเอามาถาม.....หลอกทั้งนั้น
......สีออกแดงอ่อนๆ....กับสีขาวใส.....
น้ำมันแดงของ อ.ใหญ่ท่านใช้หัวน้ำหอมขวดละเป็นหมื่น...เทหมดขวดทีละหลายๆขวดเอามาเป็นส่วนผสม.....กลิ่นจึงหอมมาก......แต่มีคนเขาซื้อมาจากเวปอื่น....แล้วเอามาให้ดู....กลิ่นจะหืนๆ.....ไม่มีกลิ่นหอมเลย......ยิ่งสีขาวใส.....ไม่มีเลย.....
     ปล.ถ้าจะคิดว่าข้อมูลของข้าพเจ้าเชื่อถือได้ไหม.......ท่านเจ้าเมืองเคยเจอข้าพเจ้าแล้ว....และรู้ว่าเชื่อถือได้หรือไม่
เป็นห่วงผู้ที่ศรัทธา อ.ใหญ่ แล้วไม่เคยเจอน้ำมันแดงจริงๆของท่าน......****จะถูกหลอก****
      ของทุกอย่าง อ.ใหญ่ท่านสร้างแจก(เป็นทานบารมี).........ไม่ได้ทำมาขาย.....ส่วนที่ท่านแจกออกมา....แล้วได้รับกันไปนั้น.....ใครจะนำมาซื้อขายท่านบอกให้แล้วก็จบกันเป็นสิทธิของเขา

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 2รัก +17 ย่อ เหตุผล
cho + 15
CUTE19 + 2

ดูบันทึกคะแนน

crazyaofza โพสต์เมื่อ 14-10-2011 08:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้น้ำมันแดงบ้าง ><
pungkung โพสต์เมื่อ 14-10-2011 09:00 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ประสบการณ์จากแม่อีกแล้วครับวันนี้  ลูกขอได้จริงๆไชโยที่รักโทรมาหาแล้ว  คริคริ...เสด็จแม่ทรงโปรด..

คะแนน

จำนวนผู้เข้าร่วม 1รัก +6 ย่อ เหตุผล
cho + 6

ดูบันทึกคะแนน

เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 14-10-2011 21:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้น้ำมันแดงบ้าง ><
ต้นฉบับโพสโดย crazyaofza เมื่อ 14-10-2011 08:29

ก็อยู่ในเสด็จแม่แล้วไงคะ..
crazyaofza โพสต์เมื่อ 14-10-2011 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 14-5-2024 03:29 , Processed in 0.278449 second(s), 10 queries , File On.