เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1684
9
ซ่อนแถบด้านข้าง

เเจกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสริมบุญๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
monster โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
เเจกครับพระเเก้วมรกตเนื้อผง วัดถ้ำเมืองนะ จ.เชียงใหม่ 1 องค์ครับ
กติกามีอยู่ว่า ให้คุณบอกเล่าการเเก้ปัญหาเวลาที่คุณเงินขาดมือ ขอมอบให้ท่านเเรกที่โพสนะครับ

ปล.ขออภัยที่ไม่มีรูปเพราะต้อนนี้โทรศัพท์ซ่อมอยู่ครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
rynyapatch โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอสามีสิคะ ...
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ผมผู้ชาย 100% ครับ อีกอย่างสถานะภาพโสดๆๆๆๆๆ สนิท............................ครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมผู้ชาย 100% ครับ อีกอย่างสถานะภาพโสดๆๆๆๆๆ สนิท...... ...
ต้นฉบับโพสโดย monster เมื่อ 25-8-2011 12:23

มีหลายคนในเว็ปนี้ ตอนเข้ามาใหม่ ๆ โสดสนิทเหมือนกันล่ะจร้า
แต่พออยู่ ๆ ไป ก็มีคู่กันไปแทบทุกคนเลยล่ะนะ ... จะบอกให้...
......  
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีหลายคนในเว็ปนี้ ตอนเข้ามาใหม่ ๆ โสดสนิทเหมือนก ...
ต้นฉบับโพสโดย rynyapatch เมื่อ 25-8-2011 12:27

อิๆๆๆๆๆๆ ทำไมผมยังเงียบละคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอมอบพระเเก้วมรกตเนื้อผงให้คุณ rynyapatch นะครับ

ส่วนใครที่มีวิธีดีๆๆๆ มาเเบ่งปันกันได้ครับ
taoice โพสต์เมื่อ 25-8-2011 12:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่รู้นะครับว่าเงินขาดมือเป็นยังไงผมไม่มีเงินเดือน เลยไม่ต้องแบ่งว่าต้องกินเท่าไหร่ใช้เท่าไหร่
แต่ผมคิดว่าน่าจะเป็นเพราะความจำเป็นเยอะเกินไปเลยทำให้เงินที่เรามีมันไม่พอ
ถ้าเป็นผมผมก็จะใช้ให้น้อยลงซื้อแต่ที่จำเป็นจริงๆ ผมมาแสดงความเห็นเฉยๆนะครับ ^___^
เป็นกำลังใจให้ปล่อยของหมดเร็วๆนะครับแล้วก็ขอให้มีเงินใช้เหมือนเดิม
 เจ้าของ| monster โพสต์เมื่อ 25-8-2011 13:03 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่รู้นะครับว่าเงินขาดมือเป็นยังไงผมไม่มีเงินเดื ...
ต้นฉบับโพสโดย taoice เมื่อ 25-8-2011 12:59

ตอนนี้ผมก็ประหยัดสุดๆๆๆ ครับ มาเรียนมหาลัยก็กินข้าวเเค่ 2 มื้อขนมเเทบไม่ได้เเตะเลยครับ ชีวิตต้องสู้ ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นดีๆ เเละกำลังใจนะครับ  
crazyaofza โพสต์เมื่อ 25-8-2011 13:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด crazyaofza เมื่อ 25-8-2011 13:32

แนะนำประสบการผมนะครับ....สมัยเรียน ผมมีหม้อหุข้าว...กับกะทะไฟฟ้า.....ไปซื้อข้าวสาร1ถุงใหญ่   กระหล่ำปลี1หัวใหญ่ๆ ซอสภูเขาทอง มาม่า น้ำตาล น้ำมัน ไข่ไก่1แผง ซอยหอยนางรม ซอยสำหรับใช้ผัด ใช้ตังไม่น่าเกิน3ร้อย  ถ้ามีตังเหลือหน่อยก็ซื้อหมูหยองแบบถูกๆๆ
อาหารที่กินก็
มีข้าว1ถุงก็กินได้เกินครึ่งเดือนแล้วครับ
มีผัดผักกระหล่ำปี 1 กะไข่1ฟอง  1 หัวกินได้ 3วัน แบ่งผัดเอา หมดก็ซื้อมาใหม่ อาจเป็นผักอื่นก็ได้ แต่กำหล่ำปีมันเก็บได้หลายวันเลยซื้อมาทาน
วันไหนเบื่อก็มาม่าไส่ไข่
ถ้าวันไหนเบื่ออีกก็ข้าวสวยร้อนๆคลุกหมูหยอง
ถ้าวันไหนเบื่ออีกครั้งก็ ซื้อแกงที่เป็นน้ำในโรงอาหารมหาลัยสักถุงบอกแม่ค้าขอน้ำแกงมากๆๆ จะได้2มื้อ
.........นึกถึงสมัยก่อนกับตอนนี้ ผมใช้ชีวิตคนละเเบบเลยตอนนี้มีเงินเดือน พอกินทุกเดือนแต่ไม่เหลือเก็บนะ แฮะๆ ชีวิตดีขึ้นเพราะความเพียรพญายาม เรียนให้จบ ทนลำบากสักนิด สมัยเรียนว่างก็ออกไปสอนพิเศษเด็กๆประถม ตัวผมไม่ได้เก่งหรอก แต่เน้นว่าสอนเด็กน้อยใช้ความรู้ระดับเราเพียงพอ....ก็ไปสมัครตามโรงเรียนกวดวิชา ....ไงก็ลองสู้ๆ อดทนนิดนุงเพื่ออนาคต ...ว่างๆก็ลองหางานทำ พวก 7-11 ร้านกาแฟ/ร้านอาหาร/ ที่คิดไห้ราย ชม  ครับถึงได้เงินน้อยก็ยังดีกว่าอยู่เฉยๆ
ไงก็สู้ๆนะ มาเล่าประสบการณ์ให้ฟัง เผื่อว่าจะเป็นแนวทางดีๆในการดดำเนินชีวิต
crazyaofza โพสต์เมื่อ 25-8-2011 13:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ว่าแล้วก็ ขอตัวต้มมาม่ากะปลากระป๋องกินก่อนนะ555+ จะสิ้นเดือนเหมือนสิ้นจัย คริคริ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 3-5-2024 00:26 , Processed in 0.334596 second(s), 8 queries , File On.