cho โพสต์เมื่อ 31-12-2010 09:17

ขอบคุณสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่าน...

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 31-12-2010 09:57

จากวันที่เริ่มพบกัน...สงสัย...นี่เมืองอะไร?จนเริ่มเข้าใจ..เคยโดดเดี่ยว ตามลำพังในอดีต..ตอนนี้..มากกว่าหนึ่งคู่คิด..มิตรภาพจาก 2 เป็น 3 เป็นร้อย เป็นพัน มากมาย..ในเมืองเสน่ห์กาหลงถูกรังแก ถูกข่มเหง ต้องต่อสู้ ฝ่าฟัน..จนผู้คนกล่าวขวัญ..เน็ตเวิร์คสุภาพชนคนรุ่นใหม่ เมืองเสน่ห์กาหลง!มาร่วมเฉลิมฉลองความสุขต้อนรับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงและทุกเทศกาลจากนี้ต่อไป..ให้มีแต่ความสุขหรรษาในโลกของเรา..จากใจผู้หญิงคนหนึ่ง...นิชา กาหลง..ขอขอบคุณทุกกำลังใจที่ให้การสนับสนุนตลอดมา

CUTE19 โพสต์เมื่อ 31-12-2010 10:11

สวัสดีปีใหม่ครับ...ท่านเจ้าเมือง..นิชา กาหลง..ข้าพเจ้าต้องขอขอบคุณในความปรารถนาดีที่ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงแห่งนี้มีให้เสมอมานับจากวันที่ได้รู้จักเมืองแห่งนี้ ได้รับการต้อนรับเสมือนพี่น้องที่มีความคุ้นเคยกันมานานทำให้ซึ้งใจอย่างมาก..นับวันเมืองแห่งนี้เริ่มจะขยายอาณานิคมให้เป็นที่รู้จักแก่หมู่ชนเป็นจำนวนมากมีสมาชิกใหม่เิ่พิ่มจำนวนขึ้นเรื่อยๆอย่างน่ายินดี
ขออานุภาพแห่งคุณพระรัตนตรัย คุณครูอาจารย์ บารมีธรรมแห่งท่านอ.หม่อม นิรนาม ไตรภูมิ และ ท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง จงอภิบาลรักษาให้ชาวเมืองเสน่ห์กาหลงจงมีความสุข สมปรารถนาในทุกสิ่งที่พึงปรารถนา มีสุขภาพแข็งแรง มีสติรู้ทุกเมื่อ ครองทรัพย์ที่หามาได้และก่อให้เพิ่มพูนตลอดปี..2554..ด้วยความปรารถนาดีจากใจ cute19

โก๊ะ โพสต์เมื่อ 31-12-2010 10:56

ความตั้งใจดี ความคิดดี ความปรารถนาดี การทำดี ย่อมนำมาสู่...

มิตรภาพที่ดี ตราบนานเท่านาน ไกลแค่ไหน ก็เหมือนใกล้

"รักเธอเท่าฟ้า เมืองเสน่ห์กาหลง"

ขอบคุณมิตรภาพจากทุกท่านในเมืองนี้ครับ..

kaineverdie โพสต์เมื่อ 31-12-2010 14:38

สาธุ มารับคำอวยพรเน้อ....สาธุ{:8_179:}

รักทุกคน ทุกคนรักษาสุขภาพกายใจ.......รักษารัตนตรัย แล้วจะมีสุขทุกคน รักและรัก

sun โพสต์เมื่อ 31-12-2010 15:19

รักทุกคนในเมืองเสน่ต์กาหลงขอให้ท่านเจ้าเมือง มีสูขภาพแข็งแรง
สูขกายสูขใจในวันปีใหม่ 2554
และขอให้พี่น้องชาวกาหลง มีความสูขทุกท่านsun

Hi-Bridge โพสต์เมื่อ 31-12-2010 15:32

แก้ไขล่าสุด Hi-Bridge เมื่อ 31-12-2010 15:38

สุขกายสุขใจไม่เจ็บไม่จนแคล้วคลาดปลอดภัยครอบครัวสุขสันติ์

ให้+รับแต่ สิ่งดีๆ เรื่องดีๆ   แฮปปี้กันทั่วหน้าครับ..พี่น้อง{:8_179:}

chaomee โพสต์เมื่อ 31-12-2010 18:41

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพ คำปรึกษาและกำลังใจมากมายที่ได้รับ

ขอพระคุ้มครองทุกท่านค่ะ

unclep โพสต์เมื่อ 31-12-2010 18:59

มันก็แปลกดีนะ เล่นมาก็หลายเว็บ ท่องมาก็หลายยุทธจักร แต่ทำไมแล้วก็ทำไม ถึงมีความรักและผูกพัน กับเมืองแห่งนี้ พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ มีความรักและเอื้อเฟื้อกันดี ต่อไปนี้น้องโชว์คงไม่โดดเดี่ยวคนเดียวอีกแล้ว เพราะจะมีพี่ๆเพื่อนๆน้องๆมาร่วมฟันฝ่ามาช่วยกันดูแล ด้วยความเห็นอกเห็นใจซึ่งกันและกัน หนักนิดเบาหน่อยก็ให้อภัยกัน ปีนี้จะเป็นอย่างไรช่่างมัน ปีหน้าฟ้าใหม่ 2554 ขอให้พวกเราทุกคนมีแต่ความสุขสมหวังในสิ่งที่ปรารถนา ร่ำรวยเงินทองและหน้าที่การงาน หญิงให้ได้กับชาย ชายให้ได้กับชาย หญิงให้ได้กับหญิง ให้สมในความปรารถนา ของพวกเราทุกคน โอมเพี้ยง......จงสำเร็จๆๆๆๆ 5555{:10_209:} {:10_209:}

Maow โพสต์เมื่อ 31-12-2010 19:54

สิ่งที่ได้รับจากเมืองนี้ช่างมากล้นเกินคำบรรยาย
ได้คนที่เรารักกลับคืนมา    เพราะเมืองนี้
ครอบครัวมีความสุขมากขึ้นเพราะเมืองนี้
ได้มิตรภาพที่ดี      เพราะเมืองนี้
ได้ความรู้มากมาย      เพราะเมืองนี้
"เมืองเสน่ห์กาหลง เธอเปรียบเสมือนแสงสว่างของฉัน"
ขอบคุณมิตรภาพดีๆจากสมาชิกทุกท่าน และเจ้าเมืองที่แสนน่ารัก
ขอให้สมาชิกทุกท่านและท่านเจ้าเมืองมีสุขภาพแข็งแรง รวย รวย เงินทองเข้ามาไม่ขาดสาย
ขอให้เมืองที่น่ารักแห่งนี้อยู่กับเราตลอดไป
"รักนะ เมืองเสน่ห์กาหลง"{:7_149:}{:7_152:}

kaithaiya โพสต์เมื่อ 31-12-2010 21:43

ขอให้เพี่อนๆทุกคนจงมีแต่ความสุข เล่นเครื่องลางอย่างที่ตนชอบ สนุกมีความสุขกับมัน(สิ่งที่ได้มาโดยสุจริต)ทำบุญเยอะๆนะครับ สวัสดีปีใหม่
                                                                                                เพื่อนใหม่ kaithaiya

MaRuKo โพสต์เมื่อ 31-12-2010 23:02

ขอให้ทุกท่านจงพบเจอแต่สิ่งดีๆ ความเจริญก้าวหน้ามาสู่ทุกท่าน และมีความสุขมากมายค่ะ

พักรบ โพสต์เมื่อ 1-1-2011 01:05

สวัสดีปีใหม่ครับ..
ขอให้เจ้าเมืองและพี่ๆน้องๆเมืองเสน่ห์กาหลง
ทุกๆท่านประสบความสุขความเจริญยิ่งๆขึ้น..

wawatep โพสต์เมื่อ 1-1-2011 01:11

อย่าว่าแต่กา เลย ผมเองยังหลงเลยเมืองนี้....น่าอยู่และอบอุ่นดีจังครับ

simple โพสต์เมื่อ 1-1-2011 11:13

ขอบคุณ เจ้าเมืองที่สร้างสังคม อบอุ่นให้พวกเราได้พบเจอกัน

ขอบคุณ มิตรภาพที่มีให้กันเสมอมา

ขอบคุณ ความจริงใจจากทุกท่าน

ขอให้มีกัน และ กัน อย่างนี้ตลอดไป

รักนะ จูบุจูบุ^ ^^

dark โพสต์เมื่อ 1-1-2011 11:16

- อืม...ไม่รู้จะเขียนอะไรดีหว่า เพราะบรรยายไม่ถูก เอาเป็นว่า...อยู่ที่นี่มีความสุขมากครับ {:7_149:}
หน้า: [1] 2
ดูในรูปแบบกติ: ขอบคุณสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทุกท่าน...