Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 00:30

ได้ของดีนางพิม-ดำเซ็น วัดท้องไทรมาค่ะ

แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 25-7-2010 00:53

ไปวัดท้องไทรมาค่ะ ได้มาสองยันต์
ที่วัดอบอุ่นมากค่ะเป็นกันเอง อาจารอั้นก็น่ารัก ลูกศิษย์เค้าก้อสงสัยว่ายัยผูหญิงสองคนนี้จะมาสักจิงๆหรอ ทุกคนบอกว่าไม่น่าเชื่อ พี่สาวหน้าตาคุณหนู เราหน้าตาเรียบร้อยเพราะเราใส่กระโปรงไป ส่วนพี่สาว รายนั้นเค้าสวยเลยหล่ะค่ะ...
พอสักนางพิม-ดำเช็นเสร็จ ก็ไปหาหลวงปู่อั๊บให้หลวงปู่เป่าให้ แล้วลงมา ได้สนทนาพี่ๆลูกศิษย์วัด นั่งถามนั่นนี่ไป เค้าก็เล่าว่ามาสายไปหน่อย เมื่อเช้าหลวงปู่ทำพิธีปลุกเสก..(จำชื่อจิงๆไม่ได้) ><"รู้แต่ว่าเสียดายที่ตื่นสายมาไม่ทัน
แต่ก็ได้ของดีมาค่ะ อภินันทนาการมาจากพี่บัฟให้องแม่พิมพ์เนื้อทรายเห็นว่าพี่เค้าเป็นกรรมการวัด ไม่รู้จิงหรือเท็จเค้าแซวกันจนแยกไม่ออกอ่ะค่ะ และศิษย์ก้นกุฏิหลวงปู่ซึ่งจำชื่อไม่ได้แต่พี่เค้าน่ารักมากให้ยันต์แม่พิมพ์มาค่ะ พี่ๆเค้าบอกให้เอาไปให้หลวงปู่จารหลังให้ ก็ขึ้นไปอีกรอบ ทีนี้รอบสองได้ของดีจากหลวงปู่มาค่ะ เป็นพระเนื้อเหล็ก เลยถวายค่าบูชาไปอีก 100 บาทค่ะ..คิดๆไปที่ได้มาน่าจะเยอะกว่านั้น

แล้วก็ไปวัดบางพระค่ะ แต่ไปถึงช้าไปหลวงพี่ญาไม่สักแล้วหมดเวลา เลยได้ลงนะกับหลวงพี่.... จำไม่ได้อ่ะค่ะ ต้องถามพี่โชว์อีกที ขี้ลืมจัง ท่านลงนะให้แต่ละคนไม่เหมือนกัน
ของเราท่านสักหน้าผากและลิ้น ปิดทองที่ลิ้นให้กลืนทองลงไป และลงที่หน้าผากให้ ส่วนพี่สาวท่านสักหน้าผาก และลิ้นแต่ลงทองที่ติดที่หน้าผากแก้มสองข้างค่ะ ขั้นตอนคล้ายๆแต่ไม่เหมือนเพราะอะไรคะ..โอ๊ย สงสัยจัง ใครทราบตอบที
เอารูปมาให้ดู..กลับมาถ่ายหน้าคอมนะคะ ขี้เกียจโหลดจากมือถืออ่ะ

Siriya โพสต์เมื่อ 4-8-2010 19:41

ท่านบัฟ ไม่ใช่เจ้าของวัดนะครับ
วัดเป็นของทุกคน แค่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย DarkGearmour เมื่อ 4-8-2010 18:10 http://khalong.com/board/images/common/back.gif

ก็ไม่ได้ว่าอะไรเค้านี่คะ เราก็กัดเค้าไปเรื่อยแหละ ถามน้องแอนนี่สุดสวยดูสิ

cho โพสต์เมื่อ 26-7-2010 07:22

แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-7-2010 07:30

ขอแสดงความยินดีกับยันต์นางพิม-ดำเซ็น จากวัดท้องไทรพร้อมภาพประกอบให้ผู้ชายเจ็บใจเล่น... แถมยังได้รับการต้อนรับขับสู้จากศิษย์ที่อยู่บริเวณนั้นอีก.. ยังไม่หนำใจ!! ยังได้เมตตาวัตถุมงคล 'นางพิม' และพระจากมือของหลวงปู่อั๊บอีก...ตะหาก!

อุกะปะสะหะนะพุธ.. 9 จบ ใช้เหล้าขาวลูบทาบริเวณหน้าขาทั้งสอง, ทาที่ 'นางพิม' อธิฐานทุกสิ่งที่ปรารถนาก็แล้วกัน..

จบงานที่ท้องไทร สาวน้อยเดินสายตลุยต่อที่วัดบางพระ ลงนะหน้าทองที่กุฎิหลวงพี่ติ่ง..

ท่านน้อง Sariya เป็นผู้ที่มีความศรัทธาเรื่องตำนานศาสตร์ลี้ลับเหล่านี้มาก.. ถือว่ามีชัยไปกว่าครึ่ง เธอไม่เคยลังเล หรือสงสัยในเรื่องต่างๆ... ขอบารมีพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ พ่อ แม่ ครูบาอาจารย์ทุกท่าน จงดลบันดาลสิ่งที่เป็นสิริมงคล สมหวัง สมปรารถนาให้กับเธอและพี่สาวแสนสวย พร้อมเหล่าสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลงทุกคนด้วยเถิ้ด...

และแล้ว... สาวๆ สวยๆ ก็ของแรงกันทั้งเมืองหรือนี่?...

kittisak โพสต์เมื่อ 25-7-2010 01:10

ตอบกลับ 1# Siriya

เอ่อโทษนะครับ นางพิมกะดำเซ็นนี่เค้าสักบริเวณไหนของร่างกายเหรอครับ

Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 01:23

ส่วนใหญ่ที่เคยเห็นคนที่ไปวัดนี้เค้าสักที่ต้นขาค่ะ ข้างบนก็ด้วยค่ะ

kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-7-2010 07:03

ได้มาเยอะเชียว.....

bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 09:39

สักน้ำมันใช่หรอเปล่าครับ แต่เส้นชัดเจนมากเลยนะครับ โดยส่วนตัวแล้วผมไม่เคยสักน้ำมันแต่คิดว่าน้ำหนักเข็มคงจะเบากว่าหมึกแต่เห็นรอยสักของคุณ Siriya แล้ว คิดว่าน้ำหนักเข็มคงจะไม่ค่อยต่างกันสักเท่าไหร่

Samudaiya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 09:48

อยากได้บ้างจัง

เพิ่งคุยกับเจ้าเมืองเรื่องนางพิมเมือวาน

วันนี้เปิดมาเจอกระทู้นางพิมอีก

ไม่ไปไม่ได้แล้ว

Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:18

ได้สายสิญจ์มาด้วยค่ะ หลวงปู่ผูกให้กะมือเลย ลืมถ่ายรูปมาให้ดู ก็สายสิญจ์สีขาวๆธรรมดาค่ะ ที่ดีคือหลวงปู่ผูกให้

ส่วนรอยสักที่เป็นสักน้ำมัน ตามความรู้สึกนะคะ เจ็บนิดเดียวค่ะ สักไปคุยไปได้ค่ะ อ.อั๊นก็เมตตาคงเบามือให้มั้งคะ
ไม่เหมือนตอนสักกับพ่อทอง อันนั้นพูดไม่ออกเลยค่ะ สงสัยเจอของหนักมาก่อนมั้งคะ มาเจอแบบนี้เลยเฉยๆไปแล้วอ่ะค่ะ

แต่สุดท้าย เป็นไรไม่รู้สัักเสร็จไข้ขึ้นตลอดเลยค่ะ

bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:22

แก้ไขล่าสุด bazz เมื่อ 25-7-2010 13:25

ตอบกลับ 7# Siriya

ท่าทางจะเป็นเพราะพิษเข็มแหละครับ ถ้าให้ดีวันหลังสักเสร็จทานยาพาราฯกับยาแก้อักเสบไว้ด้วยเลยก็จะดีครับ

Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:24

ตอบกลับSiriya

ผิดเข็มแหละครับ ถ้าให้ดีวันหลังสักเสร็ ...
ต้นฉบับโพสโดย bazz เมื่อ 25-7-2010 13:22 http://khalong.com/board/images/common/back.gif

ผิดเข็มเป็นยังงัยคะ

bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:26

พิษเข็มครับแก้แล้ว

Siriya โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:28

ตกใจหมดเลยค่ะ นึกว่าเราทำผิดอะไรมา ค่อยโล่งหน่อย

bazz โพสต์เมื่อ 25-7-2010 13:34

ตอบกลับ 11# Siriya

ทุกครั้งที่ผมไปสักหรือจารยันต์ที่หลังถ้าเกิดว่าท่าทางจะไม่ค่อยดีผมทานยาไว้ก่อนเลยอันดับแรก

winny โพสต์เมื่อ 26-7-2010 01:33

เข้ามาดูแล้วนะครับน้องกวาง ลายสักละเอียดดีครับอยากไปมั่งจัง{:2_31:}

Siriya โพสต์เมื่อ 26-7-2010 01:52

แก้ไขล่าสุด Siriya เมื่อ 26-7-2010 02:20

พี่วินนอนดึกเนอะ
ไปสิคะ เราก็จะไปอีกสักแป๊บเดียวเอง จะไปวัดบางพระด้วยค่ะ หาเวลาไปให้ได้เนอะ ^^
หลวงปู่ท่านเมตตาสูงมากค่ะ อยากไปกราบท่านอีกจัง
หน้า: [1] 2 3 4 5
ดูในรูปแบบกติ: ได้ของดีนางพิม-ดำเซ็น วัดท้องไทรมาค่ะ