hamakpure โพสต์เมื่อ 5-1-2015 15:06

ไปอ่านประสบการณ์เค้ามาเลยเอามาลองมั่ง เลยเจอเรื่องฮ็อตสุดๆในชีวิต

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hamakpure เมื่อ 6-1-2015 18:36

พอดีไปอ่านประสบการณ์ของท่านนึงมาในช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาเกี่ยวกับขุนแผนจ้าวทรัพย์จ้าวเสน่ห์หลวงพ่อทองดำ
นึกได้ว่าผมก็มีอยู่องค์นึง เก่าเก็บเลยไม่เคยใช้เลยพอเห็นคนมีประสบการณ์เลยเอาออกมาลองมั่ง
ไม่ได้เลี่ยมไร พกทั้งตลับเลย ใส่เป๋าเสื้อเชิ้ตไว้เอามาพกเมื่อวานเอง (ช่วงเช้าวันที่ 4 มกรา 58)มาเจอเรื่องที่โคตรฮ็อตสุดๆในชีวิตละ
(ทุกอย่างอาจจะเป็นเรื่องบังเอิญบวกกับปัจจัยหลายๆอย่างครับ)

เรื่องที่ฮ็อตที่ว่าก็คือพอตั้งแต่เอามาอธิฐานก่อนใส่กระเป๋าเสื้อผมอธิฐานว่าขอให้ข้าพเจ้าได้พบเจอกับประการณ์และปาฏิหารของท่าน
อย่างเอกอุ โดดเด่นและชัดเจนด้วยเทอญ ทั้งเรื่องผู้หญิงและเรื่องทรัพย์

พกใส่กระเป๋าเสื้อปุ๊บสักพักไลน์ดัง "พี่มาหาหนูหน่อย ปีใหม่ละ คิดถึง "คือหลังจากนั้นก็คุยกันครับ
คือน้องคนนี้หุ่มสะบึมมากคัพDคุยกันหลายเดือนละครับ แต่ช่วงนั้นน้องเค้าก็มีแฟนอยู่เลยไม่ได้สานต่อถึงขั้นเกินเลย
จนน้องเค้าทักมาก็เลยทราบเรื่องว่าทะเลาะกับแฟนตั้งแต่ส่งท้ายปีละเลิกกันแล้วละยังเวิ่นๆอยู่ เลื่อนดูลิสในไลน์ละเจอผม
ก็เลยทักมาคุยด้วยเพราะชอบมานานละแต่ไม่รู้วันนี้อะไรดลใจให้เลื่อนดู เจอละทักมาคุยจนในที่สุดผมก็ไปหาน้องเค้า
ผมไปเปิดโรงแรมรอ(เพราะคืนก่อนคุยไลน์กับอดีตคนคุ้นเคยว่าจะมาลำรึกความหลังกันเลยกะใช้ห้องนี้อีกงาน)
อีกอย่างผมกลัวว่าถ้าไปหาที่หอ แล้วแฟนน้องเค้ายังเอาข้าวของไปไม่หมดกลับมาเก็บของจะมีเรื่องแน่ๆเลยเปิดห้องละให้น้องมาหา
ก็เรียบร้อยกันไปครับฟินแต่เช้าเลยหลังจากพกได้ชั่วโมงกว่าๆ

หลังจากนั้นรายที่สองก็คืออดีตคนคุ้นเคยที่นัดกันมาครับ ก็มาเจอกันตอนบ่ายสองกว่าๆคนนี้นัดไปก่อนหน้านั้นละแต่มาเจอกัน
ในวันที่พก ผมเลยนับรวมประสบการณ์ไปเลย   คนนี้ไม่ต้องเกริ่นไรมากมายครับเพราะคุ้นเคยกันอยู่ละ   ก็จัดการไป ละก็หลับกันจน
ค่ำๆเธอก็ออกไปหาเพื่อนตามนัดแล้วจะกลับมาหลังร้านเหล้าปิด

ช่วงนั้นผมก็เลยว่างๆเลยทักหาน้องพีอาร์ร้านเหล้าคนนึงว่าเหงาๆ เดี๋ยวไปนั่งดื่มที่ร้านนะปรากฏว่าวันนี้เป็นวันหยุดของน้องพอดี
ไม่ได้เข้างานนอนพักผ่อนอยู่ห้อง   ผมเลยลองชวนว่า "งั้นพี่ไม่ไปกินที่ร้านละ ซื้อเหล้าไปกินห้องน้องแทนละกัน 555"   
เธอตอบกลับมาว่า "จะมาจริงหรอห้องน้องไม่มีเพลงฟังนะ แต่ฟังในยูทูปได้อยู่ กับแกล้มไม่มี โต๊ะเก้าอี้ไม่มีนะ "
ผมเลยแซวๆว่า"โต๊ะไม่มีก็กินบนเตียงกับแกล้มไม่มีก็กินตับแทนนะ 555"
เธอก็บอกว่าตามใจ งั้นก็มาสิ ซื้อเหล้ามาเองนะจะกินไรก็ซื้อมาเอง

งานนี้เสร็จโจรสิครับก็กินกันบนเตียง กางโต๊ะญี่ปุ่นกินบนเตียงเลยละสุดท้ายก็กินตับเธอหมายปองมานานละคนนี้
แต่ไม่เคยได้สักที   คราวนี้ง่ายๆเลยฟินไปอีกรอบขากลับต้องเข้าเซเว่น เพราะใช้ไปครบสามชิ้นละ ที่ซื้อมาช่วงเช้า

พออดีตคนคุ้นเคยกลับมาห้องที่เปิดไว้ เธอเมาหลับเลยส่วนผมก็เพลียๆละวันนี้เลยหลับกันจนเช้าก็เช็คเอ้าท์(เช้าวันนี้ 5 มกรา 58) แยกย้ายกันไป

กำลังจะขับรถกลับบ้านน้องคนนึงที่คุยๆกัน แต่ไม่เคยเจอกันสักที ทักไลน์มา "พี่ ช่วงนี้น้องมาเที่ยว.......(จังหวัดที่ผมอยู่) มาเลี้ยงเค้าเลย"
เลยนัดกันร้านกาแฟน้องเค้าก็มากับเพื่อนอีกคน สวยมากผมก็นั่งคุยกับน้องเค้าไป ส่วนในไลน์นี่แอบถาม"น้องมากับเพื่อนงี้ เราจะสานต่อเรื่องที่ค้างไว้ยังไง"

คือผมกับน้องเค้าเคยเกือบจะมีไรกันเมื่องสองเดือนก่อนละครับแต่มีปัญหาซะก่อนก็เลยยังคุยเรื่องนี้กันในไลน์มาตลอด
ก็เลยนัดกันคืนนี้ครับ ว่าจะไปดื่มกัน ให้เพื่อนเค้าเมาๆ แล้วค่อยแอบทำกันตอนเพื่อนน้องหลับก็ได้

ผมก็เลยขอตัวขับรถกลับบ้านก่อน ไปงีบและอาบน้ำอาบท่าก่อนระหว่างทางก็มีน้องที่คุยๆกันในบีทอร์คทักมา
ถามผมว่าผมอยู่ใกล้ๆหอเธอหรอเห็นมันขึ้นใกล้ๆ   ผมเลยตอบว่าขับรถผ่าน    เธอก็บอกแวะเข้ามาหาเธอเลย
"ซื้อไอศครีมเซเว่นมาให้ด้วย กล่องนึง 555"ผมก็เลยแวะเข้าไปหา แต่ก็ไม่คิดไรมากเพราะผมยังเพลียไม่หายจากเมื่อวาน
ผมเลยกะจะไว้จัดการน้องเค้าวันหลัง(คนนี้ก็ยังไม่เคยมีไรกันนะครับ แต่อารมณ์นี้ขี้เกียจบิ้ว)
กำลังจะกลับ น้องเค้าเข้ามากอดจากด้านหลังแล้วบอก "ชอบพี่จัง ใช้น้ำหอมไร กลิ่นเหมือนผู้หญิงจัง ห๊อมหอม"
ละก็ซุกคอผมซะงั้นผมก็เลยต้องจัดซะเลยฟินและขาสั่นละ ขับรถกลับบ้าน

มาถึงตอนที่ผมพิมพ์เล่านี้ครับขณะนี้เพลียมากขอนอนก่อนนะครับ(5 มกรา 58บ่ายสอง)

คืนนี้นัดน้องตามที่เล่าไปไว้อยู่ครับลุ้นๆ เผื่อฟลุ๊ค ได้เพื่อนน้องอีกคนนี่แซนวิสเลย 555

ปล.ฮ็อตจริงๆเมื่อวานวันเดียวจัดไปสามพ่วงมาวันนี้อีกหนึ่งกลางคืนนี้มีอีกอย่างน้อยๆอีกคนชัวร์ๆ

ส่วนเรื่องเงินก็มีโชคเข้ามาญาติผู้ใหญ่โอนเงินให้ปีใหม่หมื่นนึง

ณ ตอนนี้บอกเลยว่าแรงมากๆ(ประสบการณ์เกิดจากปัจจัยหลายๆอย่างนะครับ ทั้งบังเอิญและเข้าทำเอง)

พรุ่งนี้มารายงานต่อครับ

มาอัพเดตเพิ่มเติมครับกับน้องที่นัดเที่ยวก็จัดการเรียบร้อยแล้วครับเพื่อนน้องเค้าหลับอยู่ เลยแอบจัดการกันครับ 555

สรุป สองวันจัดไปห้าคนถือว่าเปิดตัวแรงมากเลยครับส่วนเรื่องทรัพย์ก็มีเข้ามาอีกห้าพัน
ตอนนี้ ถือว่าแรงสมชื่อ จ้าวทรัพย์จ้าวเสน่ห์จริงๆครับ

tak2012 โพสต์เมื่อ 5-1-2015 17:26

นึกว่าเข้ามาอ่านหนังสือคุณอากังฟู :D

clubzaleng โพสต์เมื่อ 6-1-2015 09:32

สุดยอดจริงๆ เจอขนาดนี้เพลียชัวร์

manop โพสต์เมื่อ 6-1-2015 11:01

{:14_318:}

manop โพสต์เมื่อ 6-1-2015 11:01

manop โพสต์เมื่อ 6-1-2015 11:03

aow โพสต์เมื่อ 6-1-2015 16:56

แจ่มแมวเลยครับ

loverboy โพสต์เมื่อ 6-1-2015 17:09

ท่านโดมนี่ทำผใเห็นภาพตลอดเลยย

PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 6-1-2015 19:56

คุณโดมตัวจริงหล่อขนาดนั้นจะเหลือเหรอหน้าตาอย่างผมนี่บดให้กินทั้งองค์ไม่รู้จะได้มั่งป่าว

DVD โพสต์เมื่อ 6-1-2015 20:46

จัดจ้านเหมือนเดิมนะครับ

kwong โพสต์เมื่อ 7-1-2015 23:04

ขาสั่นแทนครับ.....ประสบการณ์แจ่มมากครับ

hamakpure โพสต์เมื่อ 8-1-2015 21:20

ผมชอบหาประสบการณ์จากของที่ไม่ดังนี่แหละครับ   เพราะมั่นใจอย่างนึงว่าไม่มีการปั่น
ประเภทราคาหลักร้อย และคนไม่ค่อยสนนี่ผมว่าดีๆเยอะครับ
ช่วงนี้ผู้หญิงเข้าหาเยอะจริงๆมาเองเลย
ปกติส่วนใหญ่ต้องเข้าไปจีบถือว่าเป็นวัตถุมงคลในอุดมคติเลยใช้แล้วสาวมาเอง 555

ponpimpza โพสต์เมื่อ 18-2-2015 14:47

อยากเหนภาพพระเครื่องคับ

besttgt โพสต์เมื่อ 21-2-2015 19:38

สุดยอดเลยครับ หาเช่าบูชาไม่ได้เลยแหะ

perfecthome08 โพสต์เมื่อ 25-5-2015 09:25

ไหนรุป พระอะราคาเท่าไหร่ปี พศ อะไร :lol:lol:lol:lol
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ไปอ่านประสบการณ์เค้ามาเลยเอามาลองมั่ง เลยเจอเรื่องฮ็อตสุดๆในชีวิต