เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

"น้ำมันพรายใต้เมรุ" อาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
lekleklek โพสต์เมื่อ 4-8-2011 02:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มั่นใจเอาไปคืนได้ครับ ไปคืนกับมืออ.อ้วนเลยครับ ... ไม่ต้องรอผลให้ยืดยาวครับ หรือว่าใช้จนหมดแล้ว อันนี้คุยกับอ.ได้เลยครับว่าไม่ได้ผล ท่านไม่ว่าหรอก ไม่ต้องเหนื่อยโพสและเปลี่ยนชื่อบ่อยๆด้วย
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 17-8-2011 14:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดน้ำมันใต้เมรุขวดใหญ่ 1 ขวด
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 19-8-2011 15:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
คุณปริญญา EI507889046TH
spakafae14 โพสต์เมื่อ 21-8-2011 22:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้บ้างจังครับขวดน้อยๆ ราคาเบาๆ  พี่ๆที่มีเยอะแบ่งน้องสักขวดพอมีไหมน้า.......เงินเก็บไม่ค่อยจามี แหะๆ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 25-8-2011 22:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดน้ำมันขวดใหญ่ 1 ขวด
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 29-8-2011 10:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ปิด!! น้ำมันขวดใหญ่ 1 ขวด
spakafae14 โพสต์เมื่อ 5-9-2011 22:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ๆครับยังมีให้บูชา ไหมครับ ยากได้เช่นกันครับพี่ แล้วถ้าเกิดว่าเช่ามาจากสายตรงท่านอื่น แล้วไม่ได้ประสิทธิ์มากะชื่อเรา แล้วจะกินตัวหรอครับผม ถ้าไม่ได้ไปเอากะมือ ท่านอาจารย์อ่ะ ครับ ถ้ารับมาจากคนอื่นไม่ได้หรอครับผม มันดีหรือไม่อ่ะครับเช่าได้ไหมครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 5-9-2011 22:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีให้บูชาแล้วครับ  มีคนเอาไปใช้แล้วกลับมาเหมาไปหมดเกลี้ยงแล้วครับ

ถ้าเช่ากับคนอื่นก็ต้องนำไปให้อาจารย์อ้วนท่านประสิทธิ์ให้

ถ้าไม่ได้รับการประสิทธิ์ จะใช้ไม่ได้ครับ เวลาขอจะไม่ช่วย

แต่ไม่เป็นโทษใดๆครับ
spakafae14 โพสต์เมื่อ 5-9-2011 23:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 428# Serman

ขอบคุณท่านพี่มากครับที่ช่วยกรุณาต่อเด็กคนเล็กๆอย่างผม แล้วพี่พอมีขวดเล็กให้สักขวดไหมครับ จะไปหาได้ที่ไหนครับพี่ท่าน
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 5-9-2011 23:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
spakafae14 โพสต์เมื่อ 6-9-2011 00:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 430# Serman

ขอบคุณท่านพี่ที่กรุณาผม จังเลยครับ ใจดีเคารพนับถือครับ แต่พี่มีปล่อยผมขวดนะครับ อิอิ ผมอยากได้อ่าครับ
kak โพสต์เมื่อ 19-9-2011 22:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กราบขอบคุณในความเมตตาของ อาจารย์อ้วนครับ
nen_o โพสต์เมื่อ 12-5-2015 23:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าเกินไป ตอนออกใหม่ไม่สนใจ ทั้งๆที่อยู่บ้านหลังนี้มาก็แสนนาน นิแหละเวรกรรม
Superpiggy โพสต์เมื่อ 17-5-2015 07:44 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาช้าไป เพิ่งรู้จักเพจนี้ น่าเสียดายจัง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 18:21 , Processed in 0.124342 second(s), 5 queries , File On.