เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

"น้ำมันพรายใต้เมรุ" อาจารย์อ้วนหมอผี

[คัดลอกลิงก์]
babygirl โพสต์เมื่อ 9-6-2011 16:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากให้ผู้ชายที่เราชอบ เค้ามาชอบเราบ้าง ใช้อันนี้ได้ป่ะค่ะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mnp2009 โพสต์เมื่อ 9-6-2011 19:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป้ายสาวติดชัวแน่นะ ไม่ค่อยแน่ใจอ่ะ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-6-2011 19:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ใช้เงินสิครับติดชัว สาวไหนจะรังเกียจ
mnp2009 โพสต์เมื่อ 9-6-2011 21:20 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้เงินสิครับติดชัว สาวไหนจะรังเกียจ ...
ต้นฉบับโพสโดย Serman เมื่อ 9-6-2011 19:56

จิงอยู่พ่อผมก็เงินเยอะอยู่แต่มันใช้ไม่ได้กับทุกคนครับ ลืมบอกไปที่ผมจีบมีแต่เด็กๆ ยังคิดไม่ได้ครับ ถ้า20อัพผมไม่ใช้ของแบบนี้ให้เปลืองหรอก แต่เด็กมันยังคิดว่ารักแท้มีจิงครับ 555 ความจิงเด็กหลอกง่ายกว่าครับ  แต่ถ้าคนที่ชอบมันกลับยากครับ ยิ่งยากยิ่งชอบนี่สิ ตรมเลย ไม่งั้นไม่อยากได้แรงๆหรอกครับ
Ekin โพสต์เมื่อ 9-6-2011 21:30 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้ไป ต้องรับผิดชอบ ด้วนะครับ ไม่ใช่เอาไปแล้ว ได้สาวแล้ว ทิ้ง หาใหม่ ไม่ดี
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-6-2011 21:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จิงอยู่พ่อผมก็เงินเยอะอยู่แต่มันใช้ไม่ได้กับทุ ...
ต้นฉบับโพสโดย mnp2009 เมื่อ 9-6-2011 21:20

ถ้าตังเยอะแล้วสาวไม่ติดอีก ละก็ สงสัยงานนี้ ต้องศัลยกรรม ท่าเดียวแหะ
jamesnal2 โพสต์เมื่อ 9-6-2011 23:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ป้ายสาวติดชัวแน่นะ ไม่ค่อยแน่ใจอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย mnp2009 เมื่อ 9-6-2011 19:29

ผมก็เจอคำถามนี้บ่อยครับ ผมว่าคุณเอาเงินที่จะเช่าของไปเที่ยว...ดีกว่าครับ รับรองได้สาวเร็วแน่นอน ไม่มีของที่ไหนที่จะป้ายปุ๊ปติดปั๊ป อยู่ที่เราต้องหมั่นจีบ หมั่นคุย จะติดไม่ติดก็อีกเรื่องนึงครับ  อีกอย่างคุณต้องศรัทธาในครูบาอาจารย์และของนั้นๆด้วยครับ ถ้าคุณไม่แน่ใจ แค่นี้ก็ไม่ได้ผลแล้วครับ ของแค่ตัวเสริมเรานะครับ ตัวเราที่เป็นตัวหลัก ป้ายเฉยๆ แต่ไม่คุย ไม่จีบ ไม่มีหรอกครับที่จะเดินตามมาเลย
pop10510 โพสต์เมื่อ 9-6-2011 23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้ววิธีใช้่ ใช้ยังไงครับ พกติดตัวหรือยังไงครับ ถ้าหากไม่เซ้นจะเป็นไรใหมครับ เพื่อบางทีลืม หรือรีบจริงๆ และอีกอย่าง ถ้าหากไม่ใช้ ไม่ต้องเซ้นได้เปล่าครับ ผมไม่อยากโมโหตัวที่เวลามีให้เช่าไม่เช่า

แล้วผมจะเห็นผีเปล่าครับ หากเช่าไป หวั่นๆเหมือนกัน ครับ ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 9-6-2011 23:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้พกติดตัว อธิฐานตามปรารถนา ต้องหมั่นเซ่นหมั่นบูชา พูดคุย

ไม่มีออกมาหลอกหลอนครับ อาจารย์ท่านกำกับมาดีแล้ว

ถ้าทำไม่ได้แนะนำว่าอย่าบูชาไปเลย เปลืองตัง ครับ
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 14-6-2011 16:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อัพเดตรายชื่อผู้โอนเงินสีผึ้งเบ็ด ล่าสุด!!

http://khalong.com/board2/thread-7703-35-1.html
มาโนช โพสต์เมื่อ 18-6-2011 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวัดดีนะครับทุกๆคน ผมไปเช่ามาแล้ว 1ขวดใหญ่ครับ
จะมาใช่กับแฟนครับ เพาะแฟนนอกใจแอบมีคนอื่นครับ
ผมใช้ทา มา4-5 วันก็ใด้ผลนะ  แต่ เขายังไม่ใจอ่อน
เลย ยังไม่ยอมกลับมาอยู่กินอีก ผมต้องรอสักนึ่งก่อน
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 18-6-2011 17:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิดน้ำมันพรายใต้เมรุ ขวดใหญ่ 1 ขวด
 เจ้าของ| Serman โพสต์เมื่อ 22-6-2011 18:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปิด น้ำมันขวดใหญ่  1 ขวดครับ
มานะ โพสต์เมื่อ 24-6-2011 20:07 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 386# มาโนช
มานะ โพสต์เมื่อ 24-6-2011 20:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมใช้น้ำมันของอาจารย์แล้วก้ดีนะครับผมใช้ทาเมียผมครับ
ที่ทาก้เพาะเขามีคนใหม่ผมเลยทำครับ ทาแล้วดีนะครับ แต่
ผมใด้แต่ตัวเขากับมาครับแต่ใจของเขายังโทรไปหาผุ้ชายอีกสิ
รอบนี้ผมเลยใส่ให้กินเลยครับ ก้ยังเหมือนเดิมครับ ยังไม่ดีขึ้นเลยครับ
ผมควรทำไงดีครับทุกๆคน ตอบผมหน่อยสิครับ เขาบอกกับผมว่าเดียวเขาจะไปแล้วนะจะกลับไปอยู่บ้านนอกไปอยุ่กับแฟนใหม่เขา
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 26-4-2024 03:35 , Processed in 0.212571 second(s), 6 queries , File On.