เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
9539
39
ซ่อนแถบด้านข้าง

อีกครั้งกับ" นางตัณหา "ตามคำเรียกร้องครับผม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด บอส ดินแดง เมื่อ 6-3-2011 09:02

อีกครั้งครับผม กับการกลับมาตามเสียงเรียกร้อง...
แม่นางอัปสร ( นางตัณหา ) ของอุณมิลิต ที่ก่อเกิด
ประสบการณ์ด้านรักๆใคร่ หลงไหลใช้ดีจนหมดเกลี้ยงครับผม

ไปค้นเจอมาครับผม ใส่ตลับพร้อมเสร็จสรรพ พร้อมรับความร้อนแรง....

นางเทพอัปสร เป็นปรากฏการณ์ของกามคุณทั้งห้า ที่มอมเมาสัตว์โลก
แม้แต่ทวยเทพ โยคีผู้แก่กล้าตบะให้ลุ่มหลง โบราณาจารย์ได้สั่งสอนให้รู้จัก
" กิเลส " และใช้กิเลสให้เป็นด้วยกลวิธีของคาถาอาคม มีคาถาอาคม
หลายบทที่มีเนื้อหาถึง...กิเลสตัณหาโดยตรง ทั้งที่มานำมาจากคติเชิงพุทธ
และศาสนาอื่น ๆ ในกระบวนเครื่องรางของขลังวิชาการสร้าง
“ นางฟ้า ”  หรือ “ เทพอัปสร ” เป็นวิชาเสน่ห์ ทั้งสายขาวสายดำ
ที่มีอานุภาพอย่างยิ่ง  บางคณะเรียก “ นางตัณหา ” เพราะอำนาจ
แห่งอาถรรพ์การยั่วยวนของนางฟ้านางสวรรค์ ยังทำให้ฤาษีถึงขั้นตบะ
แตกได้  รูปนางฟ้านางอัปสรถือว่ามีฤทธิ์อำนาจในตัว...ในทางเสน่ห์
มหานิยมแม้ไม่ได้ปลุกเสก ซึ่งตำราการสร้างนางเทพอัปสรนั้นมีหลายตำรับ
ซึ่งได้ศึกษาและประมวลสูตรสนธิต่าง ๆ จัดสร้างขึ้น มีอานุภาพแรงอย่างมาก...
อันนี้ข้อมูลจากพี่ดาร์กครับผม.......

1006151932051abc2f8e077f5c.jpg 1006151932cc1ece21352f7c1c.jpg

มวลสารนั้น ประกอบด้วย  ขื่อปราสาทนางอัปสร , เสน่ห์ทั้งเก้า ,ลำโพงกาสลัก
น้ำโยนีนางฟ้า (ต้องตีความครับเป็บความลับของสายวิชา) ว่านโยนีพระอุมา , เถาวัลย์หลง
ไม้กาหลงสัตว์ตายใต้ตน(มุกดาหาร)  ดินกาหลง(ต้นคูณบูรพา)  ผงยันต์อรัญวดี
ผงอ่อนใจรัก ผงนะฟั่นเฟือน ผงนะงงงวย ผงพลูร่วมใจ
เครื่อพญารำพันได้มาจาก มหาสารคาม ผงไม่แหย่แย้ งวงน้ำเต้า เถาวัลย์เกี้ยว
เมรัย พร้อมกับบรรจุมนต์ ตัณหาสาม มนต์เต่าเรือนทางเสน่ห์มัดใจ
มนต์หัวใจตัณหา มนต์เถรสามทอง มนต์นาคพันธ์ (นาคเกี้ยวเกี่ยวจิต)
มนต์เสน่ห์ลำโพง(ระดับมหาเสน่ห์อย่างรุนแรง)  มนต์เทวาหลงห้อง

นางเทพอัปสร เนื้อมวลสารอาถรรพ์ พร้อมใบฝอยคาถากำกับ

มีจำนวนแค่ 4 องค์สุดท้าย ให้บูชาองค์ละ 300 บาท
แถมฟรีค่าจัดส่งแบบ EMS.ทั่วประเทศครับผม...

โทร 087 - 791 - 9935  ครับ  

ธนาคารไทยพาณิชย์  ประเภทออมทรัพย์

บัญชีเลขที่  163-220816-9

ชื่อบัญชี นายธีรศักดิ์  ทำทอง

สาขาวิภาวดีรังสิต (จักรพงษภูวนารถ)

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
HolyMax โพสต์เมื่อ 6-3-2011 11:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จองไว้ให้ซักอันนะครับท่านบอส เดี๋ยวกลับจากเชียงคานจะจัดการโอนให้
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 12:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ได้ครับผม รับทราบครับพี่  ขอบคุณมากครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 12:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลืออยู่  3 องค์สุดท้ายแล้วนะคร๊าบ

ถ้ายังไม่มีไว้ ก็เช่าบูชาได้ครับผม  

OHO โพสต์เมื่อ 6-3-2011 12:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีพรายหรือป่าวครับ แล้วใครสร้างหรอครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 13:16 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มีพรายหรือป่าวครับ แล้วใครสร้างหรอครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย OHO เมื่อ 6-3-2011 12:24

5555555+ คำถามยอดฮิต เลยครับ

ไม่มีพราย ไม่ผูก ไม่มัด ไม่บังคับผีแน่นอนครับ
ได้อาถรรพ์ความแรงของว่าน ไม้มงคลต่าง ๆ
ใช้แล้วหน้าใส ล้านเปอร์เซ็นต์ครับผม
ของที่ไหนสร้าง นิตยสารอุณมิลิต  สร้างครับผม
bas โพสต์เมื่อ 6-3-2011 13:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ห้อยต่ำหรือไว้ในกางเกงได้มั้ยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 13:48 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ห้อยต่ำหรือไว้ในกางเกงได้มั้ยครับ
ต้นฉบับโพสโดย bas เมื่อ 6-3-2011 13:28

น่าจะไม่เหมาะนะครับผม เพราะมวลสารบางชนิด
เป็นว่านมหาเสน่ห์ชั้นสูงครับ ส่วนมวลสารบางประเภท
ต้องตีความหมายเอาอันนี้เป็นชื่อว่านบางประเภทครับ
ที่เป็นตามกลโบราณที่ต้องหาของแปลกมาสร้างครับผม ....

bas โพสต์เมื่อ 6-3-2011 13:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องตั้งเครื่องบูชามั้ยครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 13:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ต้องตั้งเครื่องบูชามั้ยครับ
ต้นฉบับโพสโดย bas เมื่อ 6-3-2011 13:53

เรื่องเครื่องบูชาไม่ต้องตั้งครับผม มีพลังความศักดิ์สิทธิ์
แบบฉบับสายเทพเทวดา ที่ต้องการให้สมหวังครับ

หมั่นสวดคาถาบูชาบ่อย ๆ นอกจากนี้คาถาที่ใช้เสกกำกับสามารถ
นำไปใช้เสกเครื่องหอมเช่น น้ำหอม แป้ง ทาตัวเป็นมหาเสน่ห์
ได้อีกครับผม  
bas โพสต์เมื่อ 6-3-2011 14:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นของจอง 1 องค์ครับ ^^
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 14:12 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งั้นของจอง 1 องค์ครับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย bas เมื่อ 6-3-2011 14:01

ได้ครับผม ขอบคุณมากครับ
Paan โพสต์เมื่อ 6-3-2011 14:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอง 1 ครับผม!!
gaikhalong โพสต์เมื่อ 6-3-2011 14:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เหลืออยู่ไหมครับ ถ้าเหลือขอบูชา 1 องค์ครับ
 เจ้าของ| บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 6-3-2011 14:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ได้ครับผม ขอบคุณมากครับ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 20-4-2024 17:15 , Processed in 0.242100 second(s), 8 queries , File On.