เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
15066
21
ซ่อนแถบด้านข้าง

ใหม่! ล็อคเก็ตกาหลง อ.จ่อย...มหาเสน่ห์ มหาหลง ร้อนแรงทั้งรัก ทั้งหลง!

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 17-2-2011 06:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 23-1-2012 17:24

เปิดตัว...สุดยอดเครื่องรางมหาเสน่ห์ มหาหลง

'ล็อตเก็ตกาหลง'

โดย พระอาจารย์จ่อย

locket khalong.JPG

ใหม่! ล็อคเก็ตกาหลง อ.จ่อย...มหาเสน่ห์ มหาหลง ร้อนแรงทั้งรัก ทั้งหลง

อีกหนึ่งความภาคภูมิใจเพื่อสืบสานพุทธาคมตำนานวิชามหาเสน่ห์ มหาหลง มหาเมตตาบารมีของพระอาจารย์จ่อย ผนวกสุดยอดมวลสารอาถรรพ์ทางเสน่ห์เพื่อมวลชนนักสะสมเครื่องราง และเพื่อทำนุบำรุงพุทธศาสนสถานของประเทศไทย ณ.วัดเวฬุวัน จึงเป็นตำนานที่มาของ 'ล๊อคเก็ตกาหลง' ของท่านอาจารยชิ้นนี้!

พุทธคุณแรงๆ จากเกจิบ้านๆ..ที่ไม่ค่อยเปิดตัวสู่สาธารณชนนัก...(แบบนี้แหละที่เราชอบมาก) แต่เครื่องรางมหาเสน่ห์อย่าง 'พ่อปู่-แม่ย่า' ของท่าน อยู่ในมือนักสะสมเครื่องรางเสน่ห์อย่างลับๆ มานานแล้ว..

'ล็อคเก็ตกาหลง' อีกหนึ่งเครื่องรางมหาเสน่ห์เมตตาจากพิธีปลุกเสกหลายวาระของพระอาจารย์จ่อย วัดเวฬุวัน จ.ศรีสะเกษ หนึ่งในเกจิที่ปลุกเสกเสด็จแม่ยั่วเมืองของพระอาจารย์หม่อมที่ลือลั่นทั่วเมืองเสน่ห์กาหลง และยังเป็นศิษย์เอกของหลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน..พระอาจาย์จ่อย ท่านตั้งใจทำจนครบเซ็ตเสน่ห์แรงๆ ในชุดมี พ่อปู่-แม่ย่า, แหวน และสุดท้ายคือ ล๊อคเก็ตกาหลงนั่นเอง ทำด้วยโลหะสีเหลืองทอง รูปโยนีจ่อศิวลึงค์ อันว่าโยนีนั้นแทนเสด็จแม่อุมา และศิวลึงค์นั้นแทนพระศิวะมหาเทพ กำเนิดโลกีย์วิสัยสามัญชน กำเนิดสู่ความอุดมสมบูรณ์มีกินมีใช้ไม่มีอด พุทธคุณเรื่องเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ เอาไปใช้เถิด 'เป็นศิษย์ของปู่จ่อย อย่าไปกลัวงานเข้าอินางเอ้ย' และอย่าลืมทำตัวให้เป็นเสน่ห์ เป็นที่รักของมวลชนทั่วหล้าด้วยหละ..ของเอาไปใช้มันถึงได้ขลัง อธิฐานเอา! นะหลงใหล นะใหลหลง..มนต์สะกดในผงที่อุดข้างหลังนั่นแหละ! เอ้า! เอาล็อคเก็ตกาหลงไปไว้ในเมืองเอ็ง เมืองเสน่ห์กาหลง! มันเข้ากัน!  ท่านเป็นพระเกจิที่น่าเลื่อมใสมากทีเดียว เรามีความสุขทุกครั้งที่สนทนากับท่าน และยินดีในทุกเรื่องที่ท่านร้องขอ ใครได้มีโอกาสพบท่าน บอกว่าเป็นสมาชิกเมืองเสน่ห์กาหลง ขอเมตตาให้ท่านจารกระหม่อมลงมหาเสน่ห์ ค้าขายให้ด้วยหละ...งานเข้าไม่เลิกจริงนะ!

ตำนานอาถรรพ์มวลสารมหาเสน่ห์ที่โลกไม่เคยลืม 'ต้นกาหลง' สุดยอดมวลสาร มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม มหาหลง นะหลงใหล จังงัง...

ต้นกาหลงที่มีนกกามาเกาะบริเวณกิ่งกาหลง เมื่อนกกาหลงมาเกาะแล้วก็จะเกาะอยู่อย่างนั้น ไม่ยอมจากไปไหน ดั่งต้องมนต์สะกด ลืมเรื่องราวในอดีต ลืมลูก ลืมคู่ของมัน ไม่เป็นอันกินอันนอน ลืมแม้กระทั่งจะกิน ไม่ยอมออกไปหากิน เพราะหลงใหลในมนต์เสน่ห์ต้นกาหลง จึงเกาะอยู่ตามกิ่งไม้กาหลงจนกระทั่งตายคาต้นในที่สุด  นี่หละ! 'กาหลงตายพราย' สุดยอดมวลสารมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยมไม่มีที่สิ้นสุด..

บูรพาจารย์ท่านว่า ต้นกาหลงเป็นต้นไม้ที่มีเทพธิดาแห่งสรวงสวรรค์ลงมาจุติดูแลรักษาเพื่อรอผู้มีบุญบารมีนำไปทำประโยชน์เพื่อสืบทอดพระศาสนาต่อไป แต่หากว่าเมื่อถึงเวลาที่เทพธิดาจะต้องกลับขึ้นไปยังสรวงสวรรค์แล้ว และยังไม่พบผู้มีบุญวาสนาอันควร ก็จะอธิฐานให้ต้นกาหลงนั้นยืนต้นตายพราย และกลายเป็นหิน (เรียกคตกาหลงรัง) ผู้ที่สามารถพบเจอได้นั้นมักจะต้องเป็นผู้ที่มีจิตใจฝักใฝ่ในพระพุทธศาสนา มีศีลมีสัตย์ และมีวิชาอาคมขลัง มักอยู่ในป่าดินแดนอาถรรพ์ลี้ลับที่ยากนักคนธรรมดาจะพบ เนื่องด้วยบริเวณนั้นจะเต็มไปด้วยบริวารของธิดาเทพเฝ้ารักษาอยู่ ไม่ว่าจะเป็นอสรพิษร้าย และภูติพรายต่างๆ ซึ่งหากบุญบารมีไม่ถึงจริงๆ มักจะเอาชีวิตไปเซ่นสังเวยในป่าอาถรรพ์แห่งนั้น ไม่มีโอกาสจะกลับออกมาได้เลย

อานุภาพกาหลง: จัดอยู่ขั้นสุดยอดมหาเสน่ห์ มหาหลง มหาชิด จังงัง โชคลาภ แคล้วคลาด กันภัย เชื่อกันว่าผู้มีวาสนาครอบครองกาหลงมักเป็นที่เสน่หา เป็นที่รักของคนรอบกาย รวมถึงโชคลาภค้าขายอีกด้วย..ลูกค้าจะคิดถึง คำนึงถึงไม่จากไปไหน อาลัย อาวรณ์

1,200.-

รวมส่งด่วนจี๋วันเดียวก็ถึง

------------------------------------------------------------------------

คลิ๊กไปชมร้านและรายละเอียดชำระเงินที่นี่!

cho shop

กระทู้ที่เกี่ยวข้อง

ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
kaineverdie โพสต์เมื่อ 17-2-2011 13:39 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จุมจิ๋ม...น่ารัก
bas โพสต์เมื่อ 19-2-2011 20:27 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
น่ารักดีครับ ^^
ins_76 โพสต์เมื่อ 21-2-2011 00:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ
bluejom โพสต์เมื่อ 28-2-2011 09:24 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แวะมาชมครับ
New-Patthapol โพสต์เมื่อ 3-3-2011 06:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
จอร์ช พระเจ้า...มันยอดมาก
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 5-3-2011 05:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ประสบการณ์ 'หลง' เบาๆ เริ่ม call มาหาเจ้าเมืองบ้างแล้วนะคะ!

ชอบเบาๆ พอหลงๆ รัญจวนจิต
รักนิด นิด พอคิดถึง รัญจวนใจ....

นี่หละ.. มหาเสน่ห์กาหลง+พ่อปู่ แม่ย่าของอาจารย์จ่อยหละ!!
dommy โพสต์เมื่อ 9-3-2011 09:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาแล้ว  อันเล็กกระทัดรัดดีครับ
ไม่ทราบว่าคาถาหรือการบูชายังไงครับ
ขอบคุณครับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-3-2011 14:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาแล้ว  อันเล็กกระทัดรัดดีครับ
ไม่ทราบว่าคาถาหรื ...
ต้นฉบับโพสโดย dommy เมื่อ 9-3-2011 09:19

คาถา ปะฉะดะ ล๊อคเก็ตกาหลง

โอมมนุษย์สะ ปะริโพโยนิ
ลึงค์คะโถ องค์คะชาโต
มหาลาโภ มาตาปิตา
มหาลาภา นามามิหัง
นะมะพะทะ ปะฉะดะ ประสิทธิเม
dommy โพสต์เมื่อ 9-3-2011 14:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากมายครับ  
และขอบคุณนะครับสำหรับผ้ายันต์ที่แถมมาให้ด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่าบูชาอย่างไรเหรอครับ  (รบกวนอีกทีนะครับ)
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 9-3-2011 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากมายครับ  
และขอบคุณนะครับสำหรับผ้ายันต์ที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย dommy เมื่อ 9-3-2011 14:22

อธิฐานสมปรารถนาเลยค่ะ ต้องตั้งกระทู้ถามดูนะคะ ท่าน cute น่าจะให้คำตอบได้ดี
tatum โพสต์เมื่อ 10-3-2011 10:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
งาน สวยครับ
rynyapatch โพสต์เมื่อ 11-3-2011 07:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อธิฐานสมปรารถนาเลยค่ะ ต้องตั้งกระทู้ถามดูนะคะ ท ...
ต้นฉบับโพสโดย cho เมื่อ 9-3-2011 14:29

ยังไงมั่งคะ ท่าน CUTE บอกหน่อยสิจ๊ะ
sommatr259 โพสต์เมื่อ 24-3-2011 20:06 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีครับดี อยู่ที่การรักษาของครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 28-3-2011 09:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 10# dommy

วิธีใช้ผ้ายันต์  http://khalong.com/board2/viewth ... hlight=&page=10
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 18-4-2024 11:37 , Processed in 0.380904 second(s), 11 queries , File On.