เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

พ่อปู่ แม่ย่า-แหวนปรอท อ.จ่อย ตำนานเครื่องรางมหาเสน่ห์ที่โลกไม่เคยลืม!

[คัดลอกลิงก์]
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-5-2011 10:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ใช้คาถาเสด็จแม่ยั่วเมืองท่องกำกับได้ใช่ไหมคับ ...
ต้นฉบับโพสโดย natt เมื่อ 26-5-2011 10:12

ปะฉะดะ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 26-5-2011 10:21 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 26-5-2011 10:24

เครื่องรางของท่านไม่ต้องบริกรรมคาถา อธิฐานใช้ได้เลยแต่ถ้าต้องการท่องคาถาเอาตามนี้

ปะฉะดะ

โอมมนุษย์สะ ปะริโพโยนิ
ลึงค์คะโถ องค์คะชาโต
มหาลาโภ มาตาปิตา
มหาลาภา นามามิหัง
นะมะพะทะ ปะฉะดะ ประสิทธิเม

บริกรรมคาถานี้กับเครื่องรางของพระอาจารย์จ่อย เช่น พ่อปู่-แม่ย่า แหวนปรอทแม่ย่า ล็อคเก็ตกาหลง อธิฐานสมความปรารถนา

หมายเหตุ หากใครมีเครื่องรางเสด็จแม่ยั่วเมืองของพระอาจารย์หม่อมอยู่แล้ว ก็สามารถบริกรรมคาถาเสด็จแม่ยั่วเมืองกับเครื่องรางของพระอาจารย์จ่อยได้เช่นกัน

natt โพสต์เมื่อ 26-5-2011 10:26 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ หากใครมีเครื่องรางเสด็จแม่ยั่วเมืองของพระอาจารย์หม่อมอยู่แล้ว ก็สามารถบริกรรมคาถาเสด็จแม่ยั่วเมืองกับเครื่องรางของพระอาจารย์จ่อยได้เช่นกัน
(ขออนุญาติก๊อปปี้นะคับ)
ผมใช้คาถาแม่ยั่วเมืองโลด แรงงงส์ดี ขอบคุณคับ
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 27-5-2011 16:19 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมายเหตุ หากใครมีเครื่องรางเสด็จแม่ยั่วเมืองของพระ ...
ต้นฉบับโพสโดย natt เมื่อ 26-5-2011 10:26

ปู่จ่อย (ปู่ช้างอุดมทรัพย์) แรงจริงค่ะ

เกจิผู้สร้างตำนานเครื่องรางเสน่ห์แบบแรงๆ เป็นคลื่นใต้ดิน..ที่กำลังปลุกกระแสเครื่องรางพุทธคุณสูง..

ยินดีด้วยนะคะ!! เมื่อวานท่านสมาชิกโทรมาคอมเม้นต์ว่าใส่แล้วมีแต่คนถาม.. นั่นคือแรงดึงดูดดด ของเสน่ห์เห็นแล้วต้องมีแรงดึงดูด มหานิยมทั้งเพศตรงข้าม ดึงลูกค้าเข้าร้าน ใครคุยยากๆ แอบเอาหัวแหวนไปสะกิดบอกพ่อปู่แม่ย่าสักหน่อย บอกให้ช่วยให้อะไรมันง่ายๆๆ เหมือนปอกกล้วยเข้าปาก....
lovelygirl โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ให้ผลเหมือนกันใช่มั้ยคะ ทั้งแบบ แหวน ลอกเกต และ พ่อปู่แม่ย่า ? หรือมีเรียงตามลำดับความแรง  แล้วระหว่างเสด็จแม่ยั่วเมือง กับรุ่นพ่อปู่แม่ย่า อันไหนจะให้ผลดีกว่ากันคะ? แต่เราชอบแบบกะทัดรัดพกพาง่าย ไม่เป็นที่สงสัยของใคร (กลัวเค้ารู้พกเครื่องรางอ่ะ อิอิ) ช่วยให้คำแนะนำด้วยนะคะ กับลังเลอยู่อ่ะคะ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 12-6-2011 14:28
ให้ผลเหมือนกันใช่มั้ยคะ ทั้งแบบ แหวน ลอกเกต และ พ่อป ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelygirl เมื่อ 12-6-2011 14:15

ถ้ากลัวแนะนำ ล๊อกเก็ตกาหลงค่ะ.. โทรมานะคะ เพราะขนาดเท่าปลายนิ้วก้อยเท่านั้นเอง
และอีกอย่างหนึ่ง ถ้ากลัวมากๆ ก็ฝังมันอยู่ในตัวซะ (ตะกรุดเสน่ห์)

ถ้าให้เรียงลำดับ ขอแนะนำเรียงลำดับความศรัทธาดีกว่าค่ะ แรงไม่แรงอยู่ที่ตัวเราเป็นหลัก!
lovelygirl โพสต์เมื่อ 12-6-2011 14:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่ว่าระหว่างเสด็จแม่ยั่วเมื่อง กับ พ่อปู่แม่ย่า ให้ผลทางเสน่ห์แรงพอๆกันใช่มั้ยคะ  คือว่าหนู(อายุ20 ไม่รู้จะแทนตัวยังไง)ตอนนี้สนใจล็อกเกต กับพ่อปู่แม่ย่า   ล็อกเกตเราสามารถนำมาพกติดตัวในกระเป๋าสตางค์หรือมากลัดที่บราได้มั้ยคะแบบว่าไม่ชอบอะไรมาห้อยคอ  ส่วนพ่อปู่แม่ย่า เสน่ห์รุนแรง หนูอยากถามว่าพี่มีแบบเหลี่ยมกรอบให้มั้ยคะ ราคาเท่าไหร่ อยากได้แบบมาคล้องเอว  ปล. หนูขี้อายค่า>__<  ส่วนฝังตะกรุดเสน่ห์กลัวเจ็บค่ะ T^T
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 12-6-2011 15:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วพี่ว่าระหว่างเสด็จแม่ยั่วเมื่อง กับ พ่อปู่แม่ย่า ให้ผลทางเสน่ห์แรงพอๆกันใช่มั้ยคะ  

ต้องลองเองค่ะเรื่องนี้รู้ได้เฉพาะตน ชอบอันไหนเอาอันนั้น คิดมากเกินไป ศรัทธาหาย ปาฏิหารย์ก็ไม่เกิด

คือว่าหนู(อายุ20 ไม่รู้จะแทนตัวยังไง)ตอนนี้สนใจล็อกเกต กับพ่อปู่แม่ย่า   ล็อกเกตเราสามารถนำมาพกติดตัวในกระเป๋าสตางค์หรือมากลัดที่บราได้มั้ยคะ

จะไว้ตรงไหนก็ได้ค่ะ ตามใจหนู ในเมื่อหนูอยากจะซ่อน! หนูก็คงต้องกลัดที่บรานั่นหละค่ะ คนที่เห็นจะเป็นคนเดียวคือหนูกับคนที่สนิทกว่านั้น

แบบว่าไม่ชอบอะไรมาห้อยคอ  

ไม่ชอบก็ไม่ต้องห้อย ส่วนพี่ พี่เป็นคนชอบใส่สร้อยทีละหลายๆเส้นเต็มๆคอ ไม่ชอบให้คอโล่งๆ..

ส่วนพ่อปู่แม่ย่า เสน่ห์รุนแรง หนูอยากถามว่าพี่มีแบบเหลี่ยมกรอบให้มั้ยคะ

ไม่มีค่ะ พ่อปู่แม่ย่ามีเชือกถักแล้วจะเลี่ยมทำไมคะ

ราคาเท่าไหร่

2500

อยากได้แบบมาคล้องเอว
ระวังคนเห็นนะคะคล้องที่เอว

ปล. หนูขี้อายค่า>__<  

ไม่เป็นไรค่ะคุยกันในนี้ไม่มีใครได้ยินหรอกค่ะ พี่ยังไม่เคยเห็นหน้าหนูเลยค่ะ

ส่วนฝังตะกรุดเสน่ห์กลัวเจ็บค่ะ T^T
ก็เห็นหนูถามว่าอยากซ่อน พี่ก็จัดหนักให้เลยไงค่ะน้องสาว.. ซ่อนแบบไม่มีใครเห็นเลย เอาแรงๆ มิใช่รึ?

ปล. ขี้อายโทรมาดีกว่าค่ะ โพสในบอร์ดกลัวคนมาเห็นจังเลย...
lovelygirl โพสต์เมื่อ 12-6-2011 23:34 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด lovelygirl เมื่อ 12-6-2011 23:43

ตอบครบทุกคำถามเลย ขอบคุณนะคะ><
พอดีหนูเพิ่งเข้าเว็บกาหลงครั้งแรกเพราะสนใจในเครื่องรางด้านเสน่ห์ขึ้นมา
หนูอาจจะยังไม่เข้าใจศัพท์ทางพระเครื่อง และงงกับอะไรหลายๆอย่าง
ต้องขอโทษด้วยนะคะ หนูไม่ค่อยรู้จริงๆ แต่หนูสนใจเครื่องรางเสน่ห์ที่น่าจะเหมาะกับผู้หญิง
และไม่ใช่สายพราย ล็อกเกตไม่ใช่ใช่มั้ยคะ ถ้าใช่หนูคงต้องบูชาเสด็จแม่ยั่วเมืองแทนเพราะคงไม่ใช่สายพราย
ขอโทษนะคะที่หนูงงๆ อย่าว่าหนูเลย T^T หนูกลัวพวกผีไรงี้อ่ะ  แต่ถ้าล็อกเก็ตไม่ใช่ ล็อกเกตพ่อปู่ แม่ย่า น่าจะเหมาะกับหนู
ที่ชอบแบบเล็กกะทัดรัดแต่ของแรง ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าที่จะช่วยในการตัดสินใจของหนูนะคะ ^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 13-6-2011 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบครบทุกคำถามเลย ขอบคุณนะคะ><
พอดีหนูเพิ่งเข้าเว็บก ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelygirl เมื่อ 12-6-2011 23:34

ยินดีค่ะ! โทรมานะคะ
lovelygirl โพสต์เมื่อ 28-6-2011 12:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีค่ะพี่โชว์ หนูจะมาเล่าประสปการณ์ให้ฟัง ช่วงทีหนุได้ลอกเกตมาเป็นช่วงที่หนูกับแฟนระหองระแหงกันจนสุดท้ายตอนนี้เลิกได้หนึ่งอาทิตย์  วันที่หนูตัดสินใจยอมถอยห่างจากแฟน ก็มีคนเข้ามาในชีวิตพอดีเลยค่ะ แบบว่าเหมือนไม่ได้เว้นช่วงให้เสียใจ ตอนนี้ระหว่างแฟนเก่าก็กลายเป็นอดีต แต่กับคนใหม่นี่โอเค ท่าทางจะหลงหนูเบาๆนะคะ 55  ด้านเสน่ห์หนูว่าพ่อปู่แม่ย่าก็ช่วยในระดับหนึ่งแต่ไม่ถึงกับชัดแจ้งและรุนแรงดังที่กลัวไว้ แค่เบาๆ แต่ด้านเมตตานี้หนูเชื่อมากค่ะ เพราะช่วงที่อกหักนั่นคนเป็นห่วงเยอะมากกกก เยอะจนเรางงๆ เพื่อนก็พาไปเที่ยวนู่นเที่ยวนี่ พยายามทำให้เรารู้สึกดีตลอด เรียกเมตตารึเปล่าคะ? แต่ยังไงหนูเอาพ่อปู่ม่ย่ามายึดเหนี่ยวจิตใจ ก็รู้สึกดีมากขึ้นเลยค่ะ ^^
dapusa โพสต์เมื่อ 28-6-2011 13:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหวนยังมีเหลืออยู่ไหมครับ ถ้าเหลือจองสักวงนะครับเจ้าเมืองขอเก็บเงินสักระยะหนึ่งไม่นานเกินรอครับได้ปิดแน่นอนครับ
wut208 โพสต์เมื่อ 28-6-2011 19:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ดีไซน์แหวกเนวดีครับ
แวะมาเยี่ยมชมครับ
เรยา โพสต์เมื่อ 29-6-2011 00:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขล่าสุด เรยา เมื่อ 29-6-2011 00:12
ดีค่ะพี่โชว์ หนูจะมาเล่าประสปการณ์ให้ฟัง ช่วงทีหนุไ ...
ต้นฉบับโพสโดย lovelygirl เมื่อ 28-6-2011 12:18

อกหักเหรอเหมือนเราเลยเซงเป่ดมั๊กๆ ผู้ชายใจร้ายต่อไปเราจะไม่รักใครแล้วเลยไม่อยากเอาของเสน่หไป ความจริงก็ดูๆอยู่แหละแต่ไม่กล้าซื้อ ตอนแรกจะเอาพรายุ69ตนแล้ว ดีนะมันแปลกๆ แต่โชคดีของมันปลอมเขาคืนเงินกันใหญ่เลย ว่าจะไม่รักใครดีกว่าเดี่ยวก็ช้ำอีก
winny โพสต์เมื่อ 29-6-2011 00:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ลองใหม่ครับน้องเรย์....ไม่ต้องใช้เครื่องรางอะไร....แค่มาใกล้ๆพี่(วิน)ก็พอ..หุหุ
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 24-4-2024 21:46 , Processed in 0.234314 second(s), 5 queries , File On.