เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
5803
15
ซ่อนแถบด้านข้าง

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง..มหาเสน่ห์ โชว์ยาก

[คัดลอกลิงก์]
cho โพสต์เมื่อ 18-1-2010 22:25 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แก้ไขล่าสุด cho เมื่อ 5-7-2010 09:29

ช่วงนี้กระแสเสด็จแม่ยั่วเมืองฟีเวอร์คุกกรุ่น...ด้วยประสบการณ์หอมหวานรัญจวนใจ..

มหาเสน่ห์ชั้นสูงเช่นนี้.. ขอทยอยลง collection แม่ยั่วเมือง ที่เจ้าเมืองกาหลงสะสมไว้ก็แล้วกัน..

อ่ะอ้า... เว็บเมืองเสน่ห์กาหลง..ไม่ใช่มีแต่แม่ยั่วเมืองนะคะ..อย่าเข้าใจผิด..

แท้จริงยังมีมหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม คงกระพัน มหาอำนาจ อีกหลายสาย..หลายเกจิอยู่เว็บนี้ค่ะ..

คืนนี้ ขออนุญาตินำผ้ายันต์ผืนไย้ใหญ่ มาสรรเสริญบุญคุณอาจารย์หม่อมกันหน่อย..

ผ้ายันต์ผืนนี้ไม่ค่อยจะพบเห็นมากค่ะ..ท่านแจกเฉพาะคน..

มาดูความงดงาม อลังการ ในทุกรายละเอียดยันต์แม่ยั่วเมืองกันเลยนะคะ..
ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (8).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (1).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (10).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (9).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (11).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (2).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (3).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (6).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (4).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (5).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (13).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (7).jpg

ผ้ายันต์แม่ยั่วเมือง (12).jpg
ความขลังเจ้าเสน่ห์ ค้าขาย ร่ำรวย มารุมมาตุ้ม.... เก๊าะ...อาจารย์หม่อม! อีกแล้วครับท่าน..
ไว้เอาของสะสมของอาจารย์ท่านอื่นมามั่งดีกว่านะคะ.. เดี่ยวท่านอื่นจะน้อยใจซะงั้น..555

ไหงมีแต่ศิวลึงค์เต็มไปโม้ดดดดดดดดดดด ใครช่วยบอกที
http://khalong.com/board/viewthread.php?tid=2442&extra=page%3D1
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
mahavate โพสต์เมื่อ 19-1-2010 19:49 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
นั่น ๆ ไม่พ้นสายเสน่ห์อีกแล้วเจ้าเมืองเรา

เอาเสด็จแม่มายั่วตลอด หึ้ย ๆ

รอก่อนเถอะท่านเจ้าเมือง เราจะเอาของเรามาลงบ้างให้ได้

เช้อออออออออออออออออออออ ~~

^^
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 19-1-2010 19:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตายแล้ว กลายเป็นแม่ยั่วโมโห น้องชายสายเสน่ห์ของเราเสียแล้วสิ

โสด ซิง นิสัยดี .. ต้องท่านท้าว มหาเวทย์ ... เทพพันลึงค์... คอนเฟิร์ม... อิอิ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 20-1-2010 14:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ทั่นเจ้าเมืองมีเยอะขนาดนี้ จะสับรางหนุ่มทันหรอครับเนี๊ย น่าสงสารจัง
 เจ้าของ| cho โพสต์เมื่อ 20-1-2010 15:40 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แซวนะ.. 555 ผืนนี้แขวนที่บ้านค่ะ..แหม...นะท่าน!
jax88 โพสต์เมื่อ 20-1-2010 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หลังไมค์ๆ
mahavate โพสต์เมื่อ 20-1-2010 18:23 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แหม~~~

โปรโมทกันซะขนาดนี้

งั้นครั้งนี้ยกให้ก้อได้

อิอิ ^^
simple โพสต์เมื่อ 24-1-2010 17:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

อยากได้น้ำมันแม่ยั่วมหารัญจวนบ้างอะค่ะพอมีแบ่งมั้ยค่ะ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 24-1-2010 17:47 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากได้น้ำมันแม่ยั่วมหารัญจวนบ้างอะค่ะพอมีแบ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย simple เมื่อ 24-1-2010 17:33

คิดเหมือนกัน กำลังหาน้ำมันอยู่ แต่ยังไม่รู้ว่าที่ใครมีบ้าง ? งวดนี้คงมีสมาชิกมาบอกบ้างล่ะว่าใครมีเยอะ
Khunchang โพสต์เมื่อ 25-1-2010 13:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับ ผู้ชายใช้ได้หรือเปล่าครับ
kaineverdie โพสต์เมื่อ 25-1-2010 16:37 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พี่ครับ ผู้ชายใช้ได้หรือเปล่าครับ
ต้นฉบับโพสโดย Khunchang เมื่อ 25-1-2010 13:45

หมายถึงผ้ายันต์หรือน้ำมันล่ะ /ผู้ชาย-ผู้หญิง ไม่ใช่ชายแท้หญิงแท้ ใช้ได้หมดแหละครับ ไม่กำหนดเพศผู้ใช้
batmonk โพสต์เมื่อ 15-11-2011 22:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากครับ
kiddee โพสต์เมื่อ 14-5-2013 11:15 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงามเปี่ยมพลังครบทุกด้านจริงๆ
PHALAT โพสต์เมื่อ 14-5-2013 15:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยาก ได้บ้างงงงง อะไรบ้าง
avatuaz โพสต์เมื่อ 15-5-2013 16:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดๆไปเลยครับ ท่านเจ้าเมือง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 04:56 , Processed in 0.244007 second(s), 7 queries , File On.