เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
ซ่อนแถบด้านข้าง

ปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง ฆราวาสมหาเสน่ห์ผู้ทรงฤทธิ์ เจ้าของตำนานพิธี 'ประสะเลือด'

[คัดลอกลิงก์]
ธนพล โพสต์เมื่อ 27-9-2010 07:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ปัจจุบันศิษย์ที่ได้รับถ่ายทอดวิชาของท่านอาจารย์ฟ้อนจากตัวท่านอาจารย์ประยูร จิตรโสภี โดยตรงยังมีหรือไม่ครับ ถ้ามีอยู่ที่ไหนครับ ขอบคุณครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
CUTE19 โพสต์เมื่อ 27-9-2010 09:01 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 46# ธนพล

ไปสวรรค์กันเสียส่วนใหญ่ น่าจะเหลือลุงเปี๊ยก (ปรีชา  เอี่ยมธรรม)ที่ได้เคยติดตามอ.หมอประยรูแต่ก็มีการสืบทอดกันต่อๆมาหลายท่านเป็นที่ยอมรับกันในสายท่านปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง
วิชาสายนี้ว่ากันด้วยเลือดความพิศดารขอสายวิชาท่านต้องเข้ามาสัมผัส....

หนังสือประวัติท่านปรมาจารย์ ฟ้อน ดีสว่าง ยังอยู่ในขั้นตอนการผลิต หาข้อมูล ตรวจสอบ งานนี้พระอาจารย์หนุ่ม(วัดบางแวก)ท่านเป็นแม่งานเพราะฉะนั้นคำว่า มั่ว ไม่มี   
ธนพล โพสต์เมื่อ 27-9-2010 16:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ที่คุณบอส ดินแดง บอกว่าได้ไปเยี่ยมอาจารย์ท่านที่เรียนวิชาจากท่านอาจารย์ประยูร ท่านยังมีชีวิตอยู่หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ ท่านได้สร้างวัตถุมงคลอะไรบ้างหรือไม่ครับ ตอนนี้ที่วัดบางแวกมีอะไรที่เกี่ยวกับท่านอาจารย์ฟ้อนให้บูชาหรือไม่ครับ อาจารย์ประคองท่านได้ปลุกเศกด้วยหรือไม่ครับ และของหลวงปู่เมฆ วัดลำกระดาน มีนบุรี มีให้บูชาด้วยหรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
บอส ดินแดง โพสต์เมื่อ 27-9-2010 21:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด

ศิษย์สายอ.ประยูร ที่ผมไปหานั้นผมได้สอบถามแล้วว่า...ท่านเรียนไม่ทันอ.หมอประยูร ครับ

แต่ท่านได้ไปเรียนวิชาของอ. หมอประยูร กับ หลวงปู่เปรื่อง หลวงปู่สง่า วัดเทวรุศสุนทร ครับ

ปัจจุบันมีศิษย์สายอ.ฟ้อน ที่ประกอบพิธีบูชาครู อยู่ครับ แต่เป็นเฉพาะในสายท่าน

การที่จะก้าวเข้ามาเป็นศิษย์ในสายนี้นั้น จะต้องเป็นคนที่มีคุณธรรม รักษาศีลและหมั่นภาวนามาก ๆครับ

เพราะเมื่อบูชาครูถวายตัว สักกระหม่อมแล้ว จะต้องกลับมาหมั่นสวดมนต์บูชาครูและคาถาทั้ง ๙ บท

ซึ่งต้องภาวนาเช้า และก่อนนอนเป็นประจำ ครับอันนี้เป็นหลักเบื้อต้นในสายนี้ครับ
ธนพล โพสต์เมื่อ 28-9-2010 11:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับคุณบอส พอจะแนะนำได้หรือไม่ครับว่า จะพบท่านได้อย่างไรครับ ขอบคุณครับ
somdejdang โพสต์เมื่อ 28-9-2010 12:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
http://khalong.com/board2/thread-3705-1-1.html
ตามกระทู้น้เลยได้ครับ หลวงปู่ธีร์ และก็อาจารย์เอกครับศิษย์ซึ่งหลายๆคนรับรองรวมถึงท่านอาจารย์ประคองครับ
ธนพล โพสต์เมื่อ 9-11-2010 14:29 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์อ้วน หมอผี เป็นศิษย์อาจารย์ประยูรใช่ไหมครับ ใครทราบบอกด้วยครับ
lannanes โพสต์เมื่อ 9-11-2010 18:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แล้วปัจจุบันนี้ใครเป็นผู้สืบทอดแทนพ่อหนานวรรณ หรือพ่อหนานสุวรรณ มณีสีแสง อ่ะครับพี่ขุนเทวฤทธิ์
game99 โพสต์เมื่อ 16-11-2010 11:50 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ธนพล โพสต์เมื่อ 24-11-2010 09:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
พ่อหนานสุวรรณมณีสีแสงและอาจารย์อ้วน หมอผี เป็นศิษย์ท่านอาจารย์ประยูร จิตรโสภี ถูกต้องหรือไม่ครับ
สิงห์ โพสต์เมื่อ 9-12-2010 22:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องนะครับ
CUTE19 โพสต์เมื่อ 9-12-2010 22:59 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 56# ธนพล

อ้าวจริงดิ..ยังเห็นไป...ขอให้พระอาจารย์เปียสักฝ่ามือให้อยู่เลย พระอาจารย์เปียก็ไม่ได้สักให้ไปนี้..แล้วมาเป็นศิษย์สายปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่างตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ
อ.อ้วน หมอผี(สายปรมาจารย์ฟ้อน ดีสว่าง)ไม่เล่นผี เล่นพรายนะครับ..โปรดเข้าใจไว้ด้วย
game99 โพสต์เมื่อ 10-12-2010 01:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ถูกต้องนะครับ
game99 โพสต์เมื่อ 10-12-2010 02:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกลับ 57# สิงห์

หลังคุ้นๆนะครับ สงสัยลงลิงครูมาเยอะมากแน่เลยใช่ไหมครับ ท่าน สิงห์ ดูยังไงก็เหมือนเนอะท่านพี่เนอะ
ธนพล โพสต์เมื่อ 3-2-2011 11:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อาจารย์อ้วน หมอผีมีสำนักอยู่ที่ไหนครับ และได้สร้างเครื่องรางของขลังอะไรบ้าง มีเบอร์ติดต่อไหมครับ คุณบอส
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 25-4-2024 20:26 , Processed in 0.138659 second(s), 4 queries , File On.