เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
1429
0
ซ่อนแถบด้านข้าง

แม่ทองสร้อยกับพระสีสะแลงแงงอยู่ด้วยกันได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
Seefourd โพสต์เมื่อ 20-3-2017 17:38 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
วิธีบูชาวางไว้คู่กันเลยได้มั้ยครับ หรือว่าต้องแยกที่บูชา

พระสีสะแลงแงงหยดเหล้าก่อนท่องคาถา ก่อนขอบนบานใช่มั้ยครับ
สองตนนี้ไว้ในห้องนอนได้ใช่มั้ยครับ
ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
ใครมีประสบการณ์ขั้นตอนการขอการบนบานเขียนเล่าได้นะครับ เผื่อเป็นแนวทาง
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 06:19 , Processed in 0.133081 second(s), 7 queries , File On.