เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
12009
33
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนเครื่องรางมหาเสน่ห์ประจำปี 2014

[คัดลอกลิงก์]
jaetechno โพสต์เมื่อ 26-9-2014 00:57 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
กระทู้นีตั้งขึ้นมาขำๆครับ เห็นว่าจะใกล้สิ้นปี 2014 มาช่วยกันจัดอันดับขุนแผนหรือเครื่องรางมหาเสน่ห์ที่น่าใช้ ใช้แล้วมีประสบการณ์กับตัวผู้ใช้เองจริงๆ มาซักคนละ 5 อันดับครับ สนุกกันขำๆครับ เพื่อเป็นข้อมูลให้แก่มือใหม่ทั้งหลายที่อยากลองสายนี้ครับ ขอเชิญท่านโดม ด้วยนะครับ อิอิ ประสบการณ์เยอะกว่าใครเพื่อน...้
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
hamakpure โพสต์เมื่อ 26-9-2014 01:43 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
์ตามหัวกระทู้ เน้นเอาเฉพาะด้านเสน่ห์ใช่มั้ยครับผม
ของผมที่ใช้ในปีนี้ละได้ผลด้านเสน่ห์ที่สุด ตามลำดับเลยนะครับ อันดับหนึ่งคือประสบการณ์ด้านเสน่ห์เยอะสุด

1.ขุนแผนนางร่ำไรรุ่นแรก
2.แพะหลวงปู่อาด
3.ขุนแผนหมื่นทัพ
4.ตะกรุดเมียมาก (ปีนี้พกแค่เดือนมกราเดือนเดียว จากนั้นลองชิ้นอื่นๆอีกประมาณ7-8ชิ้นในปีนี้)
5.ตะกรุดนางเข้าหา

ปีนี้ผมเปลี่ยนห้อย 7-8 อย่าง ถ้าเอาตามที่ได้ประสบการณ์กับสาวจังๆบ่อยๆก็ตามๆที่เรียงลำดับไว้ครับ
ส่วนชิ้นที่ยังพกไม่นานพอ  ยังไม่เอามานับรวมนะครับ ตอนนี้ลองปลัดไร้นาม(ตั้งชื่อซะเท่ห์)อยู่ครับ
แต่ยังไม่นานพอที่จะสรุปครับ ไว้สักสองสามเดือนค่อยสรุปว่าได้สาวเยอะกว่าลำดับข้างบนหรือไม่ครับ
Paladin00 โพสต์เมื่อ 26-9-2014 20:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Paladin00 เมื่อ 26-9-2014 20:38

เอาที่ผมเจอละกันครับ  แต่ขอแถมด้วยนะ 55+
1.ขุนแผนหมื่นทัพ
2.น้ำมันเงี่ยงอ่อน
3.สีผึ้งเบ็ด
4.ผ้ามหาเสพกามา
5.สีผึ้งพรายเทียน ลพ.เมียน
6.พระมหากษป หลวงปู่สิงห์
7.ตะกรุดนะสวาท2
8.ปลัดขุนทรัพย์

555+ ของ อ.อ้วนเยอะไปไม่ว่ากันนะครับ แค่เอาตามที่เจอกับตัว

จริงๆมีหลายอย่างมากครับที่เห็นผลดีเยี่ยม  ของบางอย่างไม่รู้ที่มาที่ไปแต่ดีเว่อร์ ของบางอย่างถ้าพูดมา ก็เป็นของโนเนมไม่ดัง เลยเอาแค่ที่รู้ๆจักกันครับ ส่วนของ อ.เปล่งไม่พูดดีกว่า เพราะอันนี้ รู้ๆกันอยู่แล้ว อิอิ

Ps.กระทู้นี้สร้างสรรค์ดีครับ ตอนผมเข้าวงการสะสมใหม่ๆผมจะมาหาอ่านตามกระทู้โหวตแบบนี้ แล้วจะมาดูว่าอันไหนคนเห็นตรงกันเยอะๆ ผมก็จะมาไล่สึกษาข้อมูลทีละอันๆ อันไหนพอหาได้ก็หามาใช้มาลองครับผม  (ไม่ได้ตามกระแสคนส่วนใหญ่นะครับ แต่ผมแค่ถือคอนเซปว่า "ในเมื่อคนหลายๆๆๆคนใช้ขึ้น แล้วทำไมเราจะใช้ขึ้นมั่งไม่ได้ ไม่ได้อยู่ที่ของแล้ว อยู่ที่เรามากกว่า" จากนั้นมาก็ใช้ของมีประสบการณ์ทุกชิ้นครับ มากบ้างน้อยบ้างต่างกันไป ^^)

แสดงความคิดเห็น

เล่าผ้ามหาเสพหน่อยสิครับ  โพสต์เมื่อ 26-9-2014 20:48
ผ้ามหาเสพออกฤทธิ์แล้วหร๋อพี่ขอฟังประสบการณ์บ้างนะ  โพสต์เมื่อ 26-9-2014 20:37
yuyuri โพสต์เมื่อ 26-9-2014 10:08 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มาปูเสื่อรอฟังการจัดลำดับประสบการณที่สุดแห่งปี  ครับผม
 เจ้าของ| jaetechno โพสต์เมื่อ 26-9-2014 11:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
hamakpure ตอบกลับเมื่อ 26-9-2014 01:43
์ตามหัวกระทู้ เน้นเอาเฉพาะด้านเสน่ห์ใช่มั้ยครับผม
ข ...

ขอบคุณครับ ขอเชิญท่านต่อไป อิอิ
DVD โพสต์เมื่อ 26-9-2014 12:05 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย DVD เมื่อ 26-9-2014 17:39

ด้านกาม
ตะกรุดเมียมาก ลป จักร   รุ่นแรกไม่ตอกโค้ด
แพะเสยสาว

ด้านค้าขาย
หมืนทัพ
นะโคตรมีเงิน
ปลัดขุนทรัพย์

ด้านเสน่หา ห่วงหา
ตรึงนาง
นาวร่ำไรสอง (กำกึ่งเงียบๆไม่ค่อยชัดนะชิ้นนี้)

เมตตาจากผูใหญรอบข้าง
แม่ยั่ว
มะรุมมะตุ้ม หลวงพ่อสาย (เมตาจากเพื่อน น้อง กับผู้ใหญ สู่แม่ยั่วไม่ได้)

ขุนแผนพญาอิ่นแก้ว ครูบาแก้ว ขอลองก่อนอยู่ในช่วงลองเทส
oatsawin1 โพสต์เมื่อ 26-9-2014 12:45 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
มารอฟังด้วยคนครับ ว้าวพี่แพะกับตะกรุดเมียมากติดท็อปไฟส์
akkawat โพสต์เมื่อ 26-9-2014 19:42 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
กระทู้นี้สร้างสรรค์มากครับ ขอร่วมสนุกด้วย
ของผมเครื่องรางของขลังในดวงใจมีดังนี้
1.ขุนแผนหมื่นทัพ
2.พระลักษณ์หลวงพ่อเอิบ
3.ขุนแผนตรึงนาง หลวงปู่ศวัส + หลวงปู่ครูบาแก้ว
leonado โพสต์เมื่อ 26-9-2014 19:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวผมน่ะครับ
1.ขุนแผนผีผสมโขลง องค์กรรมการ ของญาครูเฒ่าเต็ม
2.ขุนแผนหลวงพ่อหนู จ.ร้อยเอ็ด
3.แพะหลวงพ่ออาดรุ่น เสยสาว
ผมทำงานเคลมรถเกิดอุบัติเหตุ. ประสบการชุดนี้เหลือหลายครับ
ทั้งเจรจา สาวมาขอเบอร์ แต่เด่นๆจะเรื่องผู้ใหญ่เอ็นดูครับ
DVD โพสต์เมื่อ 26-9-2014 19:54 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
หมื่นทัพ มาสามเรปแล้ว
ต้น1 โพสต์เมื่อ 26-9-2014 22:28 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของเราได้มาก็แขวนรวมอย่างเดียว เลยไม่รู้องค์ไหน
honeyboy โพสต์เมื่อ 26-9-2014 22:51 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1.ขุนแผนน้ำผึ่้ง
2.ขุนแผนหลวงพ่อแหยม (สองอันดับที่ผมติดตัวบ่อยที่สุด)
3.ขุนแผนสามอาถรรพ์
4.เหรียญปิดตา(มหาเสนห์) หลวงปู่แก้ว วัดละหารไร่
5.ตะกรุดสาริกา หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ +  กับ แม่พิมพ์ หลวงปู่อั้ป
lambo2000 โพสต์เมื่อ 27-9-2014 00:17 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
1 ขุนแผนชมตลาด
2 แพะ ลป อาด สำริดหล่อโบราณ
3 แม่งั่งรุ่นสอง อ โอ
4 สีผึ้งสาริกาม่วน อ อ้วน
5 สีผึ้งกาจับหลัก ลป ชื่น ที่ทางร้านจอมพระแถมมากับขุนแผนชมตลาด
6 งั่ง ลป เมียน
7 งั่งอาจารย์ตู่  เวลาจะทำอะไรคนชอบมาช่วยเหลือตลอด
8 ตะกรุดเมียมาก ลป จักร แบบไม่มีโคตตราไก่  
Moonner โพสต์เมื่อ 27-9-2014 03:31 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ของผม
1ขุนแผนพรายกัญญา  
2ขุนแผนพรายกุมาร รุ่นระฆังทอง
3แม่เนื้อหอม หลวงพ่อผินะ
4ปลัดหัวหอม หลวงพ่อผินะ
แค่นี้ ก็สุดๆ แล้วครับ สาวเหลียว กันให้ ควับ

ขอฟัง ปสก ขุนแผนพรายกัญญา หน่อยครับพี่ ข้อความาก็ได้ครับ  โพสต์เมื่อ 27-9-2014 22:07
attapol โพสต์เมื่อ 27-9-2014 07:41 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ลูกแมวน้อย......ขอเล่นด้วยยย
1. ขุนแผนนางร่ำไร (รุ่นแรก) เพราะองค์นี้นี่เอง ลูกแมวน้อยถึงกำลังจะได้แต่งงาน อิอิ

DVD
บะน่าอิจฉาจริงๆ  โพสต์เมื่อ 27-9-2014 08:21
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 22:00 , Processed in 0.254766 second(s), 15 queries , File On.