เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม
Khalong Amulet
2785
6
ซ่อนแถบด้านข้าง

ขุนแผนหลวงพ่อกอยรุ่นใหนดีครับ ที่ไม่มีพรายครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขุนแผนหลวงพ่อกอย วีดเขาดินใต้ รุ่นใหนดี ที่ไม่มีพรายครับ
ตัวเลขทั้ง 7 ในเบอร์มือถือ สามารถบ่งบอกนิสัยตัวตนของผู้ใช้ได้อย่างน่าอัศจรรย์ อย่ารอให้ชีวิตคุณดีก่อน แล้วค่อยเปลี่ยนเลขมือถือให้ดี คุณต้องเปลี่ยนเลขดีก่อน ชีวิตคุณถึงจะดี!! ตัวเลขเสียๆ มักดึงดูดพลังงานเสียๆ เข้ามาทำให้เราผิดหวังในชีวิต ตรงกันข้าม ตัวเลขดีๆ มักดึงดูดพลังงานด้านดีๆ เข้ามาในชีวิต ผนวกกับบุญกรรมเก่าของแต่ละคนว่าจะไปสุดที่ตรงไหน เลขบางตัวเหมาะกับคนหนึ่ง แต่เป็นเลขเสียกับอีกคนหนึ่ง ศาสตร์พลังงานเลขมือถือ บางส่วนอิงจากโหราศาสตร์ไทย บางส่วนมาจากการเก็บสถิติ ศาสตร์เลขมือถือต้องใช้ความเชี่ยวชาญ ในการวางตัวเลขมือถือให้เหมาะสม หลายคนเมื่อทราบผลการวิเคราะห์เบอร์มือถือของตนแล้วว่า ดี ร้าย อย่างไร แต่ยังพร้อมยอมทนใช้อยู่ ไม่รู้ทำไม เหตุผลง่ายนิดเดียว "เพราะทุกคนมีกรรมเป็นของตน" เมื่อถึงเวลา ฟ้าจะเปิดทางให้ท่านเปิดใจรับเรื่องมงคลดีๆ เข้ามาเสริมความรุ่งเรืองชีวิตท่านเอง จงจำไว้ ดวงคนเลือกเบอร์มาใช้เอง เบอร์ใครเบอร์มัน ไม่ซ้ำกัน หากท่านศรัทธาในศาสตร์พลังตัวเลขแล้ว ขออย่าลังเล หรือสงสัย อย่ารีรอทนใช้เบอร์เสียๆ เพื่อดึงดูดเรื่องร้ายๆ มารอเพื่อส่งผลแล้วค่อยเปลี่ยนเบอร์มือถือ วันนี้ คุณมีทางเลือกใช้ชีวิตแบบติดเทอร์โบได้ มัวช้าอยู่ทำไม? บริการวิเคราะห์เบอร์มือถือ วางเลขมงคล เรื่องการงาน การเงิน ความรัก โทร 09ุ ุ42282289 LINE ID: cholvibul
akkawat โพสต์เมื่อ 4-7-2014 21:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ผมเคยใช้ ม้าเสพนาง แต่เงียบครับ เลยไม่ค่อยได้ติดตามของท่านครับ
PRAKUNPAN โพสต์เมื่อ 5-7-2014 23:53 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เคยใช้เจ็ดนารีอัศจรรย์หลังม้าเสพนาง เงียบเหมือนกัน
Paladin00 โพสต์เมื่อ 6-7-2014 01:04 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ส่วนใหญ่ที่เห็ของท่าน จะเป็นพรายนะครับ ของผมมี3มหาเฮี้ยน นางอกแตก ตะกรุดทองคำ กรรมการ ครับ
ประสบการณ์ก็มีครับ แต่เลิกพกไป2-3ปีแล้วเก็บอย่างเดียว ลองของชิ้นอื่นบ้าง อิอิ
bzpin โพสต์เมื่อ 25-1-2016 23:13 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ขุนแผนสามสาวกินน้ำบ่อเดวกันครับ
angpao99 โพสต์เมื่อ 26-3-2016 19:02 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ได้มาบูชาอันแรกก็ ขุนแผนนางรุมรักปี56ตะกรุด16ดอก ไม่มีพราย คาถากำกับก็ไม่มี ผมแขวนเลย ประสบการณ์ไม่เยอะพึ่งได้มาเดือนเดียว ไปเที่ยวผับได้เบอสาวมา3คน  คนรอบตัวก็คุยดีขึ้น สาวที่ผมเคยได้มาแล้วแต่เลิกคุยไป  อยู่ๆก็โทรมา บอกอยากมาหาผม ผมเลยเริ่มศรัทธา พยามหาของแกรุ่นเก่าๆอยู่ แต่ที่วัดไม่มีให้เช่าแล้ว เลยต้องหาตามเน็ต ซึ่งไม่รู้เก๊หรือแท้  แต่ผมเชื่อว่าถ้าหาของแท้ได้นี่แรงแน่นอน ถ้าเราศรัทธา เคยไปวัดแก แกไม่ค่อยสบาย วัดโทรมมากๆเลย
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครเป็นชาวเมืองเสน่ห์กาหลง

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้กระทำผิด|Archiver|Mobile|เมืองเสน่ห์กาหลง (Khalong Charming Town)

GMT+7, 29-3-2024 23:02 , Processed in 0.127810 second(s), 7 queries , File On.